Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4611|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

[19.7] Phim điện ảnh Itazura na Kiss: High School hen tung trailer

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-7-2016 22:15:40 | Xem tất |Chế độ đọc
Sau hai phần phim truyền hình Itazura na Kiss, khán giả sẽ được tiếp tục xem Itazura na Kiss phiên bản điện ảnh được chuyển thể từ manga cùng tên Itazura na Kiss của cố tác giả Kaoru Tada. Phiên bản điện ảnh có tựa là Itazura na Kiss: High School hen. Phim sẽ có những chi tiết khác với nguyên tác. Phim sẽ ra mắt tại Nhật Bản vào ngày 25 tháng 11 năm 2016. Phần 2 của phim có tựa đề "Mischievous Kiss The Movie: Campus" sẽ công chiếu vào năm sau.

Minoru Mizoguchi tiếp tục làm biên kịch cho Itazura na Kiss.

Các diễn viên đóng trong phiên bản điện ảnh
Kotoko Aihara - Reina Bisa
Naoki Irie - Sato Kanta (Gekidan EXILE)
Kinnosuke Ikezawa - Shimon Okura
Satomi Ishikawa - Nonoka Yamaguchi (E-girls)
Jinko Komori - Atsuo Akari
Hidehiko Ishizuka - Cha Naoki
Hikari Ishida - Mẹ Naoki
Takanori Jinnai - Cha Kotoko

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2016 21:55:38 | Xem tất
nhân vật Irie-kun là thể loại lạnh lùng boy nên chưa thể phán j về diễn xuất của bạn này, mặc dù bạn này mặt hơi phính và trẻ con so với Irie sưng sỉa trong nguyên tác
Kotoko thì mình nghĩ nữ chính ko hợp lắm, bạn này đóng gượng nhìn thấy rõ luôn, mắt cứ trợn tròn lên ko cảm xúc, các động tác thì thô và kịch, khuôn mặt góc cạnh của bạn này cũng không hợp với kiểu nhân vật dễ thương như Kotoko, biểu cảm đơ cứng rất giống với nữ chính của High School Debut movie đc cái giọng lảnh lót hơn.
Dù sao vẫn hóng vì mình rất thích nguyên tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 20:30:08 | Xem tất
Kotoko mới đẹp hơn, nhưng ko dễ thương = TV-series. Irie-kun cũng trẻ con hơn, bớt lạnh lùng hơn bản kia. Mà mình thấy Nhật khoái làm movie lại bản truyền hình. Cốt truyện thì như vậy, đã thế còn rút lại chỉ trong vòng vài tiếng nữa. Mất bớt độ hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2016 08:13:29 | Xem tất
Xem bản drama đã cực kỳ bấn loạn với bạn Naoki của Yuki đóng rùi
Phải nói quá chuẩn, quá đạt.
Kotoko drama cũng dễ thương hết sức, dù ngây ngốc nhưng phải là quá đang, làm người xem cảm nhận dduwcocj sự nỗ lực và trưởng thành của Kotoko từng ngày.

Bản movie này có gì đó k ổn. Hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 06:39:10 | Xem tất
Xem bản drama đã cực thích
Phải nói quá hay, quá tuyệt vời
Thanks st dịch tin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2016 20:46:45 | Xem tất
Tui rất thích xem bản drama do Yuki với Honoka đóng, bản movie này thấy diễn viên không hợp vai gì cả, hơi già so với tuổi của nhân vật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 17:09:49 | Xem tất
Hiện đang xem Itazura phần 1 và cảm thấy độ đz của a này k vượt được Honoka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2016 17:04:05 | Xem tất
Yuki với Miki trong bản drama diễn rất tốt rồi, ngoại hình lại hợp với nhân vật nữa, nên hai bạn này sẽ ko tránh khỏi bị so sánh
Cá nhân mình thấy đôi này khá đẹp, nhưng cô bạn đóng Kotoko không hợp lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2016 09:18:16 | Xem tất
Mới xem trailer thôi đã k thấy thích rồi. Bản truyền hình miki và furukawa yuki hợp hơn, nhất là cái khí chất của yuki, quá ư lạnh lùng chuẩn vai Naoki Irie rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 20:22:44 | Xem tất
Thấy có movie là hóng quá rồi. cơ mà coi trailer thấy nam chính có vẻ ko cool lắm, thấy yuki hợp hơn. còn nữ chính thì ko dễ thương bằng miki rồi. Hy vọng diễn xuất sẽ hay hơn
Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách