Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[2000] Cardcaptor Sakura Movie 2: The Sealed Card/劇場版カードキャプターさくら 封印されたカード [Remake Ver Coming Soon]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2014 22:36:18 | Xem tất
O.M.G
Lại nhờ về hồi học lớp 1, còn thuê băng về để được xem Sakura, cả tuổi thơ  của mình đều gắn liên với anime này
Hồi đó còn ngây thơ, chả biết couple nào cả, chỉ thích được xem quần áo mới của Sakura trong mỗi tập phim thôi
H thì biết couple là cái gì, nhưng couple này cute cứ gọi là vô đối, vẫn còn nhớ tập phim 2 người nướng bánh ngọt để tranh thủ tình cảm của anh chàng "trong mơ" rồi còn cãi nhau nữa chứ
Mình chưa được xem movie nên super hóng chờ ngày được xem bản sub đẹp, subteam của kites là nhứt
Thax các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2014 19:40:39 | Xem tất
:nhảy múa:
The movie 2 này cứ gọi là dễ thương không để đâu cho hết không giấu đâu cho khuất luôn vậy đó T___T
Đã cày cái the movie này cả chục lần rồi nhưng vì 1 lần cài lại win nên mất luôn, giờ tìm lại sub mà không được chỗ nào ưng ý
Tự nhiên mò được vào đây xong biết sub đang coming soon mừng phát khóc t___T
Sakura với Syaoran đã, đang và sẽ luôn là couple siêu đáng yêu T__T
Ai xem xong phim này mình chắc chắn là tim cũng rung rinh luônnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2014 14:42:42 | Xem tất
Đọc truyện cũng đã đủ làm tim rung rinh nhè nhẹ vì 2 bé dù đã rất lâu rồi. Cố cày để lên cấp còn down về để dành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2014 00:40:00 | Xem tất
òa, ko đủ điểm để đc xem, hix, thấy bảo movie 2 này rất hay
Syraoan trong movie này kute vô đối
help me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2014 12:30:19 | Xem tất
TRước giờ mình toàn coi Sakura ngắn tập không hà, hôm nay mới biết có movie thiệt là mừng qtqd. Cảm ơn subteam nhiều. Mình rất là ghiền Sakura, mình có đủ mấy cái thẻ bài ở nhà mình. Mặc dù là chưa coi nhưng mình nghĩ là movie sẽ rất hay . Mau cày phim thui. Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2014 20:12:48 | Xem tất
Cho mình hỏi là các bạn có biết lấy phụ đề tiếng Nhật bộ phim hoạt hình này ở đâu không?

Mình đang học tiếng Nhật nên muốn xem anime sub Nhật để rèn luyện.

(Topic Card Captor Sakura kia bị khóa rồi nên đành sang đây hỏi.)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2014 17:31:26 | Xem tất
truyện hay rồi chắc phim sẽ còn hay hơn nữa, cố gắng để xem đc link thôi. Nhưng sao mình k có link torrent vậy ạ? :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2014 23:35:15 | Xem tất
mình bị cuồng sakura và lysyaoran luôn, dễ thương khỏi nói, ngây thơ khỏi bàn, lại còn rõ tình củm. cơ mà tuổi tác không ảnh hưởng j đến tình yêu trong truyện của clamp, sau này hai bạn này có đứa con trai dễ thương ko kém á, giống hệt bố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2014 11:37:59 Từ di động | Xem tất
Jet gửi lúc 2-9-2011 06:40 PM
**** Nội dung bị tác giả đặt ẩn ****

wow~ Trước  giờ  mình cứ nghĩ Sakura chỉ ra phim ngắn thôi . Bữa nay vô tình vào forum thấy phim này thiệt là hết xảy . Thanks subteam nhìu lắm moaxzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2014 21:00:19 | Xem tất
thanks sub  vô cùng <3 hóng remake !!! hihihiihihih       
Mong sao mà có link torrent nữa nhỉ !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách