Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: crocuspurple
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[20.9] Angelina Jolie đưa đơn ly hôn Brad Pitt cho là do việc lạm dụng chất gây nghiện và vấn đề về sự nóng giận

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-9-2016 16:22:37 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ mong điều này không ảnh hưởng gì đến tình cảm của cả hai người đối với các con cũng như các con họ đối với họ. Ngần ấy thời gian không phải là ít, đi đến quyết định này chắc chị ấy cũng đã phải suy nghĩ rất nhiều.
Mong chị luôn nhận được thật nhiều yêu thương cũng giống như việc chị đã cho đi rất nhiều yêu thương<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-9-2016 09:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này là một tượng đài trong lòng mình, tiếc là họ không thể cùng nhau đi đến cuối cùng. Tượng đài sụp đổ nhưng vẫn tin vào tình yêu lắm
Cảm ơn bạn dịch nha, chờ có kết luận chính thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-9-2016 12:24:33 | Chỉ xem của tác giả
mình có đọc thêm các nes ở bên ngoài, thật ra không rõ ai đúng ai sai trong câu chuyện này nữa, chỉ hi vọng các con của Brad Pitt sẽ sớm vượt qua khủng hoảng và sống vui thôi, tội các bé nhất mà, Cảm ơn bạn dịch tin nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-9-2016 07:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Ly hôn là tất yếu khi tình yêu phai nhạt, trong tim mỗi người không còn ấm áp khi hiện diện bóng dáng của nhau. Những khuyết điểm của nhau luôn được bỏ qua khi còn mặn nồng lại là vũ khí để tấn công khi cần để chia tay. Bình thường thôi. Để giải thoát nhau, hãy tôn trọng những gì từng có và chia tay tử tế. Không được chăm sóc con, Brad vẫn được tiếp cận khi được cho phép bởi chính những đứa con của mình.

90% đàn ông là người của xã hội, nhất là diễn viên, người nổi tiếng. Vậy nên, người vợ của họ nên chấp nhận một khi đã nhận lời. Kỳ vọng họ là người của gia đình, mãi chỉ là kỳ vọng mà thôi. Đến độ tuổi nào, họ mãi vẫn là đứa trẻ chưa lớn, luôn tìm kiếm sự mới mẻ để khám phá bản thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-9-2016 19:04:20 | Chỉ xem của tác giả
Nói về cặp đôi này nhiều rồi.

Giờ cũng lười nói nữa, báo chí đã quá lời rồi.

Mong họ bình yên. Vậy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-11-2016 07:52:40 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là thức tỉnh sau chuyện cổ tích mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-11-2016 10:52:40 | Chỉ xem của tác giả
Mới thấy ngày nào làm đám cưới với bộ váy chị măc do chính con chị vẽ.
Hôm nay ly hôn, tiếc cho cặp đôi quyền lực.
Thích cặp này và nhà Vic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-12-2016 10:25:22 | Chỉ xem của tác giả
vấn đề Angela & Brad chia tay là khó tránh khỏi bởi lý do nghiệm hút này thì gặp ai cũng vậy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-12-2016 13:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung tin tức ở trên thì mình thấy chị hành động thế ko hẳn là nên nhưng cũng rất đúng đắn bởi bố mẹ có tầm ảnh hưởng rất lớn đến con cái. Và hơn nữa chị còn nhận nuôi cả 6 người con cũng thấy được chị yêu thương và muốn những điều tốt đến với những đứa con của mình. Thanks bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-12-2016 23:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là cặp này là hình mẫu lí tưởng cho biết bao nhiêu câu chuyện tình ý. Có chút bất ngờ, nhưng mình tin AJ đã chọn cách tốt nhất có thể cho các con của mình. Một câu chuyện đẹp có lẽ dang dỡ sẽ để lại rất nhiều tiếc nuối. Ít nhất là trong lòng mình.

Biết rằng lí do nghiện rượu + không chăm sóc tốt các con cũng khiến thiện cảm trong lòng mình giảm đối với Brad Pitt, nhưng mà thôi vậy, mình tin ở quyết định của AJ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách