Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmbjmxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.08.2014] Happy Camp | Guest: Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-2-2015 23:03:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đầu tiên phải cám ơn st ngàn lần vì đã "dũng cảm" làm cái đống-mà-10-người-làm-sợ-hết-cả-10-này
Khải Khải đáng eo quạ, thích anh này từ RM ver Trung, trồi ôi con trai ga lăng mà lại nhạy cảm nữa, dễ xúc động :3
Nhân lực st thiệt đáng sợ mòa, sub gần như hoàn hảo luôn *ngó về động mình có 3-4 mống mà đau lòng"
Thầy Hà vs bạn Na, 2 bạn có thể khiến tuôi bớt cười quằn quại 1 lần ko hả?

Bình luận

Nhà tôi có 1 đại nam thần còn bản uncut dài 33p nữa =]]]]]]]] còn cả tập HC 10 năm sự nghiệp hồi 2013 với Tiêu Kính Đằng nữa =]]]]]]]]]]] tự mình sợ mình luôn oy   Đăng lúc 14-2-2015 11:27 PM
ST được 3-4 mống mà chơi nguyên tập Nhà tôi có một đại nam thần là quá siêu nhân rồi nha, quá khâm phục lun nha :x  Đăng lúc 13-2-2015 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 14-2-2015 00:39:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

huhu muốn cmmt cho chị Bim từ hôm qua nhưng giờ mới lết về với thế giới loài người
Đầu tiên phải cảm ơn chị Bim và đội ngũ vô cùng hùng hậu và tuyệt vời đã mang đến món quà Tết thú vị như này
Lại có thêm 1 tập HC để xem nữa rầu ạ hầu hết các số có vsub em đều xem và càng ko thể bỏ qua số này vì có Trần Kiện Phong đẹp zai T^T cùng dàn khách mời vô cùng đáng êu :'(
Down về xem thâu nàooooo
Một lần nữa cám ơn chị Bim và đội ngũ ST vô cùng hùng hậu ạ

Bình luận

Lần nào nhìn thấy ava của Cyn cũng thấy êu đời hơn bao nhiêu =)) Dung ơi là Dung =)))))))  Đăng lúc 14-2-2015 10:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-2-2015 07:34:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cực kì thích Dương Thừa Lâm và luôn cả show Happy Camp
Mong Dương Thừa Lâm sớm ra album mới
Mong kites mình vietsub nhiều phim của Thừa Lâm nhé

Bình luận

cảm ơn bạn nhé  Đăng lúc 15-2-2015 09:53 AM
Rainie vừa mới phát hành album vol 9 chưa lâu mà bạn :D Bạn rảnh có thể ghé Điểm Tâm Cung thưởng thức các bài hát trong album mới nhất của chị nha :D  Đăng lúc 14-2-2015 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 14-2-2015 09:27:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thích Rainie từ lâu rồi.
Nhưng bộ mới này mình chưa xem.
Để xem show này xong rồi xem vậy.
Thank st đã sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-2-2015 13:40:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ui trùi, có Dương Thừa Lâm là phải coi ngay và luôn, thích chỉ từ thời nghe Sự mập mờ với Rainie love vẫn luôn trong list nhạc cố định của mềnh
hát hò hay, đóng phim giỏi, người lại đẹp chả bù cho ...
thanks subteam ạ ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-2-2015 21:27:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

mới xem xong phim này. vẫn luôn thích Dường Thừa Lâm. mhinf c lúc nào cũng xinh
xem phim xong thích luôn cả anh dv chính, mình thấy a ko quá đẹp troai nhưng rất nam tính
căn bản nhất là thích tích cách nhân vật của anh
cuối phim 2 ac đến đc với nhau mà rớt nước mắt
dù hơi muộn nhưng vẫn cảm ơn subteam đã hoàn thành HC này để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-2-2015 22:43:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vừa mới xem xong Phong hoa giai nhân nên đang rất thích couple Thư Sướng và Trần Kiện Phong
Dương Thừa Lâm mình thích từ hồi xem phim Định mệnh đóng với HQT sau đó thì kết tất cả các bài hát của Lâm
Tks sub team rất nhiều
Happy camp lần này toàn người mình thích ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-2-2015 23:19:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thích chị Thư Sướng nhất hihi
Hóng mãi mới được 1 show của chị tham gia
Ấn tượng với chị từ cái hồi chiếc điện thoại thần kì tới giờ luôn
Còn chị Thừa Lâm thì khỏi bàn rồi,xinh đẹp ,hát hay , ,đặc biệt thích cái quả đầu của chị kinh khủng luôn
Ths St rât nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 15-2-2015 10:54:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

rất thích show Happy Camp luôn. Dạo này có nhiều show happy Camp được vietsub quá. Cảm ơn subteam nhiều nha. Hồi trước toàn phải dạo quanh mọi nơi kiếm engsub không hà. Yêu subteam không kể xiết luôn. Lâu rồi mới thấy chị Lâm tham gia. Công nhận chị càng ngày càng xinh. Ghen tỵ quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 16-2-2015 06:42:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Toàn những người mình thích thôi
Lại còn là HC nữa chứ down về r ăn miếng bánh uống miếng nước và thưởng thức thôi
Cảm ơn ST nhiều nhiều nhé :3 Chúc các mem trog ST năm mới dồi dào sức khỏe và đem lại nhiều thành phẩm chất lượng nữa nhé <3
Hy vọng năm mới Rainnie, Sướng Sướng, Trịnh Khải hay Phong ca đều đạt được nhiều thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách