Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.05.2015] Happy Camp | Ji Chang Wook, Trương Hàn, Tỉnh Bách Nhiên, Dương Dương - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-5-2015 06:58:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn ST vì đã làm show này.

Mình hóng anh Wook nhà mềnh đi show thế nào, xem qua cap thì thấy yêu lắm.

Ngoài ra, gần đây cũng hơi cảm nắng bạn Dương Dương, bạn ấy cũng sáng sủa đáng yêu quá nhiều

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-5-2015 09:37:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vào nhìn thấy cái tit mà xúc động rơi nước mắt
Trời tập này hay, hóng quá trời luôn
Xem hoa tỷ đệ, bị cuồng Tỉnh với Dê nên càng hóng
Cảm ơn ST, mọi người vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-5-2015 10:33:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ôi mong có sub từng ngày lun ak, thik ji chang wook ghê, lần đầu tiên thấy a tham gia chương trình tạm kỹ ở TQ nên rất hào hứng xem a sẽ thể hiện ntn. còn cả dương dương nữa, dạo này xuất hiện trên HC nhiều ghê, bik dương dương lâu lém òi nhg giờ mới gây đc sự chú ý vs công chúng, sự nghiệp có khởi sắc. chúc ji chang wook và dương dương thành công trg sự nghiệp hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-5-2015 10:37:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Subteam quá nhanh quá nguy hiểm. Dạo này Happy Camp có sub dài dài, chắc do nhiều trai đẹp tham gia quá. Tập này đã xem raw một khúc rồi, quá đáng yêu, quá dễ thương, nhất là Dương Dương với Tỉnh Bảo, Hàn Nhiên thì hint tung tóe quá. Ngồi chờ sub thôi.
Cảm ơn subteam nhiều. Subteam cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-5-2015 10:42:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi nhìn thấy cái thread em mừng muốn chết
Bữa giời coi Hoa Tỷ Đệ bị bấn bạn Tỉnh quá chời quá đất
Đã thế tập này còn có Ji Chang Wook nữa làm em hóng quá xá
Cám ơn subteam nhiều nhiều Giờ em lại lóp dép hóng tiếp đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-5-2015 10:55:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng show này bữa giờ luôn ý, đang cuồng thiếu niên tứ đại danh bộ nên chỗ nào có Hàn ca cũng khoái hết
Bữa tính xem bản no sub cơ mà sợ mất sự hồi hộp như hồi xe Happy Camp hoạt sắc sinh hương nên thôi chờ đợi là hạnh phúc
Subteam vất vả rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-5-2015 12:01:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trời ơi...mình lượn lờ..mình mong nhưng không dám quá ngóng thì bất ngờ nhìn thấy chủ đề của nhà C-zone.
Trước hết cho mình gửi lời cảm ơn chân thành đến nhà C-Team và Lastleaf.

Cái show này tuy có sự bất đồng ngôn ngữ nhưng thực chất không có khoảng cách gì cả. Mỹ nam hội tụ ư..mình thấy chơi như 1 đám trẻ ấy haha. À một cái lợi của việc không hiểu người ta nói gì là Wook cứ đơ ra cười hết sức ngơ ngẩn, mà 1 cái bất lợi là khi hiểu ra vấn đề và bật cười ha hả thì mấy bạn ngồi cạnh lại tỉnh bơ. Haiz..dù thế nào mình cũng mấy bạn trẻ Wook, Hàn, Dương và Nhiên này rất hợp để chơi cùng nhau.

Phải nói là ep này trò chơi có vẻ ít có ác như các ep trước, nhưng mà vì như vậy nên mình rất mừng. Để Wook có thể hòa nhập vui vẻ, để cậu ấy có thể thoải mái thể hiện trong một show giải trí và ở nước ngoài như vậy, cũng cảm ơn sự sắp xếp này lắm. Cũng may là Wook chơi cùng các bạn trẻ trẻ chứ tham gia cùng với mấy anh chị lão luyện thì chắc là sẽ không có những khoảnh khắc khó đỡ và vui như vầy. Xem mà cứ sợ chiếu hết tập mất thôi.

Mình xem live được có 1 nửa tập đầu, thấy Hàn ca luôn nổi bật như là 1 đàn anh đáng tin cậy ấy, đoạn Wook và Dương Dương thách đấu rất vui, rồi còn đoạn chơi trò Sói đuổi bắt Cừu gì ấy thì Wook vô cùng lém lỉnh, có vẻ bắt nhịp rất nhanh...Toàn là xem hình bắt nhịp rồi cười bò chứ không tài nào hiểu mọi người nói gì. Chờ đón xem bản full từ Kites thôi chứ không muốn mò mẫm xem ở đâu nữa hết.

Xin cảm ơn và chúc mọi người cùng xem vui vẻ nhé!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-5-2015 12:05:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Oh my god, mình chờ cái show này mà cổ dài ra cả thước rồi. Lên mạng có thấy bản raw mà ráng cắn răng không dám xem sợ uổng. Khách mời lần này ai cũng lung linh hết, toàn soái ca, mà toàn người mình thích
Cám ơn subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-5-2015 13:04:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

WA hội tụ toàn mỹ nam thôi
Có trương hàn & Ji chang wook là vui rồi hihi
đặt gạch hóng thôi, Thanks subteam nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-5-2015 14:37:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhìn cái poster lung linh quá xá. Ai cũng dễ thương hết.
Đợt này toàn hảo mỹ nam nha.
Xem mấy cái show thấy thích tính cách của Công Minh đại nhân ghê. Lập tức down ngay đẽ xem đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách