Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1450|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[20.12] Dawn of the Planet of the Apes tung trailer đầu tiên!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đoạn trailer đầu tiên của phần tiếp theo bộ phim "Rise of the Planet of the Apes" (2011) có tên "Dawn of the Planet of the Apes" vừa được tung ra.

Andy Serkis là trở lại làm chú vượn Caesar thông minh, trong khi Gary Oldman sẽ đóng vai người đứng đầu nhóm những người sống sót cuối cùng sau sự tàn phá của loại virus trong một thập kỷ trước đó.

Theo như nội dung bộ phim mô tả thì con người và loài vượn sẽ trong tình trạng của "một nền hòa bình mong manh, chỉ diễn trong thời gian ngắn, cả hai bên đều ở bên bờ vực của cuộc chiến xác định xem bên nào sẽ là loài ưu việt trên Trái Đất."

"Chúng tôi đã cùng nhau trải qua giai đoạn khó khăn," nhân vật của Oldman nói trong đoạn trailer. "Chúng ta đã trải qua 4 năm chiến đấu chống lại virus và 4 năm tiếp theo để đối đầu nhau. Điều này thật hỗn loạn! Nhưng các bạn đều biết chúng tôi đang chống lại cái gì."

Sau đó anh hét lên: "Tôi cần nói chuyện với Caesar!"

Credit: http://www.cbsnews.com/news/dawn ... buts-first-trailer/
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-12-2013 12:01:10 | Chỉ xem của tác giả
Oài, xem phần 1 thấy cảm động kinh khủng. Hóng phần 2 mà lại k có James Franco, huhu. Mà có ai đồng ý là Andy Serkies rất giống khỉ không, haha. Hay tại anh ý đóng quá đạt nhỉ. Mà phim này bao giờ đến VN vậy các bác để em còn chuẩn bị xèng. Hóng hóng...

Bình luận

Hình như là 11.07.2014 đấy bn :D  Đăng lúc 23-12-2013 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-12-2013 17:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu coi tên phim không kĩ cứ tưởng là phim The Planet of the Apes làm lại chứ, làm ngồi nói làm gì mà làm lại hoài, hóa ra là nhầm
coi trailer thì thấy có vẻ hay dữ dội lắm đây :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-12-2013 02:18:44 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ lại phần 1 đã làm mình háo hưc chừng nào, phần 2 này đã khong làm mình thất vọng, N góng cổ chờ phim,  hy vọng phim xem chiếu o cinema
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-12-2013 18:22:46 | Chỉ xem của tác giả
Không có James Franco à ?
Hụt hẫng quá phần 1 anh ấy đóng hay vậy mà
Chán ghê cơ, hy vọng năm sau anh sẽ ra phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-1-2014 10:10:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi may  quá cơ, lúc xem xong phần một thấy rất hay và cảm động, nhưng lại cứ hụt hẫng mãi vì phim ko hề có dấu hiệu làm phần 2
ai ngờ làm thật nè, vui quá đi *tung hoa*
mà cái chủ đóng vai Caeser hay quá, như thật luôn ý, diễn đtạ ko tả đc
cơ mà mãi đến tận giữa tháng 7 mới có phim cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-1-2014 20:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao lại không có Jame Franco vậy chứ
Lúc xem xong phần 1 thấy phim rất hay và cảm động, nay nghe tin có phần 2 thấy vui quá đi ^^
Xem qua trailer thấy hấp dẫn quá đi, đúng là đáng để mong đị rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2015 21:24:26 | Chỉ xem của tác giả
Oài, xem phần 1 thấy cảm động kinh khủng. Hóng phần 2 mà lại k có James Franco, huhu. Mà có ai đồng ý là Andy Serkies rất giống khỉ không, haha. Hay tại anh ý đóng quá đạt nhỉ. Mà phim này bao giờ đến VN vậy các bác để em còn chuẩn bị xèng. Hóng hóng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách