Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thangldld
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[18.9] Huyền thoại âm nhạc Johnny Kitagawa được ghi danh 2 kỷ lục Guinness thế g

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-9-2011 22:07:11 | Chỉ xem của tác giả
* chỉ trỏ lên tấm hình*
Qủa này không ra DVD là có án mạng đó papa {:2_33:}
Papa còn nợ nguyên cái Asia tour của JUMP chưa trả đâu
thôi cuối năm papa debut cái thằng trong ava của con dùm con ( dúi tạm nó vô nhóm nào cũng được ) rồi cho đi hợp tác với JUMP trong cái Asia Tour cũng được
Ngoại trừ 2 cái danh hiệu Guiness đáng tự hào kia ra papa còn xứng đáng nhận thêm cái kỉ lục : Nơi tạo ra nhiều nguồn cảm hứng của fanpic và Doujinshi nhất trên thế giới ( chủ yếu là SA và YA )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-9-2011 22:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Ôi má mì =))) Má mì đồng bóng của con =))) Lý ra phải có giải Cty duy nhất đi theo style đồng bóng chứ =)))))) hoặc là Cty duy nhất toàn giai (và đồng bóng =)))))

Con thì, con hận má mì nhiều việc lắm, nhg vì má mì cũng là ng mang ơn nhất với con, vì có má mì tụi giai nhà con mới có cơ hội tập hợp lại bựa (dê) nhau như vại =)))))

Ôi, phủi phui cái mồm, trộm nghĩ sau này đến thời con của con, nó bấu víu vào ai để mà hám giai như mẹ nó đây :-SS còn ai được như má mì đây TTATT

Bình luận

à nhở, quên cái vụ xì tai đồng bóng =)) vì cái xì tai đó mà lúc ta xem zai toàn bị lão anh nói xỉa: mày xem gay đấy à >"< đáng lẽ cái đó phải guiness mới đúng chứ   Đăng lúc 19-9-2011 12:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-9-2011 23:21:09 | Chỉ xem của tác giả
{:3_44:} bố thật là khủng khiếp ~~ một mình bố 2 cái kỉ lục

Lần trước thảo nào bố cũng nằm trong cái top các em gái muốn ngủ cùng {:3_54:} Mặc dù chắc bố cũng chẳng ham các em ế{:3_54:}

Ngưỡng mộ mờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-9-2011 09:25:29 | Chỉ xem của tác giả
ui, iu papa quá cơ. phục papa quá cơ. Nhờ papa mà con được sống trong thế giới của những chàng trai "đẹp".
không biết papa làm papa in law thì thế nào nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-9-2011 09:49:16 | Chỉ xem của tác giả
những lúc như thế này mới thấm được câu "Gừng càng già càng cay" =))

mình là vừa ức nhưng cũng rất khâm phục papa;))

thanks bạn trans nhé:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-9-2011 10:17:50 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng papa, vinh danh những 2 cái kỉ lục Guinness ^^

nhưng đổi lại thì zai nhà pp phải cày như trâu ^^ mỗi năm cả đống cc, nhìn Jump vất vả với SUM mà xót hết cả lòng hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-9-2011 10:20:42 | Chỉ xem của tác giả
papa tài giỏi thiệt, nếu ko tính đến những lúc giai nhà cực khổ còng lưng liên tục lập kỉ lục trình diễn concert thì công papa là lớn nhất, biết nhìn người và sử dụng người, vô guiness cũng đúng

muh sao ko có giải "cá nhân quản lý nhiều giai đẹp nhất" ta, nếu có tên papa cũng vô Giuness nằm lun rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-9-2011 11:28:00 | Chỉ xem của tác giả
:L:L:L:L
http://vn.news.yahoo.com/k-pop-% ... %A2n-035700404.html
rồi xong các bác lượn ra lụm cái tin bên YH VN chơi lun.Sân nhà đang chửi bới...
THỂ THAO & VĂN HÓA Việt Nam đấy...tháng 10 này ĐH Việt-Nhật,em chống cằm em p1o tay toàn tập

Bình luận

em bẩu là "hay" chứ ko phải hay nhé =)) có dấu " " khác ko có đới :))  Đăng lúc 19-9-2011 06:42 PM
@phananh: lá cải VN chả khác là cải Hàn là bao.Thế mà Đại nhạc hội Việt Nhật sắp đến rùi đấy...:))  Đăng lúc 19-9-2011 06:12 PM
@Chu:hay je,ss chửi bới bên JPN rùi ss mới lôi về đấy...gà mù trên rừng gg cũng gg ko tới bến mới ghê  Đăng lúc 19-9-2011 06:12 PM
đọc xong bài đó đau hết cả bụng vì cười nhiều quá =))  Đăng lúc 19-9-2011 03:14 PM
bài này "hay" dã man con ngan ss ơi =))  Đăng lúc 19-9-2011 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-9-2011 07:09:46 | Chỉ xem của tác giả
Lawliet07 gửi lúc 19-9-2011 00:28
http://vn.news.yahoo.com/k-pop-%C4%91%E1%BA%A3-b%E1%BA%A1i-j-pop-tr%C3%AAn-s%C3%A2n-0357004 ...

ss còn đọc cái thể loại báo này sao =))))

đã từ lâu em đọc tin Kpop để xem war, tin tức VN thì VNE, Dantri và tạp chí chim lợn =))))))

Nói chung :"> với cái kiểu như thế này, bảo làm sao kinh tế VN ngoi lên ko nổi :">

Đến cả chuyện tự bồi dưỡng kiến thức, trau dồi, bổ sung vốn hiểu biết mà cũng ko làm được :-<

Giờ mềnh chỉ yêu "đồng bóng" thôi =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách