Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.05.2015] Happy Camp | Ji Chang Wook, Trương Hàn, Tỉnh Bách Nhiên, Dương Dương - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-5-2015 15:58:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

xin đặt gạch hóng
cứ nhìn thấy "mỹ nam hội tụ" là phải vào rồi.
dàn thiếu niên tứ đại danh bổ lần nào đi happy camp cũng bonus thêm anh đẹp zai nhể
quyết không xem raw  để chờ ST. hú ye!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-5-2015 16:04:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

trời tui chỉ nghĩ là anh nhà xuất ngoại đi show một mìnhth ôi, ai ngờ cái dàn khách mời lại hoành tráng như này. Xin lỗi chứ đột nhiên lại hóng Hàn ca với trai xinh Dương Dương hơn. hehe
Mà tập này vẫn còn đang trong cái mùa nam thần gì đó phải không ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-5-2015 17:22:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Có mỹ nam là phải bay vào liền à =)

Thật ra mấy ep HC có các bạn HQ tham gia thì thường là mình k xem (mình bảo thủ lắm, mấy dv HQ đóng phim cổ trang xưa nay mình khó tính lắm ) nhưng đợt này có Tỉnh bảo, có Dương Dương là cứ phải bơi vào rồi

Cảm ơn subteam nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-5-2015 17:33:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dạo này HC hơi bị ưu ái mấy anh mỹ nam í nhỉ. Hóng tập này vì Tỉnh Bách Nhiên và Dương Dương thui vì xem Hoa tỷ đệ 2 có 2 ông này, Nhiên thỉ khỏ phải bàn vì mê cặp đôi với Trính sảng trong phim rồi còn Dương Dương thì mới biết thôi nhưng mà được cái đẹp trai với xem Hoa tỷ đệ thấy ngô ngố đáng yêu, tính cách vui vẻ, nhiệt tình. Đặt gạch nhá. Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-5-2015 17:36:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng tập HC này lâu lăm r ấy :3 thấy đc ST mình làm thì mừng kinh khủng :3
Một tập đoàn giai đẹp :v (mê giai quá chăng :v)
Hình như có nghe nói vụ Trương Hàn, Tỉnh Bách Nhiên vs Trịnh Sảng j đó. Nhà đài cũng thật câu rating mà mời cả 2 ng.
Ji Chang Wook đẹp mê li mất hồn luôn ấy
Anyway, cảm ơn ST rất rất nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-5-2015 18:54:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hóng, rất thích ji chang wook sau hoàng hậu ki, không bao giờ quên được ánh mắt quá say đắm của ji chang wook cho ki cả, ít khi thấy ji chang wook đi show, lại còn la show trung quốc nữa, ko hiểu là vấn đề ngôn ngữ thế nào nhưng có ji chang wook là phải xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-5-2015 21:00:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

bạn Dương Dương với Hàn hay xuất hiện trong mấy ep Mỹ nam hội tụ nhỉ tuy mới xem bạn Dương trong Tả Nhĩ thôi mà lại còn là bad boy nhưng hiện giờ mình vẫn về team bạn ấy bất kể thế nào nhé :v cười lên tỏa nắng yêu chết được :3
cơ mà Ji Chang Wook mặc đồ cừu nom cũng cưng quá >.< ai cũng dễ thương như vậy biết làm sao
Hàn ca thì nếu đây là ep sau khi xem Sam Sam thì chắc mình còn băn khoăn hơn nữa tiếc là 1 năm rùi nên cũng đã nguội đi đôi chút :"> Tĩnh Bách Nhiên thì chưa xem phim nào cả, mới xem ep 1 Hoa tỷ đệ season 2 thôi nên chưa có ấn tượng với bạn ý mấy

dù sao thì cũng rất là hóng sub của ep này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-5-2015 21:55:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi sắp có show để xem rồi, subteam quăng bom đột ngột quá làm mình ko kịp phấn khích luôn
thật ra thì tập này có vẻ hơi lạc lõng (ý là ko quảng bá cái j` cả), nhg quy luật chung là cứ giai đẹp vào thì ko sợ ế show Rất thk cách đi show của cả 3 a zai TQ, mỗi a 1 cá tính mà đều thú vị, cũng thân với dàn MC HC nữa. Ko biết Ji Chang Wook thế nào nhg xem ảnh ót thì cũng có vẻ hòa nhập nhanh
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-5-2015 07:54:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi, tập này có bạn Wook của mình, mới chỉ bắt đầu xem Happy Camp được 1 tập mà có toàn các bạn mỹ nam (tập có Ngô Diệc Phàm, Trương Hàn, Trần Vĩ Đình và Dương Dương ý), là bắt đầu thích show này luôn. Cực hóng ep này, vì có bạn Wook lại thêm Trương Hàn và Dương Dương nữa, xem tập kia thấy bạn Dương Dương đáng iu ghê, hihihi toàn mỹ nam.
Cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-5-2015 08:47:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng qúa hóng quá
Đang xem Healer của Wookkie oppa
Lại còn mê mệt bạn Dê, nên mới nghe tin đã hóng show này
Cuối cùng cũng đã không bỏ công mòn mỏi trong chờ đợi.
Subteam đã vất vả rồi, em cám ơn nhiều nhiều lắm ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách