Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shuree_eels
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2001][21+] Jan Dara - จัน ดารา / Santisuk Promsiri & Eakarat Sarsukh [Viets

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 15-9-2013 16:11:01 | Chỉ xem của tác giả
Chày ay, tò mò vô xem cái 21+ của Thái là như thế nào đây.
Em có đọc tin ở mấy trang báo điện tử rùi
Cơ mà bình thường mấy cảnh hot ở thái nghe nhẹ nhàng quá, movie chắc phải khác đây :D
Cảm ơn subteam nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 17-9-2013 10:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Eo ơi mềnh đang muốn kiểm trả link down đinh núp lùm coi mà thớt cũng không cho nữa nên com phát
Công nhận chủ để 21+ là nóng cả thớt
không biết có nên coi không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 17-9-2013 17:47:34 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này quá, đã xem bản trước của Mario rùi, xem lại bản này xem sao, người phụ nữ đóng mẹ kế phim này nhìn poster cũng quen quá :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 18-9-2013 09:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Down về mà nó bị đứng là sao ta? hic hic, đặt gạch ngồi hóng 2 ngày rồi mà vẫn chưa xem được. Có gắng lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 18-9-2013 16:17:14 | Chỉ xem của tác giả
Ko có Mario nhỉ , mà ko biết 2 cái có link với nhau ko, để down luôn phần 1 về coi
Cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 21-9-2013 00:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phần này với phần 2 rồi :v

Có vẻ như bạn nào bảo phần 3 là phần tiếp nối 2 phần đầu là ko chính xác. Có lẽ phần 3 ấy chỉ là phần tiếp nối của phần 2 có bạn Mario đóng thôi. Cuối phần 2 bạn Mario mới ra đi tìm 1 khởi đầu mới, sang phần 3 có lẽ là trở về. Còn toàn bộ cuộc đời của Jan Dara từ lúc sinh ra đến lúc bạn ý bị "b** l**" thì phần 1 này đã truyền tải trọn vẹn rồi.

Dù sao phần bạn Mario đóng cũng là bản remake của bản làm năm 2001 này thôi. Có chăng là remake 1 cách kĩ lưỡng hơn nên film dài ra thành 2 phần.

P/S: Xem xong film sợ con bé Kaew quá :(( cái cảnh máu me trên giường đến là ghê. Mình xem film kinh dị kiểu bẩn bẩn cũng hem thấy gớm như thế.

Và tớ xem film nói thật cũng chỉ đơn thuần là vì cái mác 21+. Nhìn đã thấy có vẻ kích thích =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 21-9-2013 01:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Oài, 21+... em có nên đi ra không khi tháng 11 này cô bé mới tròn 20 :(
Ch em hỏi ai đã xem bản này chưa=p~ có hot k ạ? để em vượt rào:">
Nghe nói đây là bản Mẹ kế kinh điển đây mòaaaa hay chờ ra nốt P3 down một thể, sinh nhật năm sau xem nhỉ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 21-9-2013 02:32:15 | Chỉ xem của tác giả
Khong biet phim hay khong, down ve xem da roi se comment sau. Chac la nhieu canh hot lam. Du sao thi cung da du tuoi de xem hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 21-9-2013 10:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Thấy cái tiêu đề 21+ thế là cũng ham hố nhảy vào xem sao =)))
Đủ tuổi coi mấy phim hót thế này nhưng mà cũng ít khi xem nên tâm hồn cũng còn trong sáng lắm ^^, cơ mà thấy bình luận sôi nổi quá nên cũng tò mò, muốn down về xem coi thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 21-9-2013 11:20:04 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem để biết phim thế nào thì làm sao bắt người ta cmt đc, làm thế này khác gì ép người ta spam.Rất biết ơn kites vì tâm huyết của các bạn nhưng thật sự là mình thấy không thoải mái cho lắm khi cứ phải cmt như thế này.Mong các bạn xem xét ý kiến của mình, có thể bỏ qua cmt mà vẫn down phim được k?...Chỉ có điều đó là có 1 chút chưa hài lòng...còn lại, mình rất THÍCH kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách