Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.10.2015][news.zing] "Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh" thu gần 60 tỷ sau hai tuần

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-10-2015 21:20:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Phim dù thành công cỡ nào cũng có người khen kẻ chê hết. Tuy nhiên có lẽ khen cũng nhiều hơn chê là tốt rồi.
Chúc mừng đạo diễn và ekip sản xuất.  
Cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-10-2015 00:08:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Thu nhập mà có lợi nhuận là đã mừng
Lợi nhuận khủng thì càng mừng hơn .
Khi chuyển thể một bộ tiểu thuyết luôn có nhiều cái bất cập và hạn chế.
Nói chung ai thích thì coi, ai chê thì chỉ xem truyện thì đủ giữ hình tượng rồi ý mà .
Phim VN làm được vầy thì cũng đã tốt rồi.
Hi vọng sẽ phát triển nền phim ảnh nước nhà hơn nữa cho bằng người ta.
Cảm ơn Panda nhe .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-10-2015 10:05:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

oaa chúc mừng đoàn làm phim ạ, kiểu đọc tin cung thấy vui lây ý
tối qua mình vừa đi xem lại về xong, với tinh thần ủng hộ ra rạp xem tận hai lần )
phim việt ít có phim được thành công rực rỡ thế này, chiến thắng sân nhà oy mong sẽ gặt thêm nhiều thanh tích trên trg quốc tế ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-10-2015 11:52:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Cũng không có gì lạ cả
Phim tạo được cơn sốt ngay từ lúc bắt đầu trailer cơ mà. Căn bản là đạo diễn đã đánh vào tâm lý của số đông
Nội dung thì chuyển thể từ nhà văn tuyệt vời của tuổi thơ, bối cảnh sông nước ruộng đồng, lên góc máy đẹp tuyệt vời nữa chứ
Dù sao cũng chúc mừng phim lắm, mong sau này sẽ có nhiều tác phẩm như thế này hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-10-2015 23:47:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chúc mừng phim đã thành công vượt bậc

Chúc mừng Cô Việt Linh đã hoàn thành kich bản xuất sắc

Cô Việt Linh thì giỏi khỏi phải bàn rồi

Bình luận

không biết nữa, nhưng mà hình như bên đó cho hotlink để kiểm tra thông tin hay sao oh, tui thấy quy định chung là vậy oh ^_^  Đăng lúc 19-10-2015 09:34 AM
k biet nua nhưng thấy ben kz up ảnh từ soompi các kiểu đều duoc mà nhỉ :)  Đăng lúc 19-10-2015 08:57 AM
bạn cứ xóa cái ảnh là đc,mình nhớ quy định chung của kites là ko hotlink đó  Đăng lúc 19-10-2015 08:06 AM
là bạn copy link của page gốc xong post qua đó, bên này phải reup lại, mấy bài bên k-zone bạn cũng reup lại hết đi, hình như quy định chung  Đăng lúc 19-10-2015 08:03 AM
hotlink là gì panda ??  Đăng lúc 18-10-2015 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-10-2015 09:20:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Bộ phim gây sốt ngay từ những giây trailer nháp thì doanh thu cao là không có gì đáng ngạc nhiên. Dù sao cũng là thành quả nên xứng đáng khen ngợi và chúc mừng. Mặc dù còn nhiều ý kiến trái chiều, song hy vọng rằng, thị trường phim Việt có nhiều phim hay hơn thế nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-10-2015 14:10:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

tuần đầu 22 tỷ mà sau 2 tuần gần 60 tỷ?
tức là tuần sau thu về nhiều hơn tuần đầu?
quào, dù j` thì vs dàn diễn viên ko hot, dv chính toàn thiếu nhi mà thành công như vậy cũng đáng đc biểu dương lắm chứ!~
hóng xem phim đc ra những nước nào và phản ứng của dân n'c ngoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-10-2015 17:41:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình cảm thấy hạnh phúc lây cho nhà sản xuất và cũng cảm thấy vui vì có một bộ phim hay như thế cho mọi người. Doanh số phim "Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh" phản ánh đúng tâm tư của người thưởng ngoạn, nếu anh tạo ra sản phẩm tốt có chất lượng thì anh sẽ xứng đáng được thành quả như thế. Hãy chấm dứt những phim hài nhảm vô bổ, cảm ơn chủ thớt đã đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-10-2015 11:17:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Phim rất hay và cảm động... dù đọc truyện rồi nhưng xem phim lại là 1 khoảng lặng về cảm xúc khác. Chúc mừng sự thành công của bộ phim!!!! )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-10-2015 13:27:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đợi tin về doanh thu của phim mãi rốt cuộc cũng đã có tin
Chúc mừng thành công của bộ phim.
Phim khá hay, cảnh đẹp, diễn viên lãi diễn rất tốt, quan trọng là nó có thể khơi gợi cảm xúc và ký ức tuổi thơ của mỗi con người, cho nên doanh thu cao như vậy cũng ko bất ngờ
Mong là tương lai VN sẽ có nhiều phim tuyệt vời như vậy nhiều hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách