Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1990] Pretty Woman (HD Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-1-2013 01:08:08 | Chỉ xem của tác giả
em muốn down phim này bằng link Torrent nhưng cứ hễ đưa trỏ chuột vào link để click thì thông tin về số lượt tải và ngày tải cứ hiện lên che hết toàn bộ phần link nên em k nhấp chuột được để tải phim. Anh chị nào tải phim được rồi chỉ em em với ạ. EM cảm ơn nhiều.

Bình luận

e biết rồi ạ, cảm ơn chị nhiều  Đăng lúc 24-2-2013 08:57 PM
bạn bôi đen rồi copy link torrent vào word nhé. rồi bôi đen link đó nhấn chuột phải chon open hyperlink là đc. ^^ Chúc thành công  Đăng lúc 3-2-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-2-2013 21:11:07 | Chỉ xem của tác giả
Lớn rồi vẫn thích xem phim cổ tích , vẫn muốn đi tìm Cinder-fucking-ella. Đúng là phim cũ, nhìn lại thời trang hồi đó vẫn thấy đẹp, lại thấy hình như dạo này đang nổi mốt retro {:398:}

Bình luận

thích comment của bạn này :))))  Đăng lúc 19-9-2013 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-3-2013 19:16:44 | Chỉ xem của tác giả
jullia robert hồi trẻ đẹp ghê ta ơi {:157:}
mà coi phim tụ chung lại thấy chỉ vì cổ đẹp nên mới quen được 1 anh người yêu đẹp trai giàu có như vậy, d8u1ng theo mô típ lọ lem hoàng tử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-4-2013 06:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Hồi mình đang bị chập cheng quyết tâm xem hết tất cả những phim tình cảm được gọi là kinh điển cũng từng xem phim này một lần.
Chẳng hiểu vì sao nó lại gây cơn sốt đến vậy vì mình cũng chẳng thấy nó lãng mạn lắm.
Thấy nó nhạt nhạt làm sao ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-4-2013 16:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên rất đẹp. Nam chính lịch thiệp. Nữ chính đẹp và tự nhiên.
Bộ phim nổi bật của Julia Roberts, góp phần làm nên tên tuổi của cô ấy. Cách diễn của cô rất tự nhiên và cuốn hút. Xem xong càng thích Julia Roberts mới chết chứ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-4-2013 13:11:35 | Chỉ xem của tác giả
BỘ film thuộc hàng kinh điển và quen thuộc, làm nên tên tuổi của Julia Robbert
Nhưng nói thật chứ,xem xong film, mình nghĩ câu chuyện này chắc chỉ có trên film thôi, chứ ngoài đời thật chắc khó có thể có cặp đôi như thế này mà bên nhau lắm, xã hội Mỹ là một xã hôi thực dụng (đây chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi, các bạn đừng giận nhé)
Thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-5-2013 15:46:42 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay ở nhà một mình,lựa mãi ko phim xem phim gì cho đỡ sợ ma.:))rút cuột xem phim này.chời ơi.thiệt sự xem xong một bộ phim mà mình thích cảm giác rất là vui nó cứ kiểu thế nào í.nói chung là phim này vào A-list phim yêu thích của mình luôn:))mình thích tất.từ nội dung,diễn phim,quần áo,nhạc phim,các thứ dù tất cả đều từ 23 năm trước mà sao nó đẹp đến vậy.:Xquần áo trong phim mà để tới h mặc cũng có thể gọi là cực mốt.:))đối với mình dòng phim tình cảm lãng mạn mà ko sướt mướt này mĩ vẫn là nhất cuối cùng.mình vẫn ko hiểu tại sao một bộ phim nhẹ nhàng lãng mạn như vậy lại bị dán mác R.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-5-2013 18:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời, lâu rồi ko vào nhưng vào là khó cưỡngBộ này và bộ Notting hill là 2 bộ iu thik nhứt của em.
Hồi xưa mê mấy kiểu romantic - comedy thế này, h toàn bạo lực và viễn tưởng nên ko thik lém.
Chú Richard thì đẹp khỏi chê, đôi mắt hút hồn đến chết dc. Hi vọng bản này ko cut mấy cảnh hồi xưa coi mà cứ dán chặt mắt vào hahahâhah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-6-2013 21:41:37 | Chỉ xem của tác giả
Phải thừa nhận đây là bộ phim đáng xem.
Nội dung có vẻ chơi bị cliché kiểu Lọ lem - Hoàng tử nhưng mà cũng có những bước đột phá trong nhân vật. Xem phim xong mình có thể hiểu tại sao Julia Roberts nhảy lên được đỉnh cao vinh quang của Hollywood. Nhân vật Vivian mà cô đóng phải nói là biểu đạt tính cách rất linh hoạt. Đúng, cô là gái gọi, nhưng là gái gọi có lòng tự trọng, có cái tôi, và có cả ước mơ.
Cái mình không thích ở phim này là cái kết. Nhạt và hơi bị "màu hồng" quá. Nếu để Vivian học hành xong và hai người gặp lại nhau thì không phải tốt hơn sao? Chẹp, có lẽ phim được làm từ đầu thập niên 90 của thế kỷ trước nên đòi hỏi này hơi bị quá đáng.
Xem phim xong, rút ra được một điều: Chú Richard Gere đẹp quá trời ơi!!!!!!

P.S: Translator dịch phim này dịch chuẩn quá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-7-2013 21:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem cũng kha khá phim của Julia Robert. Rồi mình mới xem phim này. Cô ấy trông chẳng thay đổi gì, vẻ đẹp của cô ấy thật là đặc biệt. mỗi khi cô ấy cười là dường như mọi thứ xung quanh  đều tỏa sáng. có thể nói gọi đây là truyện tình của nang Lọ lem được ko nhỉ? MInh vẫn thích hình ảnh liên tưởng này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách