Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmbjmxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.08.2014] Happy Camp | Guest: Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-2-2015 22:57:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

OMG nay em Bjm làm happy camp luôn ta ơi

Dự án mà em Bjm ấp ủ năm ngoái năm nay đó phải không

Lúc trước 888 ở Điềm Tâm Cung có nghe nói, bây giờ mới xong đó hả, hay dự án mới thế. Làm này tốn thời gian naXuwa
Xưa nay chỉ xem happy camp một lần duy nhất do Chun tham gia, chắc đây là lần thứ 2 vì có chị Lâm. Cơ mà chưa có online phải không, sao ss không thấy.
Nếu chưa thì hóng vậy, xem chị Lâm tếu cỡ nào trong này.
Thanks subteam và lead Bjm nổ lực trong "hai năm" hii.

Bình luận

chính là cái PJ tỷ năm mới hoàn thành dc đó ạ, show này coi vui lắm c, rảnh down về coi nha, e đang upload link onl ạ :x  Đăng lúc 12-2-2015 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-2-2015 23:02:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Hẳn là mẹ đi than thở khắp nơi hay sao đại để đa số ai cũng phàn nàn vại =]]]]]]] con gái mẹ lượn 1 vòng mà phải đến hoa cả mắt =]]]]]]] đành lót chút quà bồi dưỡng cho các cô chú để sau có gì các cô chú giúp đỡ mẹ tiếp =]]]]]]]]

Con nghe đồn đến cả k phải subteam mẹ cũng than nữa =]]]]]]]]]]] ây da =]]]]]]] con gái mẹ lớn rồi mà dạo này bận bịu với cả cũng chỉ có cái mồm này nên đành hò hét suông *tự thấy đau lòng* =]]]]]]]

Nhưng con lúc nào cũng ủng hộ mẹ~ i always stanb by u, forever in my life (k biết có đúng không nhể~ lâu quá k dùng tiếng em =]]]]]]]])~ mẹ thông cảm~ tại sến quá méo nói ra được thành tiếng Việt nên trém tí tiếng em cho mẹ khỏi hiểu đỡ quê =]]]]]]]]]]]]]

Con gái mẹ rất trân trọng công sức của các cô chú~ 1 lần nữa xin cảm ơn mọi người vì đã giúp đỡ mẹ cháu ạ *cúi đầu trịnh trọng*

Bình luận

con đã nhận đc cái rếp đầu tiên trong đời~ cám ơn mẹ iu *quẹt nc* =))) nhưng tình yêu mẹ con chúng ta chỉ có thể biểu hiện bằng rếp~ thật đau khộ =))).  Đăng lúc 14-2-2015 09:49 PM
hãy hiểu cho nỗi lòng cụa mẹ, mẹ mà rếp con ngta bảo mẹ tự luyến ngay =)) lại còn bảo con dựa hơi "con ông cháu cha" mà lớn lên chứ =)) mẹ muyến con tự lập =))   Đăng lúc 14-2-2015 02:02 PM
*chưa rếp gái Rán lần nào* *tắt thở* *lăn ra đất*~ biết mà TT mẹ chể thương đứa út Bêm têm thâu chứ có ngó ngàng gì đến con *quẹt nc mét* =))))))))  Đăng lúc 13-2-2015 04:35 PM
con gái ngoan quá =)) k hổ danh gái cưng của mẹ =)) mai hồi rếp sẽ rếp on iu nha *chợt nhận ra hình như chưa rếp gái Rán lần nào* =))  Đăng lúc 12-2-2015 11:09 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 rết gái Rán iu đây =))
Nam.Anh + 5 Sếp Rán của e =))
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
ntrvietanh + 5 độc thoại nội tâm =)))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-2-2015 23:27:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

cảm ơn sub team nhiều nhé, thật là ý nghĩa quá đi à

Ss Rainie thật là dễ thương quá đi à, đóng film đã dễ thương rùi tham gia show còn dễ thương nữa

mà công nhận lần này để kiểu tóc ngắn màu đỏ trong cá tính hẳn hehe

Nói chung là yêu đó , ss iu dễ thương hết sức, nhìn thế nào cũng thấy đa tài hết cả

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 nhớ re up giúp ta nha ^^ thanks nàng .
^BánhRán^ + 5 Cảm ơn bạn
Táo~ + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Mít. + 5 Cảm ơn bạn
Nam.Anh + 5 cảm ơn uploader :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-2-2015 23:31:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Vietsub.HunanTV.Happy.Camp.20140816

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn
Nam.Anh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 13-2-2015 01:48:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Hàng về hàng về. Lâu rồi không xem chị Lâm, thích chị từ Định mệnh, không ngờ quanh đi quẩn lại đã nhiều năm thế này, vẫn thích chị để tóc dài hơn, nhìn rất nữ tính.
Trịnh Khải từ hồi xem Hurry up brother đã kết rồi, xem mấy bộ điện ảnh thì ra ảnh đóng vai phụ nhiều thế, tính cách rất đáng yêu.
Nhìn Thư Sướng lại nhớ Chuyện nàng Tinh Vệ lấp biển, diễn xuất tốt, tài sắc đều có chỉ tiếc không có người nâng đỡ. Hy vọng ngày nào đó không xa sẽ thấy được thành công của chị.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 13-2-2015 08:02:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Lọ mọ cài 3G để lên ủng hộ subteam mấy dòng.

Mình nghĩ thì là mà mình chưa xứng đáng được vào danh sách subteam đâu, làm ăn hầm bà lằng nhằng, lúc gửi cap còn chẳng hiểu bạn Bim có hiểu ý mình dịch không nữa.

Cũng may là nó đã ra lò, có một sản phẩm hoàn hảo. Happy Camp chắc chắn là một chương trình không ai muốn làm sub... vì nhiều lý do. Cảm ơn subteam đã nhiệt huyết mang lại cho mọi người một chương trình hay và vui trong dịp Tết này. Nghỉ ngơi Tết cho thật khỏe để tiếp tục đu với anh em nha

Rate

bjmbjmxjnh + 5 :x
^BánhRán^ + 5 vất vả r ạ *đấm lưng* :*
Táo~ + 5 cảm ơn vì bạn đã giúp đỡ subtea.
.Mít. + 5 cảm ơn Tô iuuuuu
Nam.Anh + 5 cảm ơn subteam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-2-2015 09:09:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Show gì mà nói nhiều như quỷ
Nhưng cũng nhờ sự góp phần ngâm giấm của mình mà đến giờ này show mới ra lò :v :v Còn ko nhớ có phải mình đã time show này ko
KLQ: Nhưng giao diện mới của Kites đẹp quá ^^

Rate

^BánhRán^ + 5 thơm thơm :*
.Mít. + 5 Cảm ơn bạn
Nam.Anh + 5 cảm ơn ST :x
bjmbjmxjnh + 5 ST yêu quý, em cảm ơn ss nhìu :* sa.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-2-2015 10:26:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Ém hàng nguyên cả một năm ))
Trong các thể loại show thì đúng là  làm Happy Camp vất vả nhất.  TT-TT Show thường chỉ một MC nhưng show này thì tận 5 ngừoi đua nhau nói. Em vẫn bàng hoàng với chuyện dịch có 10 phút mà đến cả mấy chục trang words rồi OTL Nói chung là đội ngũ đã quá vất vả, nhưng thành quả thì thật là xứng đáng với bao mồ hôi và nước mắt.
Cảm ơn cả đội nhé

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
^BánhRán^ + 5 :x
.Mít. + 5 cảm ơn ST yêu quý :x
bjmbjmxjnh + 5 ST yêu quý của chệ :x lúc nhờ e l.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-2-2015 10:37:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

merci em mời ss nhé!
cái show này có mời thì ss xem thôi nè!
cơ mà phải để h tải về tết mới coi cho nó hot!
subteam vất vả rồi nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-2-2015 10:46:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Lâu lắm mới thấy Rannie nha, nhớ đợt còn bé bé, tầm 6 hay 7 năm về trước cứ thấy phim của ss là phải vào xem. Cái đợt đấy phim thần tượng Đài hot không đỡ nổi, đến mức phải mua đĩa về mà xem cơ mà. Lâu nay mải mê với mấy show thực tế bỏ phim nên không theo dõi được ss. Cơ mà đúng là không tuổi thật, sao lúc nào nhìn ss cũng như gái 20 thế nhở @@.
Còn Trịnh Khải hửm, biết anh này từ mỗi Running Man, ấn tượng với cái tình bạn ruột thừa với Trần Hách thôi, đợt này cũng thử tìm hiểu xem sao~~.
Thks subteam nhé, lại được gặp Rannie sau bao ngày xa cách =) rồi.
Năm mới chúc mọi người thật vui vẻ và ra sản phẩm đều đều cho con dân hóng nghe ~~
P.s: (Mà sao comt toàn Mod thế này@@)

Bình luận

Đội ngũ ST của Điềm Tâm Cung vip quá =)) tòan mod với staff =)))) anw, thanks bạn đã ủng hộ ST, rảnh ghé qua Điềm Tâm Cung chơi nghen :x  Đăng lúc 13-2-2015 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách