Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmbjmxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.08.2014] Happy Camp | Guest: Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-2-2015 21:41:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Lâu rồi mới thấy Happy Camp của chị Lâm, thanks Rainnie's House đã vietsub Show này, cũng gần Tết rồi mà Subteam chăm chỉ quá. Happy Camp này cũng như là món quà mà Rainnie's House gửi đến thành viên của Kites nhân dịp năm mới, cảm động quá ! Chúc các sản phẩm vietsub của Rainnie's House được nhiều người ủng hộ hơn nữa !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-2-2015 21:56:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Cảm ơn subteam đã chăm chỉ nỗ lực hết mình suốt thời gian qua

Chúc Điềm Tâm Cung ngày một phát triển, có thật nhiều mem tới ủng hộ và tham gia, làm thêm thật nhiều sản phẩm vietsub nữa cho fan chúng em coi.

Chuc toàn bộ mem nhà phố Diều năm mới vui vẻ, bình an, hạnh phúc

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 St yêu quý của chệ :x cảm ơn bé n.
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
huongntd + 5 st :xxxxxxxxxxxxxxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-2-2015 21:56:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Hàng nóng ghê nhở

Thề là c xem show này có đúng 1 lần, đợt có con gà nhà c sang Tung Của tham gia, hình như có cả Triệu Lệ Dĩnh mí cả Dương Dung *lúc đó chả biết là ai* sau này xem lại mới để ý thấy

show này có 2 MC vui ác liệt, có điều ốm như 2 con cò hương mà có lẽ nói nhèo quá nên lớn không nổi

chẹp. tình hình cũng muốn comt cho chất lắm cơ mòa chưa xem nên chỉ nói được vại
anw, cảm ơn subteam nhiều, ba cái show này làm vất phải biết *nghĩ lại khoảng thời gian mình edit cho cái happy together của chú Yoo, cũng có chút hoảng xợ nhẹ*
subteam vất vả rồi *tung bông* *tiện thể khỏi tung thì bông đào cũng đang rơi rụng*

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 quần gớm quá đi =)))))))))
littleghost2509 + 5 Cảm ơn bạn
^BánhRán^ + 5 :x
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-2-2015 22:01:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

má ơi ss đưa e từ đời nào mà giờ mới post hả em
đây là thưởng ST đúng không nhờ
chúc mừng nhé, hoàn 1 tập và cho mãi mãi chăng
chệ được rụ rê làm 1 cai mà k có người
đã cho ST nghỉ tết hết quá nhân đạo -))
hẹn chúng ta sẽ gặp nhau trong phim chăng
cuối cùng mừng quá đang nghèo

Bình luận

=)))))))))) rate bù có đc nhân đôi k ạ =)))))))))))))))))  Đăng lúc 12-2-2015 10:27 PM
òa hết rate, mai ss rate bù nhoa :xxx  Đăng lúc 12-2-2015 10:24 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Nam.Anh + 5 cảm ơn ST
.Me. + 5 Ủng hộ bạn
bjmbjmxjnh + 5 subteam yêu quý của em :x
^BánhRán^ + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-2-2015 22:03:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Thank Subteam Rainnie's House!
Dạo này ngày nào cũng mò Happy Camp để xem hết í

Sao chị Lâm chị í có thể trẻ lâu như thế nhỉ?
Xinh mà đáng yêu nữa :'(
Mê chị từ thời mình còn bé đến bây giờ vẫn chưa hết yêu nhun <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 e cảm ơn c ạ :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-2-2015 22:15:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Gần đây ST hay làm show Happy Camp ghê, mình cực kì thích show này và nói thật thì show thực tế của TQ trừ Happy Camp và DWAWG ra thì mình  không còn xem show nào khác. Đang xem HSSH cực kì thích Thư Sướng thì đã có thể xem show có chị ấy tham gia rồi quá tuyệt. Còn có cả Trần Kiện Phong nữa chứ từ sau Mỹ Nhân Tâm Kế thì cực kì kết anh này, đẹp trai và diễn xuất thì không có gì để chê. Thanks ST rất nhiều, hi vọng sẽ được xem nhiều ep Happy Camp nữa do ST làm. Lót gạch ngồi hóng show thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-2-2015 22:27:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Bim Bim biết thừa em ko dùng FB mà lại còn mời em chậm, mất page 1 bắt đền chị đó
Dù sao đây cũng là dự án dài hơi và vất vả nhất của mình mình rồi, cảm ơn mọi người đặc biệt là leader Bim Bim đáng yêu nha
Show hay và buồn cười kinh khủng, xem show mới thấy Trần Kiện Phong ngố đến mức nào, Thư Sướng giỏi ra sao, Trịnh Khải men và ngầu lắm, đặc biệt là R nhà mình, đáng yêu lắm lắm, nhất là đoạn được Trịnh Khải bế, như công chúa vậy
Xem show mới thấy chị Na Na rất thông minh, chơi trò gì cũng giỏi, không bị lừa mà lại còn toàn lừa người khác, Hải Đào thì ngố ơi là ngố, buồn cười toàn bị chết đầu tiên, Ngô Hân ngây thơ toàn bị lừa haha
Cảm ơn mọi người nhiều nha :v

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 yêu bé :x
.Mít. + 5 Cảm ơn bạn
Nam.Anh + 5 cảm ơn St :x
littleghost2509 + 5 Cảm ơn bạn
^BánhRán^ + 5 cô Táo vất vả vì mẹ cháu rồi :*.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-2-2015 22:34:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Chưa xem show này bao giờ, cũng không trong đội ngũ làm sub mà thấy Bim Bim kêu ca than thở suốt ngày là đủ hiểu chật vật như nào rồi, thương ghê thương, ủng hộ ST sẽ down về xem thử như nào, nghe nói show này hài lắm, tết có cái để ngâm cứu rồi vui quá. Cảm ơn ST Điềm Tâm Cung chăm chỉ và đặc biệt là cảm ơn leader Bim Bim nha

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
^BánhRán^ + 5 gửi tim :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-2-2015 22:38:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Lang thang C zone bỗng nhiên thấy Happy Camp của chị Dương, cái show này nổi tiếng hay và buồn cười rồi, có thêm chị Dương làm khách mời nữa thì hay phải biết, mình sẽ down về xem ngay và luôn, cảm ơn đội ngũ ST, chúc toàn thể đội ngũ ST box Dương Thừa Lâm một cái tết an khang mạnh khỏe và sau này sẽ tung nhiều sản phẩm hay hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-2-2015 22:44:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

ôi show ruột của mình nè, Happy Camp mình xem không bỏ một tập nào luôn ấy, mặc dù xem không sub chẳng hiểu là mấy nhưng vẫn thấy buồn cười nhiều đoạn, có lúc thấy người ta cười mình tự khắc cười theo thôi, giờ có thêm một tập nữa được làm sub, hy vọng nhỏ nhoi của mình là ST sẽ làm thêm nhiều tập khác của HC vì show này đảm bảo không hay không lấy tiền. Cảm ơn mọi người nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách