Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[14,21.07.2012] Vietsub Happy Camp | Lâm Tuấn Kiệt, EXO M, Trương Kiệt | Vietsub Part I,II Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-4-2014 14:25:12 | Chỉ xem của tác giả
Happy camp là một chương trình xem siêu hay mà siêu hài hước. . Chỉ tiếc là ít tập có sub quá . Mình thích Hà lão sư , thích Duy Gia , thích Tạ Na , thích Ngô Hân , thích Hải Đào . Hai tập này xem vừa hay vừa hài vừa ý nghĩa.
Phần 1 mình thích đoạn chuyển fax vua vẻ. Trời ơi mình không ngờ mấy anh chị lại có thể phát triển câu gốc ban đầu nó xa như vậy. Chẳng liên quan gì cả, Mình xem đoạn này hai ba lần mà vẫn cười rụng rốn.
Phần hai mình thích đoạn "Song Kiệt hội" (vì mình mê hai anh Kiệt này đã lâu - mình xem đoạn này raw không sub mặc dù chẳng biết tiếng Trung ). Thầy Hà còn gọi là hai bé tự kỷ. Trời ơi mình quá mê hai bé tự kỷ này rồi -bé tự kỷ số 1 và bé tự kỷ số 2 {:539:} {:539:} {:539:}. Quá buồn cười đoạn Hải Đào giới thiệu "chất lỏng phi Newton". Từ phần "Song Kiệt hội" mình xem ba lần có sub mà không chán. Thật sự hay lắm luôn ý! Cảm ơn subteam nhiều!   

Bình luận

bởi vậy có được tập HC nào coi thì mình quý tập đó thôi  Đăng lúc 18-4-2014 02:37 PM
Mình cũng tiếc lắm, HC hay nhưng mà nói nhiều nên làm sub cần một đội ngũ hùng hậu :*  Đăng lúc 18-4-2014 02:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-4-2014 20:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mình cũng từng mơ 1 ngày có đội ngũ hùng hậu làm sub show này í
Đến tặng hoa ủng hộ các bạn đây, down liền tay nào, cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-4-2014 13:22:04 | Chỉ xem của tác giả
ôi cứ thấy Viêm Á Luân là mắt mình cứ sáng lên
Lâu lắm rồi mới được gặp lại gương mặt ấy, cái tuổi thơ đầy mộng mơ về ảnh
Thanks st nhiều vì làm show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-4-2014 21:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần thứ 3 xem Happy Camp
lần đầu là DWAWG, lần thứ 2 là có Chung soái ca.
chương trình này xem khá hay, đúng là đại bản doanh vui vẻ, khiến chúng ta bật cười.
2 show này thích nhất là được gặp Greyson Chance, cậu bé đáng yêu quá, thêm nữa là Lâm Tuấn Kiệt vs Trương Kiệt.
LTK thì quá nổi tiếng vs những bản ballad, bây h vẫn nhớ baif "Khi cô đơn em nhớ ai".
Trương Kiệt bị thích khi xem I'm a singer, giọng khủng quá, cũng bất ngờ là chồng của Tạ Na. gia đình này có tí gì chồng ăn hết thì phải

Bình luận

"Khi cô đơn em nhớ ai" của Trương Đông Lương bạn ơi :D  Đăng lúc 28-4-2014 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-5-2014 00:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích show này lắm! Page làm thêm các số khác nữa đi!  Số của Dương Thừa Lâm hay của Lâm Tâm Như ý ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-10-2014 22:15:39 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao nhà mình ko làm toàn bộ show Happy Camp này nhỉ?
Hầu như phim nào quay xong, cũng đều tham gia show này để tuyên truyền
Mình tìm đều thấy có trên youtube nhưng ko sub

Bình luận

Làm một tập là rất vất vả bạn ạ, nhà mình tập trung cho phim hơn, bạn thông cảm nhé vì nhân lực có hạn :)  Đăng lúc 19-10-2014 06:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-4-2017 22:49:38 | Chỉ xem của tác giả
hehe EXO M này cực thích xem thần tượng tham gia Happy Camp vì bao nhiêu tật xấu rồi cả các chuyện hỡi ơi trên trời dưới đất sẽ bị khai sạch ra, lại còn mấy thử thách siêu dị trong chương trình nữa thề là bị nghiện Happy Camp luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách