Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7350|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(14/8/2014) Nadech và Yaya tại sự kiện của Yum Yum.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(14/8/2014) Nadech và Yaya tại sự kiện
của Yum Yum.

Nam diễn viên Nadech Kugimiya và nữ diễn viên Yaya Urassaya cùng nhau sánh đôi bước vào sự kiện. Vừa qua có tin cùng nhau mua đất, cả hai liền nhau chóng lên tiếng rằng không có chuyện như thế. Nadech cũng làm rõ vấn đề tình cảm, giải thích hiểu lầm là Nadech chưa từng nói là có nói chuyện với ai. Yaya cũng cho hay không có anh chàng hi-so nào theo đuổi. Khi nghe trả lời của Yaya, Nadech liền ngay lập tức chọc là muốn làm hi-so.

Nadech: Chuyện cùng nhau mua đất không có đâu ạ.

Yaya: Không có ạ.

Nadech: Bản thân em thì cũng chỉ mua cùng mẹ ở Khon Kaen, còn chuyện mua đất chung thì không có, chắc là hiểu lầm thôi.

Yaya: Không có ạ.

Có dự định làm gì cùng nhau không?
Nadech: Vẫn chưa ạ. Vẫn chưa nghĩ đến. Bây giờ cứ làm việc cùng nhau đã.

Phủ nhận tin tức với tất cả, bản thân có nói là đã có ai đó, không biết phải Yaya không?
Nadech: Chắc là do em ở gần Yaya, như đi quay lakorn chung hay đi đâu cùng ba mẹ nên nhiều người nghĩ như vậy, không có gì đâu ạ. Chỉ có mẹ thôi.

Khi Nadech có tin tức với người khác thì bạn có cảm thấy gì không?
Yaya: Không đâu ạ. Như P’Nadech nói, dù gì tụi em cũng làm việc chung. P’Nadech có tin tức với người khác thì sao em lại thấy gì được ạ, cũng là chuyện bình thường mà. Mỗi người đều phải hợp tác với người khác.

Có tin là có hi-so theo đuổi.
Yaya: Không có ạ. Chuyện này chắc chắn không có đâu ạ. Em nói thật đấy. Không ai dám lại nói chuyện với em đâu.

Có phải vì tin tức với Nadech không?
Yaya: Không đâu ạ, không hề. Vì em cũng không đi đâu nhiều, ít gặp ai.

Nadech: Nếu có hi-so nào theo đuổi Yaya thì em cũng muốn làm hi-so (cười) em nói chơi thôi ạ.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Credit: gossipstar
Link: http://gossipstar.mthai.com/gossip-content/47256

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Cảm ơn e ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-8-2014 19:37:48 | Chỉ xem của tác giả
Cánh nhà báo này, săm soi quá đi mất, làm mất tự do quá, mà ta thấy dạo này Ya nó cao hơn thì phải, trc đứng với thằng Na đi cao góp mới thấy ngang ngửa tý, chứ giờ em nó đi bệt cũng chỉ thấp hơn thằng Na tý thôi, xời ơi, chị là ko phản đối Ya nó cao, nhưng vừa thôi, đứng với thằng Na nó mất đẹp đi,haha

Đang mong chờ phim 2 đứa nó ra lò đây nè, phần 1 phim có vẻ sắp kết thúc rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-8-2014 07:37:27 | Chỉ xem của tác giả
Không coi nhìu film của Nadech và Yaya nhưng hình ảnh cặp đôi của 2 người rất đẹp.

Rất thích Yaya xinh, hiền, dịu dàng còn Nadech thì handsome.

Hi vọng đây là real couple!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2014 11:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Dù ai nói ngả nói nghiêng thì tui vẫn cứ kiềng ship cặp ni à nha
Em ấy nói thật đó, làm gì có ai dám gần em ấy, không tuyên bố nhưng ai dám không hiểu là em đã có chủ, đứa nào dám lại gần trong khi ảnh cứ kè kè bên cạnh thế kia
Mua đất??? Tin này mới nghen, không phải anh mua thì có lẽ 2 mẹ mua rồi, 2 bà thương 2 đứa quá mà :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-8-2014 16:23:43 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nào hỏi tới cũng chối đây đẩy
Không biết bao giờ mới nhận được tin vui của 2 đứa đây
Trước giờ để ý khi hỏi đến câu quen thuộc lúc nào cũng :' Không có đâu ạ"
ai biết được đâu 2 đứa có đồng lõa với nhau k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-8-2014 20:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Nhìu khi thấy tội nghiệp sao Thái thật. Bị soi mói đời tư thái quá
Các bạn sao Thái có vẻ rất sợ cánh nhà báo lá cải nên nhìu khi trả lời, giải thích hết nc luôn. Trời ơi, các bạn trưởng thành hết rồi, có cần phải như con nít bám váy mẹ ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-8-2014 13:39:31 | Chỉ xem của tác giả
hình ảnh trong sáng ngoan hiền, tất nhiên ko thể thiếu váy mẹ..hai đứa này, cũng đến lúc nên thay đổi hình ảnh rồi đc đấy. thử gai góc hơn chút coi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-10-2014 12:29:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
haha, noi choi ma co thiet ak nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-10-2014 13:13:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là rất thích cặp đôi Nadech và Yaya. Nhưng mà báo chí Thái Lan cứ làm quá lên như thế này thì nhiều khi 2 người mất cảm giác còn xa cách nhau hơn nữa.
Mấy bạn nhà báo Thái Lan nhiều khi lấy đâu ra mấy cái tin đồn kg căn cứ rồi ép 2 đứa nhỏ. Tội nghiệp tụi nó, tội ngày đi thanh minh suốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách