Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2103|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(18/11/2014) Kimberley: "Chuyến du lịch đến Nhật với P'Mark rất vui vẻ và không có chuyện Bella anti."

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(18/11/2014) Kimberley: "Chuyến du lịch đến Nhật với P'Mark rất vui vẻ và không có chuyện Bella anti."

Kim không trả lời phỏng vấn cùng Mark vì công việc này không nhận theo dạng cặp đôi mà là nhận riêng. Chuyến du lịch đến Nhật Bản rất vui vẻ. Còn chuyện Bella và nhóm bạn của cô anti Kim thì Kim nói đã làm rõ rồi, và không biết tin đồn này ở đâu ra. Kim cũng không nghiêm trọng tin đồn này.

(lược dịch) Về chuyến du lịch gần đây phóng viên thấy lúc nào Mark cũng chụp hình cho Kim. Kim nói: "Có lẽ vì P'Mark đang thực hiện 1 quyển photobook. Dạo này anh ấy dặc biệt thích chụp hình cho nên chụp rất nhiều. Và tất cả số tiền thu được từ photobook sẽ được dùng làm từ thiện. Còn chi tiết thì phải hỏi anh ấy mới rõ hơn."

Còn chuyện bị nhóm bạn của Bella anti. Kim khẳng định :"Không hề có vấn đề gì cả đâu, em không biết sao lại có tin đồn này nữa. Thật ra em và Bella chưa bao giờ đóng phim chung chỉ thỉnh thoảng gặp nhau trong đài và trò chuyện vài câu. Khi nghe tin đồn này em cũng không có căng thẳng, chỉ cảm thấy bối rối thôi."

Hỏi rằng họ có cơ hội nói chuyện với nhau về việc này chưa. Kim nói rằng vẫn chưa vì họ không thân với nhau lắm. Với lại tin đồn này cũng không phải thật nên cũng không phải nói gì cả.

V-trans: [email protected]
Thai source: daradaily
Link: http://www.youtube.com/watch?v=i ... GJK_tYXwUblAYSGYbDg
http://daradaily.com/news/44527/read/

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2014 17:27:34 | Chỉ xem của tác giả
Cái vụ anti Kim chắc có thiệt quá! Nghe cách Kim trả lời cũng thấy ko có mấy thiện cảm với Bella nhỉ!
Vì thường nếu thực sự là tin đồn thì các suptar sẽ trả lời rằng: làm gì có, vẫn nói chuyện bình thường, em ấy/anh ấy na rak lắm, không có chuyện đó xảy ra đâu... blah blah! Còn Kim thì nói không có, mà thật sự cũng không thân, chỉ gặp mặt nói chuyện vài câu... Hay do mình nghi ngờ quá nhỉ??

Bình luận

tại thấy nàng Kim đó giờ hiền hiền còn bạn Bella thì nhìn sắc và kiêu kỳ quá nên sợ Kim bị ăn hiếp! >.<  Đăng lúc 21-11-2014 03:37 PM
Mới thấy Kim like hình Mark và Bella kí tặng lịch hôm nay này :)))  Đăng lúc 20-11-2014 02:37 PM
chắc ko có vụ anti j đó đâu, Kim mình cute vậy mà, mà Kim nói đúng nào h Kim và Bella đâu có thân thiết với nhau lắm, chỉ thông wa Mark nên Kim và Bella mới biết nhau thô   Đăng lúc 20-11-2014 10:31 AM
nào giờ Kim cũng ko thân với Bella thật mà Kim chỉ thân với mấy gái trong Lom thôi, Kim nói ko thân nên mình mới tin. Còn mà khen narak này nọ mười mươi là che giấu đó.   Đăng lúc 19-11-2014 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-11-2014 10:34:51 | Chỉ xem của tác giả
Kim siêu cute, hèn chi MK xứng đôi ghê, h cặp đôi này wa ngọt ngào, làm việc chung bây h còn đi chơi chung thường xuyên nữa, hi vọng điều tốt đẹp nhất luôn đến với 2 ẻm, thix cặp đôi này nhất cơ

Bình luận

2 bạn cứ như sinh ra dành cho nhau á! Cái độ điên điên tưng tửng là y hệt luôn!  Đăng lúc 21-11-2014 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách