Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3605|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

[16.02] 'Beauty and The Beast' tiết lộ đoạn phim hậu trường và cảm nghĩ của ê kíp làm phim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-2-2017 18:40:00 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tất cả các loạt phim live action chuyển thể từ hoạt hình của Disney, Beauty And The Beast được xem là đáng mong đợi nhất. Phiên bản 2017 dựa trên bản gốc từ năm 1991 với Emma Watson đảm nhiệm vai giai nhân Belle và Dan Stevens trong vai Quái vật (Beast), đồng hành cùng Bill Condon mang trọng trách đạo diễn. Chỉ còn đúng 1 tháng cho đến ngày bộ phim ra mắt tại Việt Nam (dự kiến 17/03/2017), Disney đã nhử hàng bằng một đoạn phim hậu trường cùng cảm nghĩ của dàn ê kíp về đứa con tinh thần của họ.

Emma Watson (nữ diễn viên, "Belle"): Tôi đã say mê phim hoạt hình Beauty And The Beast từ khi tôi chỉ tầm 14 tuổi

Dan Stevens (nam diễn viên, "Beast"): Tôi chỉ biết là tôi đã xem đi xem lại tầm trăm lần từ lúc đó và đến bây giờ tôi đã có con, chắc cũng phải tầm nghìn lần?!

Bill Condon
(đạo diễn): Tôi chỉ nghĩ nó là bộ phim tuyệt đẹp và hoàn hảo nhất, thế là trở thành tại sao lại chuyển thể một tuyệt phẩm? Một phần lý do vì đây là cơ hội hay để kể lại nó trong live action, một phiên bản mang những hình ảnh đầy đủ và thực tế nhất, và thậm chí có thể để lại câu chuyện này 25 năm sau như là một câu chuyện cổ tích ở thế kỷ 21

Watson: Khi mà bạn yêu một thứ gì đó đến say đắm, bạn thật sự muốn làm một điều gì xứng đáng để thưởng thức nó

Josh Gad (nam diễn viên, "Lefou"): Đó là một thứ gì đó, chúng ta đều biết chúng ta phải đồng hành cùng nó

Condon: Chúng tôi có một đội ngũ trên cả tuyệt vời, những huyển thoại. Họ cho chúng tôi những hành trang cần thiết để chúng tôi có thể tạo dựng sự thành công cho bộ phim

Ewan McGregor (diễn viên, "Lumiere"): Cảm giác thật tốt khi được ở trong nhóm diễn viên này, đây là một dàn diễn viên rất đáng ngạc nhiên

Gugu MBatha-Raw (nữ diễn viên, "Plumette"): Có rất nhiều vai diễn biểu tượng tuyệt vời trong phim.

Ian McKellan (nam diễn viên, "Cogsworth"): Điều kích thích nhất là được nhìn thấy thật nhiều người tập trung tạo ra phép màu để có thể tồn tại đến tận mai sau.

Watson: Sự khéo léo thật đáng kinh ngạc. Đây là điều không thể tưởng tượng được.

Stevens: Âm nhạc mang màu sắc rất đặc biệt

Luke Evans
(nam diễn viên, "Gaston"): Bộ phim rất là mạnh mẽ. Nó có thể đánh thức và lôi cuốn bạn vào các cảm xúc khác nhau.

Condon: Có một điều gì đó về câu chuyện và những thực tế để cuốn hút mọi người vào

Evans: Bộ chuyển thể sẽ mang bạn về lại với những vẻ đẹp của bản gốc.

Watson: Và tất nhiên là mở rộng thêm nữa, cho thêm những chi tiết và chiều sâu vào bức tranh Giai nhân và Quái vật

Gad: Phiên bản mới này sẽ định nghĩa cả thế hệ mới bằng một cách tuyệt vời.

Credit: Empire
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2017 23:01:28 | Xem tất
Một trong số rất ít các phim về công chúa Disney mà mình thích, nàng Belle xinh đẹp thông minh lại tình cảm ấm áp. Thực sự rất vui là có phim người thật đóng, lại còn vui hơn khi người đó là chị Emma, nữ diễn viên Âu Mỹ mà mình thích nhất. Trời ơi, chị Emma đúng kiểu như là Belle bước ra ngoài đời thực luôn ấy.
Không cần biết anh nam chính đẹp trai thế nào chớ mình chỉ hóng mỗi phim với chị Emma là đủ rồi. Cái giọng Anh đặc sệt yêu quá đi mất.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2017 18:34:31 | Xem tất
Mình thich các phim hoạt hình của Disney
Là bộ phim kinh điển trong các bộ phim kinh điển
Sự thành công của phim là sự kiện quan trọng để Disney xây dựng vương quốc live action về nhũng công chúa của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 01:42:48 | Xem tất
Hồi nhỏ mình đã từng đọc truyện Người đẹp và quái vật
Mình rất thích nhân vật người đẹp, chị là người con hiếu thảo
Xem phim của Disney là mình yên tâm rồi, hình ảnh lúc nào cũng lung linh xinh đẹp!

Yêu phim của Disney lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 20:42:18 | Xem tất
Belle trong người đẹp và quái vật là nàng công chúa thích nhất của Disney Thêm cô gái Emma yêu mến đóng nữa, hóng phim ra rạp 17/3 tới

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 03:38:07 | Xem tất
Đôi mắt của anh đóng quái vật nhìn đẹp nhỉ.
Kể cả khi anh đội lốt "Sư Tư lai trâu" - nhìn thấy giống vậy mà
Luôn ủng hộ Herminone của tui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2017 21:01:15 | Xem tất
Emma Emma Emma của tuiiii xinh quá đi
Nam chính cũng rất đẹp trai nữa, bonus giọng ảnh hay lắm :v Mọi người tìm thử video cả đoàn đọc kịch bản đi, nam chính đọc có một câu thoại thôi mà em replay chục lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2017 08:50:58 | Xem tất
Mong ngóng phim mãi từ hồi hay tin Emma nhận vai chính này, thích chị từ hồi Harry Potter cơ. Không chỉ tài năng trong diễn xuất mà hoạt động xã hội của chị cũng thật ý nghĩa và đẹp. Ấn tượng với những bài phát biểu của chị trong bảo vệ quyền lợi nữ giới, phong thái đĩnh đạc... kể sao cho xiết.
Chỉ biết bản thân vô cùng ngưỡng mộ chị
Chờ ngày phim chiếu rạp để đi xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 07:30:38 | Xem tất
Xem cái bản BATB của Pháp 2014 thấy cũng hay đó chứ
Hôm nay ra rạp rồi. book vé đi xem thôi
Cảm ơn bạn trans nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2017 02:35:37 | Xem tất
thề là Belle là để cho Emma diễn ấy không còn ai thích hợp hơn cô ấy để đóng đâu cô ấy thực sự là một Belle ngoài đời thực đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách