Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
Thu gọn cột thông tin

[16.09] Hiên Viên kiếm Thiên chi ngân (Hồ Ca, Lưu Thi Thi, Đường Yên) - Từ game

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-9-2011 23:46:24 | Xem tất
Hết Bộ Bộ là sẽ chạy ba chân bốn cẳng qua hóng phim này :lol
Nhưng coi bộ đến đầu năm sau mới coi được vì giờ vẫn còn quay mà , hic
Chờ màn thổi tiêu của Ngọc Nhi, hy vọng đạo diễn sẽ ko quay qua loa
mà phần giới thiệu hay ghê
Hơi bị kết cụm từ cổ linh tinh quái ;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-9-2011 00:03:54 | Xem tất
serena-ng gửi lúc 16-9-2011 23:37
Tính cách em ku Mi miêu tả giống hết Từ tổng chỉ trừ câu này "Khi yêu một người c ...

Hình như cái gì ss, cưới thật rồi còn gì, ảnh tân lang tân nương đỏ choe choét với nhau đó rùi còn giề ;P
Mong phim từng ngày, hừm hừm, e cũng thích Ninh Kha, tính cách thế mới hay, mới xứng với thái sư
Khoái cái từ "chung sống" ghê, nó là ăn ở, chung sống theo cả đen và bóng ấy ))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 00:15:53 | Xem tất
ôi ôi, ngóng phim này quá đi mất thui, nhìn diễn viên nào cũng thích, mà phim cứ rò rỉ tí chút thông tin thế này chắc cổ mau dài lắm ý :lol
lần này lại được xem Hồ Ca và Đường Yên hợp tác, lại được gặp Lưu Thi Thi tỉ tỉ nữa chứ
2 diễn viên kia hơi lạ, nhưng nhìn ai cũng đẹp trai xinh gái hết á
hy vọng phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 00:24:41 | Xem tất
LovingGe4ever gửi lúc 17-9-2011 00:03
Hình như cái gì ss, cưới thật rồi còn gì, ảnh tân lang tân nương đỏ  ...

Trời ơi {:3_47:}

Ss đang câu khách mà. Sao mà em lại nhảy vào đuổi khách thế. Em phải thần bí, úp chén úp tô thì dân chúng sẽ tò mò mà giành nhau vào chứ  => Đông khách. Hiểu hông nè :loveliness:

Mà nhà có nhiều trẻ nhỏ sao em cũng nhỏ mà gia nhập đen tối hội thế kia ?

""chung sống" ghê, nó là ăn ở, chung sống theo cả đen và bóng" nghe câu này tụi em út nó tha hồ mà hí hí hố hố :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 05:23:50 | Xem tất
serena-ng gửi lúc 17-9-2011 00:24
Trời ơi

Ss đang câu khách mà. Sao mà em lại nhảy vào đuổi khách thế. Em ph ...

hê hê, cưới rồi thì chả như vậy
Mà Mi hâm, cái bảng này là tính cách nhân vật game hay ngoài đời
Nếu là game thì lên phim sẽ còn có thay đổi
Nếu là phim thì seo hông thấy nhắc tới Kiếm Si của taaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
=)))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 07:19:35 | Xem tất
đọc qua một loạt dàn nhân vật của "Hiên Viên Kiếm" rồi thấy nhân vật nào cũng có cái độc đáo riêng
nhân vật của ss Thi Thi tính cách tuyệt thật
ss Yên thì vì tình yêu mà theo con đường chính nghĩa thì không cần phải nói thêm gì
Ca Ca thì oai phong ghê
làm mình muốn xem phim này ngay thật ấy :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 08:28:23 | Xem tất
hihi lâu lâu vào thấy cả nhà vẫn đen tối như xưa nào là "chung sống" rùi đến nó là ăn ở, chung sống theo cả đen và bóng ấy làm cho đầu óc mình bây giờ còn đen hơn đêm 30 nữa
đọc tin thấy có cái câu nói về Ngọc Nhi là vì người mình yêu mà hy sinh tức là cô ấy sẽ chết hữ ?
bây giờ ngoài hóng cặp Đường Hồ lô còn hóng cả cặp của Thy tỷ và KP nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 08:30:24 | Xem tất
Giờ mới vào cmt được, đêm qa trước khi ngủ vào phòng news thấy tin này rầu, cơ mà tưởng cũ nên đi ngủ, ai dè cô Mi sau đó mới post ra ngoài , làm ta tụt xuống tận trang 2 thế này
Mà bị thiếu mất tạo hình Ngọc Nhi trong game nhỉ
Các nhân vật khác tạo hình đều đẹp hơn game :loveliness:, Vũ Thái sư và Tĩnh Cừu trông oai phong quá :$, Ninh Kha hem sẹc xi như game cơ mà đẹp hơn nhiều ý, sao tạo hình Ninh Kha trong game trông cứ tròn tròn, ngắn ngắn thế nhỉ ;P
Đọc news câu này đập ngay vào mắt
nhưng trong quá trình chung sống cùng Vũ Văn Thác ngầm nảy sinh tình cảm. Cuối cùng vì tình yêu mà phản bội ma giới
{:3_59:} , hơm sao cả, vì tình mà bỏ đại nghiệp cơ mà đại nghiệp này đen tối nên chạ sao {:3_62:} , Thác Kha chung sống hạnh phúc là được {:3_46:}

Bình luận

Cái icon trái tim, he he, gian quá gian quá  Đăng lúc 17-9-2011 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 08:40:48 | Xem tất
seta gửi lúc 17-9-2011 08:30
Giờ mới vào cmt được, đêm qa trước khi ngủ vào phòng news thấy tin này rầu, cơ mà  ...
nhưng trong quá trình chung sống cùng Vũ Văn Thác ngầm nảy sinh tình cảm. Cuối cùng vì tình yêu mà phản bội ma giới

Cái đoạn này thấy bùn cười, chẳng lẽ Ninh Kha chung sống với thái sư chỉ vì mưu toan chính trị chứ ko phải vì tình yêu hay sao mà trong quá trình chung sống thì mới ngầm nảy sinh tình cảm{:3_46:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 08:59:51 | Xem tất
nghe hấp dẫn quá
tạo hình nhân vật trong truyện rất là đẹp
muốn chơi game quá nhưng ko biết chơi thế nào :'(
tính cách của caca giống như trong cao thủ như lâm ấy
caca và đường yên vẫn được xếp thành cặp ak`
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao