Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5200|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(18-09-2014) Yaya Urassaya bác bỏ rút khỏi dự án quảng cáo vì có mặt James Ji

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Có tin đồn rằng “Yaya Urassaya” rút khỏi một dự án làm người đại diện bởi vì cô ấy không muốn làm việc cùng “James Jirayu”, lí do bởi vì nếu có một mẫu quảng cáo thương mại nào, thì đó phải là cùng với người anh thân thiết “Nadech Kugimiya” của cô. Cô đã phủ nhận rằng tin trên không đúng sự thật!

Có tin nói rằng bạn đã rút khỏi một dự án quảng cáo vì nó đòi hỏi bạn phải cặp với James Ji đúng không?
Hở? Không có đâu. Hầu hết các dự án quảng cáo của tôi thì chỉ có mình tôi thôi. Còn về đóng cặp, tôi chỉ có với P’Nadech. Hầu hết khi có dự án quảng cáo, họ đều phải liên lạc với nhà đài trước. Đa số mẫu tôi chỉ muốn làm việc độc lập, vì tôi thấy thoải mái khi làm như vậy hơn. Tuy nhiên, nếu nó là quảng cáo với P’Nadech, thì nó phải đặc biệt hơn một chút.

Bạn có sợ sẽ gây hiểu lầm với James không?
Không đâu. Tôi nghĩ bạn ấy sẽ hiểu tôi không từ chối vì có bạn ấy tham gia. Điều đó phải thông qua nhà đài. Cá nhân tôi không có trò chuyện riêng với bạn ấy. Chúng tôi gặp nhau trên phim trường nhưng chúng tôi không bàn về công việc của nhau.

Bạn sẽ ổn chứ nếu thật sự có quảng cáo với James?
Điều đó phụ thuộc vào nhà đài. Từ những gì tôi biết trước đến giờ, nhà đài muốn tôi nhận việc độc lập thôi. Nhưng hầu hết, nhà đài lại chấp nhận tôi quay quảng cáo với P’Nadech (cười to)

Còn Nueng Nai Suang đã quay tới đâu rồi?
Chúng tôi quay được hơn 40% rồi. Hiện giờ James đã hoàn thiện hơn tôi rồi bởi vì tôi phải quay lại rất nhiều cảnh. Tôi không dám chỉ dẫn gì bạn ấy đâu vì tôi thậm chí còn không giúp được chính mình nữa. Hãy cứ từ từ mà hỗ trợ nhau thôi. Bạn ấy là người dễ thương và vui tính như chúng ta đã biết. Quay phim khá vui.

Bạn có sợ fan của James sẽ anti mình không?
Không. Tôi thật lòng có thể hợp tác với bất cứ ai. Một khi lakorn được lên sóng, có thể sẽ có sự kiện tham gia cùng nhau như tạp chí hay đi sự kiện để quảng bá phim mà.

v-translate: [email protected]
link: http://sugar-daily.com/yaya-uras ... -that-has-james-ji/

P/s: Ya không đóng quảng cáo với JJ cũng đúng thôi, sợ fan Yadech giận một mà sợ ai đó giận chắc tới mười! ^^

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 5 Cảm ơn bạn
autumn21 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2014 23:52:09 | Chỉ xem của tác giả
Phóng viên cứ thích hỏi khó ng khác không àh. 2 bạn đang đóng phim chung, thích hay không thích chẳng lẽ nói huỵch tẹt ra
Coi ảnh bts phim thấy Ya & James Ji cũng vui vẻ lắm, nhưng t nghĩ nhà đài chắc không cần 2 bạn cùng quay quảng cáo đâu, bạn nào cũng nổi tiếng mà, dư sức quảng bá độc lập.
Tks bạn trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2014 08:50:30 | Chỉ xem của tác giả
ca này trả nhời hơi bị công khai rùi đó nha pé Ya!
Có ai lôi P.Na của e nhào zô đâu mà 1 điều P.Na 2 điều P.Na thế?
Cơ mà ta thích đó nha
quả này cha JJ đọc đc k "suy nghĩ" mới lạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2014 12:13:01 | Chỉ xem của tác giả
Ơ hồi này chuyển sang dịch news ngoài khu này rồi hả nàng .

Nhà báo hỏi nhiều câu khó quá :S Theo thâm niên mấy năm ôm nguyên cái thread quảng cáo của nhà Yadech thì nào giờ hầu như bé Ya nhận làm presenter là độc lập, những quảng cáo góp mặt chung với các diễn viên khác thì hình như cùng là presenter xong có 1 clip chung rồi thôi, cùng a Dome làm cho Uniqlo lâu rồi mà hình như cũng thấy TVC nào cả. Ya với JJ mới hợp tác lần đầu trong Neung Nai Suang nên bảo thân thì chắc là chưa nhưng thấy mn cũng hợp tác vui vẻ mà, hôm rồi cả đoàn phim còn ở lại mừng sinh nhật JJ nữa .

P/S: mình cũng hơi ngờ ngợ sao tự dưng bé đưa ông anh vô tỉnh bơ thế này, có ai hỏi tới P'Na của em đâu . À mà nàng bê bài này vô khu lưu trữ news nhà Yadech dùm ta nhé, còn k thì ta xin phép bê về hen

Đường tắt: Thread news nhà Yadech

Bình luận

@mizppi: cảm ơn nàng nha ^^  Đăng lúc 20-9-2014 08:14 PM
Vừa bê news vô nhà mình rồi đó nàng autumn! Tại lướt web thấy có tin về pé Ya nên ngồi dịch luôn đó mà! ^^ Tin ko liên quan gì tới bạn Na mà pé Ya cứ trả lời P'Na wai   Đăng lúc 19-9-2014 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-9-2014 20:18:38 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí mình là mình chỉ thích bạn Ya đóng với Nadech thôi nhưng mà nhiều khi cũng phải đổi mới <3
2 bạn đóng phim nào cũng tình cảm hết nha mỗi tội nhà đài không cho kiss thật mới đau buồn T.T, thời buổi hiện đại rồi mà +.+
Hòng phim mới của Ya.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-9-2014 13:44:14 | Chỉ xem của tác giả
ô hiểu sao lại có tin thế này, cá nhân mình thấy yaya và cả jame ji đều diễn bình thường, may mắn gặp đúng fim và đúng thời nên tỏa sáng chứ diễn xuất của yaya khá bình thường và ô có đột phát trong 3 năm qua kể từ phim 4 quả núi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-9-2014 20:55:51 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phóng viên thích chuyện nhỏ xé ra to. Việc nhà đài chấp nhận cho Yaya đóng quảng cáo chung với Nadech thì quá dễ hiểu cuz couple này khá hot ở Thailand. Theo mình diễn xuất của Yaya và James Jirayu đều bình thường chưa có gì là đột phá.
Btw, nếu chỉ vì vậy mà fan của James Jirayu anti Yaya thì đúng là fan quá nhạy cảm. Thanks bạn dịch news nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách