Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1741|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.09]Luật Sư Yêu Cầu Các Trang Web Gỡ Bỏ Những Ảnh Nóng Của Scarlett Johansson

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Luật sư của Scarlett Johansson yêu cầu các website đã đăng những bức ảnh khoả thân được cho là lấy cắp từ việc xâm nhập vào điện thoại cá nhân của cô.

TMZ cho biết, Marty Singer đã nhiều lần cảnh báo các trang web đó rằng Johansson là chủ sở hữu hợp pháp của những bức ảnh đó.

Singer yêu cầu những trang web đó phải gỡ bỏ “ những bức ảnh cá nhân có bản quyền đã bị đánh cắp” đó.
Singer nói với các trang web, “những bức ảnh riêng tư cá nhân mà khách hàng của tôi đã tự chụp tại nhà riêng của cô trong tình trạng bán khoả thân”. “Nếu các bạn từ chối tuân theo, các bạn đang hành động một cách thật liều lĩnh. Vì thế hãy tự kiềm chế bản thân mình.”

“Việc đánh cắp này đã được thông báo cho bên FBI và FBI đang tiến hành điều tra,” 1 viên chức FBI phát biểu với FoxNews.com.
       Một tấm hình chụp khuôn mặt từ điện thoại cá nhân của cô đã được đăng trên mạng hôm thứ tư vừa qua. Một tấm khác cho thấy Johansson không mặc gì ngoài chiếc khăn tắm chụp lại tấm lung trần của mình phản chiếu trong gương. Một tấm khác cho thấy hình ảnh khoả thân trên của cô.

FBI cho hay họ đã điều tra nhiều trường hợp tấn công bất hợp pháp vào tài khoản email của khoảng 50 người nổi tiếng, trong đó có cả Vanessa Hudgens và Jessica Alba.

3 tháng trước, các hacker đã tung lên bức ảnh khoả thân mà họ nói đó là Blake Lively. Đại diện của Lively từ chối đó là ảnh của cô và đe doạ sẽ khởi kiện bất cứ trang web nào cho đăng những bức ảnh đó.

Cr: Celebuzz.com
Vtrans: [email protected]
[kst.net.vn]tin tức được dịch bởi KST xin vui lòng không copy qua web khác. cám ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2011 12:33:16 | Chỉ xem của tác giả
trời
đúng là không nên để những bức ảnh nhạy cảm ở những nơi nguy hiểm như điện thoại máy tính
cơ mà ko để đó thì biết để đâu chứ
tốt nhất là đừng chụp
hic thiệt tội cho ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-9-2011 14:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Ơ thế tấm Nerian post ở đây phải là 1 trong số những tấm đó không {:2_30:}

----------- hahaha, đùa thôi {:2_38:}

Ừa. bạn lulu26 nói cũng đúng, ko giữ trong điện thoại, máy tính thì để đâu {:2_25:}

Nhưng mà, một số người chụp ảnh nude (nghệ thuật nhá {:3_47:} ) với ý nghĩ muốn lưu lại cái thời "vàng son", "son sắt" của mình {:3_54:} Để sau này về già {:3_55:}, da nhăn nheo {:3_44:} má hóp {:2_28:}, mắt mờ{:3_58:}, lấy ra ngồi ngắm lại {:3_57:}

Mình nghĩ ít nhiều, cũng có rất nhiều người có suy nghĩ như vậy. Trong đó có mình {:3_56:} Mặc dù mình không bao giờ dám "thoát y" trước chú chụp hình đâu {:3_50:}

Dù sao, chuyện riêng tư như thế này mà bị đem ra, tung tán khắp nơi trên internet cũng bực bội và ảnh hưởng đến chị ấy thật {:3_60:}

Bình luận

qua bên E rồi mà vẫn gặp người thích Yoon, làm quen nha, xưng hô thế nào nhỉ, Ner sn 87  Đăng lúc 16-9-2011 02:53 PM
kô kiếm được mấy tấm đó, lấy đỡ 1 cái làm đại diện đó ~~  Đăng lúc 16-9-2011 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2011 18:34:47 | Chỉ xem của tác giả
ss Ner sinh 87 ah, em sinh 97 phải xưng hô với ss như thế nào nhỉ
Xưng cô nhé được ko ?

Bình luận

muốn gọi cô kô????? :))  Đăng lúc 16-9-2011 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-9-2011 18:35:20 | Chỉ xem của tác giả

e đang muốn học tiếng anh thấy ss dịch tin em muốn học hỏi
cho e xin handphone của ss được không thế

Bình luận

haha...2 ss của em...haha.......  Đăng lúc 17-9-2011 10:26 PM
đến nhà còn fiền hơn e ơi, đã thấy e phiền rồi  Đăng lúc 16-9-2011 10:48 PM
vậy ss cho địa chỉ nhà đến nhà gặp cũng được  Đăng lúc 16-9-2011 10:45 PM
handphone àh, như thế thì phiền lắm, kô thích ~~  Đăng lúc 16-9-2011 10:38 PM
ss ơi...ss đi đâu xuống đây vậy ss...hehe^^......  Đăng lúc 16-9-2011 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2011 22:42:31 | Chỉ xem của tác giả
hic, điện thoại cá nhân mà bị mất thì đúng là kinh khủng vì không biết bao nhiêu thứ bí mật người ta để trên đấy. Bên Mỹ họ làm vấn đề tôn trọng đời tư với bản quyền này chặt thật ><, vớ vỉn bị kiện cho thì bán nhà ra mà đền ><
tội chị quá, tự dưng bị phát tán những bức ảnh tế nhị thế :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2011 02:54:26 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 16-9-2011 11:42
hic, điện thoại cá nhân mà bị mất thì đúng là kinh khủng vì không biết bao nhiêu th ...

cái này là tụi hacker nó truy từ địa chỉ kết nối internet mà xâm nhập máy chủ ăn cắp dữ liệu bà chị ơi

Bên Mỹ đúng là khủng hoảng càng khủng hoảng, sao suốt ngày lo sợ pprazi, fan quá khích, stalker, rồi còn hacker :-SS

Vấn đề nhân quyền nó quản chặt, mà lắm đứa vẫn đâm điên làm liều. Nhg phải nói bọn Mỹ lắm đứa dị hợm, nó cậy có tài công khai hack rồi đố mà tìm nó *lắc đầu bó tay*

Bình luận

bệnh và điên nữa ss ạ :))  Đăng lúc 17-9-2011 09:49 AM
àu, hacker bên Mỹ đáng sợ lắm >_<  Đăng lúc 17-9-2011 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2011 12:27:25 | Chỉ xem của tác giả
sao lại có những người rỗi việc ăn cắp ảnh của người khác như thế nhi?:@
thừa hơi rỗi việc quá đi mất. chả hiểu thế được cái gì không biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#