Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2817|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[15.09]Điểm danh các nhân vật mới trong Vampire Diaries Season 3

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
1. Lilly Roberson trong vai Sofie - "Bóng hồng mới của người sói?"

Theo thông tin chính thức từ Zap2it, nữ diễn viên đến từ Atlanta - Lilly Roberson sẽ vào vai Solfie, cô gái sẽ có một cuộc hẹn với Tyler (Michael Trevino) trong buổi tiệc sinh nhật của Elena (Nina Dobrev). Tuy nhiên, các fans cũng đừng lo lắng, vì "tình yêu mới" này sẽ không thể nào tạo nên "phản ứng hoá học" mạnh mẽ như cặp đôi Tyler - Caroline đã từng làm trong season 2. Nhất là khi mối quan hệ bạn bè "mập mờ" giữa anh chàng sói và nàng vampire tóc vàng sẽ gặp nhiều thử thách khi cả 2 phát hiện ra sự thù nghịch có sẵn trong thân phận của mình.

2. Jack Coleman trong vai Bill

Jack Coleman của series "Horoes" sẽ xuất hiện ở Mystic Falls trong vai Bill - nhân vật dc xem là "có cái nhìn đầy nguy hiểm về ma cà rồng" trong season 3 của "Vampire Diaries"

3. Claire Holt trong vai "tình cũ" của Stefan ?

Các fans của TVD, nếu các bạn nghĩ rằng Katherine là cô nàng ma cà rồng phiền phức duy nhất ở Mystic Falls thì có lẽ các bạn vẫn chưa biết đến Rebekah -- hay còn gọi là  "Bex" - nữ ma rồng xinh đẹp từng là người bạn đồng hành với Stefan trong những tháng ngày hút máu người của anh.

4. David Gallagher trong vai người sói Ray Sutton

David Gallagher - ngôi sao của "Without a Trace" sẽ góp mặt với tư cách khách mời trong Vampire Diaries với vai diễn người sói Ray Sutton - đối tượng truy lùng của Klaus và Stefan trong season 3.

5. Sebastian Roche trong vai kẻ săn ma cà rồng bí ẩn - đối đầu với Klaus

P/S: Tập đầu tiên của vampire diaries season 3 sẽ chính thức phát sóng vào tối nay, 15/9 trên CW ^^

Cre: vampire diaries.net
Vtrans by [email protected]
Take out with full credit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-9-2011 09:47:04 | Chỉ xem của tác giả
ôi, giới thiệu nhân vật thế này làm mình muốn coi phim kinh khủng
hic, ko biết phần 3 nói về cái gì nhỉ
ôi stefan của mình, bây giờ đã bị khống chế rồi, hic
==
vẫn thích Tyler với Caroline hơn, dù lúc S2 thì Car thích mark. Caroline xinh đẹp mà tôi quá.hic

Bình luận

cho ta ngồi hóng với, ta chưa xem phim này cơ mà mọi ng xem hết rồi hả?  Đăng lúc 16-9-2011 02:18 AM
;)) Glee nhạc hay nhắm, nếu yêu thích nhạc E thì hok thể nào bỏ qua Glee em ạ ;))  Đăng lúc 15-9-2011 10:00 AM
hí hí! sướng thế hem biết, qua khu E giành tem lúc nào cũng đc ss Bô rết. iu ss Bô lắm lắm  Đăng lúc 15-9-2011 09:51 AM
SS 3 tập trung nói về original family của Klaus và hành trình giải cứu S của D và E :D  Đăng lúc 15-9-2011 09:51 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Joongbo + 1 ;) tem này ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-9-2011 09:51:55 | Chỉ xem của tác giả
hok rết được cho ss Litte rồi
ss 3 sắp đến rồi, nói thật là càng ngày em càng hóng hớt
tuy là chưa xem ss1 và 2 nhưng em hóng xem nhà E mình
chạy hot sub thế nào
mà cùng lúc cả Glee lẫn VD nữa chứ :lol

Bình luận

dạ em biết chớ, mấy bản cover hay, em thích bài Teenage Dreams là do nghe nhạc trong Glee mà ra đó ss  Đăng lúc 15-9-2011 10:17 AM
em thì chưa xem Glee, nghe nói hay mà chưa có dịp xem  Đăng lúc 15-9-2011 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 15-9-2011 09:57:40 | Chỉ xem của tác giả
Joongbo gửi lúc 15-9-2011 09:51
hok rết được cho ss Litte rồi
ss 3 sắp đến rồi, nói thật là càng ngày em càng hóng h ...

ko sao đâu cưng, rate sau cũng dc mà

đùa thôi chứ e giành ghế gỗ trong news của ss là ss vui rùi

Dạo này bận quá ss cũng ko trans news vam nhiều như trước Cũng ít ghé nhà E thăm các chiến hữu ngày nào

Em Joong lúc nào cũng chăm chỉ hết, nếu dc thì cũng tham gia làm sub cho Vam 3 em nhá

Bình luận

thỉnh thoảng ss ném cho em một vài tin VD để quảng bá film thế này là em mừng lắm rùi em lười lắm ~ chỉ giỏi đi 888 thôi :P  Đăng lúc 15-9-2011 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-9-2011 21:47:31 | Chỉ xem của tác giả
Về sắc thì thấy mỗi Lilly Roberson :Q
Nhân vật Solfie này là người à, chắc sẽ die mau thôi ;P ủng hộ Tyler-Car thôi!
Người sói với vampire kết hôn thì cho ra nửa sói nửa vam cũng được

P.S: tình cũ của Stefan trông nhạt nhoà tàn ác, trong phim thế nào chứ cái hình mặt như bà lão ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2011 22:37:57 | Chỉ xem của tác giả
AAAAAAAAAAAAAAAA Ko thích Solfie đâu............ Tyler - Car forever.......................
Đọc new xong càng nóng lòng đc xem phim.... hóng kinh khủng ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-9-2011 14:33:22 | Chỉ xem của tác giả
hự hự bạn đóng vai ng sói Ray chụp hình ở đây thì trông xinh zai hot quá mà lên phim trông hãm tài chán chán thế nào ấy

mong chờ tình cũ của Stef xem ra sao, kô biết có phá vỡ đc thế 3 chân của D-E-S kô nhỉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-8-2016 09:36:10 | Chỉ xem của tác giả
ss 3 sắp đến rồi, nói thật là càng ngày em càng hóng hớt
tuy là chưa xem ss1 và 2 nhưng em hóng xem nhà E mình
chạy hot sub thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách