Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2403|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[20.01] Jessica Chastain: 5 năm trước, " Họ nói rằng tôi không đủ xinh đẹp"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trên trang bìa số ra mới nhất của tạp chí Telegraph là một cái nhìn đầy quyến rũ của Jessica Chastain.

Nữ diễn viên của bộ phim A Most Violent Year chia sẽ với tạp chí:

- Về việc nói rằng cô ấy hấp dẫn: " Chỉ trong vòng 5 năm qua họ mới nói rằng tôi hấp dẫn. Trước đó, tôi đã không nhận được gì vì họ luôn nói với tôi rằng tôi không đủ xinh đẹp"

- Về mái tóc của mình: " Mọi người sẽ nói với tôi nên nhuộm vàng mái tóc khi tôi bắt đầu đi thử diễn xuất. Thú vị làm sao khi chúng ta được định nghĩa qua việc thể hiện bản thân mình"

- Về việc có một trợ lý: " Hiện nay tôi đang có 1 trợ lý. Và tôi cảm thấy đặc biệt khi nói về điều này. Tôi không phải đi ngủ và lo lắng về mọi thứ vì tôi biết rằng cô ấy là người phụ trách lịch trình. Cô ấy đã ra ngoài và chuẩn bị giúp tôi buổi sáng hôm nay".

Credit: JustJared.com http://www.justjared.com/2015/01 ... asnt-pretty-enough/
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-1-2015 20:59:25 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với chị Jessica tóc vàng rất xinh đẹp trong The help
Liên tục có những vai diễn đa dạng và chị đều diễn rất tròn vai. Bản thân mình lại không thích các tấm hình trên lắm, thích một Jessica miệng rộng cười tươi tắn hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 21-1-2015 21:18:10 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân mình cũng khá ấn tượng với chị vì nét đẹp không giống ai, khó lẫn đi đâu đc. Chị có khá nhiều vai diễn trong đủ thể loại, đa dạng, và hầu hết đều là những vai diễn không hề dễ, dù đối với một diễn viên có kinh nghiệm. Hơn nữa chị cũng làm việc rất chăm chỉ, cứ nhìn năm vừa rồi ra tận 5 phim và trong mấy năm gần đây thì chị đã thực sự trở thành một diễn viên đáng nể tại Hollywood!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-1-2015 03:12:59 | Chỉ xem của tác giả
đúng là những năm gần đây mình mới bắt đầu biết đến Jessica Chastain
ko phải đẹp quá lộng lẫy nhưng rất đặc biệt
gu thời trang thì quá đẳng cấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-1-2015 16:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Có thể tại văn hóa châu Á chuộng kiểu đẹp khác chăng (mặc dù mình sống ở châu Au hơn 10 năm rồi) nhưng mình thấy chị Jessica Chastain này đâu có đẹp đâu. Hoặc có nét đẹp khác lạ mà mình không nhận ra được vì con gái Châu Âu đẹp cũng là sống mũi cao mặt thanh chứ không xương kiểu này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-1-2015 12:02:54 | Chỉ xem của tác giả
em tán thành với câu nói ấy
chẳng hiểu sao mấy công ty vẫn mời chị đi quảng cáo nhỉ phải chẳng báo chí chỉ là tin đồn tuy e không quý chị
but um chị cố gắng lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-1-2015 22:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với chị Jessica tóc vàng rất xinh đẹp trong The help
ấn tượng với chị vì nét đẹp không giống ai, khó lẫn đi đâu được
gu thời trang thì quá đẳng cấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-1-2015 02:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra thì mình thấy Jessica Chastain không phải là mẫu người quá hấp dẫn, nóng bỏng nhưng về diễn xuất thì chị quá tuyệt vời, ăn đứt mấy diễn viên chỉ được cái vẻ bề ngoài còn trong phim không khác gì bình hoa di động.
Chúc chị sẽ luôn thành công trong công việc và cuộc sống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-1-2015 01:56:15 | Chỉ xem của tác giả
chỉ ấn tượng với mái tóc vàng rực của chi thôi à!!@@
Mong chị tiếp tục thành công hehe
Cảm ơn bạn dịch new nha!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-2-2015 09:32:39 | Chỉ xem của tác giả
khuôn mặt chị này chỉ chụp nghiêng là đẹp thôi chứ chụp chính diện thì hơi thô
nhưng dù sao thì diễn xuất của chị cũng rất tốt lại rất chăm chỉ mấy năm gần đây hay xem phim của chị này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách