Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leedahae_lovely
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[17.12]Lễ trao giải TVB 45 năm 2012

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 18-12-2012 06:17:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy kết quả năm nay hợp lý mà

Dù không thích Tavia nhưng phải công nhận vai của Tavia trong DVVT sâu sắc và diễn xuất có chiều sâu hơn.

Vai của Wayne cũng nặng và diễn sâu hơn hơn Ray, diễn xuất của Wayne là gạo cội rồi, dù ĐTG mình không tâm đắc bằng CQKH nhưng ĐTG cũng rất hay.

Thiên và Địa cũng diễn xuất nặng về tâm lý , sâu sắc và khó diễn xuất hơn LĐTĐ nhiều phần.

CÔng nhận cũng mấy năm TVB trao giải cũng hơi oải nhưng năm nay thấy cũng OK mà.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-12-2012 07:17:49 | Chỉ xem của tác giả
hôm nọ đọc tin thấy dương di còn không nằm trong top 3 được bình chọn mà lại nhận được giải, thật là công bằng quá đi
tvb bày ra vụ vote đúng là làm trò cười cho thiên hạ
ủng hộ tất cả những diễn viên rời tvb sang đại lục đóng phim và mong ngày càng có  nhiều người phát huy hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 18-12-2012 09:24:10 | Chỉ xem của tác giả
=))Hài quá Fung ơi. bé lớp 3 ơi đi sang Tung Của đi.
TVB bây h chuối k tả, bày ra trò vote làm gì, vote cho a đứng đầu rồi đêm qua là trắng tay.
K phủ nhận LDT diễn quá hay, đc Thị Đế là k bức xúc, nhg ít ra Fung nhà tôi cũng nên cho cái giải an ủi chứ nhể =))
còn Thị Hậu thì miễn nói , mình k thấy Tavia xứng đnags, vai của Kate hay hơn và đột phá hơn
à mà có điểm nhấn tối qua là : Tavia lên nhận anh La ngồi dưới khóc , làm mình nhớ chuyện tình KiKI Kevin năm nào =)))

Bình luận

cái bọn tvb ai kí hợp đồng với nó thì cho giải mà tại bác Tường mới kí nên được giải mà ! Thật là 1 lễ trao giải nực cười!  Đăng lúc 18-12-2012 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-12-2012 10:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận trong mấy năm nay vai Happy Sir là mình ưng nhất trong tất cả film của Ray
Cứ tưởng là cũng được giải yêu thích chứ.Mà thôi Ken nhận cũng được vs lại Ken đang được lăng xê
Mấy năm nay TVB như "phát giải " ấy hèn chi bị phản đối là phải
Cái Thị đế vs Thị hậu hồi đó nghệ sĩ cạnh tranh giữ lắm mà ai cũng xứng đáng cả.h thấy thưa thớt sao á
Rayda năm nay trắng tay.An ủi cái là vai diễn của hai người  đều được khán giả yêu thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-12-2012 11:32:16 | Chỉ xem của tác giả
mọi năm lễ trao giải của TVB đông nghịt người, các diễn viên tham gia cũng rất đông
năm nay vắng như chùa bà đanh ko à
hầy, có làm thế nào thì cũng ko che giấu đc việc mất dần thanh thế và uy tín. thế này thì sao mà áp đảo CTI đc :-<

Bình luận

công nhận CTI cũng liều,chưa xin đc giấy phép mà quay phim,sản xuất mấy đầu phim,nếu mà mãi ko xin dc thì ko biết thế nào?  Đăng lúc 18-12-2012 01:33 PM
Mình thấy CTI dù có giấy phép cũng rất khó vượt TVB , dù TVB đang đi xuống , tại dàn DV CTI khó mà thu hút giới trẻ hiện này @_@  Đăng lúc 18-12-2012 12:15 PM
cơ bản là CTI chưa có giấy phép, đâu cần phải áp đảo, TVB vẫn độc quyền ở HK  Đăng lúc 18-12-2012 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 18-12-2012 12:40:20 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù thích HHNhi nhưng không thích phong cách này chút nào.
Thấy Châu lệ Kỳ là xinh nhất.
Năm sau mong Kevin đóng phim TVB nhiều hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 18-12-2012 12:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất cái giải kiệt xuất
Những diễn viên có thực lực luôn bị đẩy ra phía sau, giờ cũng xứng đáng được đứng dưới spotlight ^^

Mình thấy lạ, Trần Cẩm Hồng đã từng là Tiểu Sinh những năm 90 - 2000, nhưng sau này diễn vẫn hay mà không hiểu sao thất sủng. Giờ có cái giải gọi là an ủi. Để ý kỹ mới thấy, có thời gian anh này qua ATV rồi mới quay về. Liệu có phải đó là lý do =))
Vậy nên Lâm Phong đừng hi vọng chạm tay vào cái cup =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-12-2012 13:31:40 | Chỉ xem của tác giả
wakaluhic gửi lúc 18-12-2012 12:47
Thích nhất cái giải kiệt xuất
Những diễn viên có thực lực luôn bị  ...

Anh Sunny có thời gian qua ATV, rồi lại sang TQ đóng nữa, mà hình như không thành công.
Nghe nói con anh ấy mắc chứng tự kỷ, nên chắc sau này không đi xa đóng phim như trước, mà ở lại HK đóng để có thể chăm sóc con dễ dàng hơn. Có con bị bệnh thì phải bỏ thời gian chăm lo nhiều hơn là chăm một đứa trẻ bình thường.
Mà chắc anh ấy có thời gian bỏ TVB, nên lúc quay lại đóng không được ưu ái.
Uông Minh Thuyên thì năm nào TVB cũng đẻ ra giải để trao cho cô ấy. Biết rằng cô ấy là diễn viên thực lực, gạo cội, tới bây giờ cũng bám trụ TVB, nhưng đâu phải cô ấy là diễn viên lão làng duy nhất? Còn chú Tùng Nhân, cô Huỳnh Thục Nghi v.v. nữa chi? Nhưng vì họ không kí hợp đồng với TVB, nên TVB chả phát giải tri ơn như cô Uông Minh Thuyên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-12-2012 14:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 19-12-2012 13:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Lê Diệu Tường đoạt giải là xứng đáng rồi, sao fan Lâm Phong cứ kêu ca hoài vậy, diễn xuất của LP thua xa LDT, fan LP cũng đâu có gì chứng minh là số vote của LP cao hơn LDT, cũng là nói miệng thôi.
Nhớ năm rồi TVB trao cho LP giải JSG "Bài Hát Vàng của năm" thì báo chí và công chúng phẫn nộ, chửi rủa quá trời, vì bài đó dở mà lại đoạt giải, lúc đó fan anh LP im thin thít.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách