Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5035|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(13/9/2014) Pinky chính thức lên xe hoa.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(13/9/2014) Pinky chính thức lên xe hoa.

Nữ diễn viên Pinky Savika và triệu phú Pattaya - Petch Itthi Chavalittmrong kết hôn tại thành phố biển ngày hôm qua, sau khi họp báo cách đây một tháng.

Giới kí giả đã ghi lại những khoảnh khắc Pinky ngân ngấn nước mắt trong nghi lễ đạo Hồi tại condo Clove Pattaya. Tiệc cưới được tổ chức tại Dusit Thani Pattaya.

Đám cưới đặt dấu chấm cho những bàn tán về việc Pinky là ‘kẻ thứ ba’ trong hôn nân của SanchaiThanyares Engtrakul.

Nhưng liệu Pinky có rút khỏi làng giải trí không? Ước muốn có em bé có lẽ sẽ khiến cô cân nhắc (Petch 38 tuổi và Pinky trẻ hơn Petch 10 tuổi). Tuy nhiên, họ nói với giới kí giả rằng Pinky chưa có thai. Còn Petch thì cũng mong muốn Pinky từ bỏ việc diễn xuất. “Tôi không muốn ngời khác xem Pinky như là ‘sản phẩm’ nữa. Tôi mong cô ấy sẽ có con trước, sau đó thì tùy vào cô ấy.”

Kế hoạch hiện tại là tận hưởng một tuần trăng mật dài 45 ngày ở Pháp. Họ sẽ có một buổi tiệc nữa dành cho 40 người bạn và mong muốn sẽ chụp vài bức ảnh ‘hậu đám cưới’ trước khi quay về nhà - căn nhà trị giá 100 triệu baht của Petch.

Pinky rơi lệ khi cảm ơn chồng mình vì một đám cưới tuyệt vời. Cô cũng dành đôi lời cho các fan, “Các bạn sẽ thấy tôi ít hơn, nhưng vẫn có thể theo dõi tôi trên IG.”

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Credit: ntsoopsip@The Nation
Link: http://www.nationmultimedia.com/ ... tears-30243156.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2014 20:35:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Pinky, vẫn luôn yêu quý bạn từ Wong Wen Hua Jai * lải nhải lần thứ n*.
Chúc bạn hạnh phúc dài lâu chứ đừng như Janie, lấy được chồng giàu mà bị ăn đánh và li dị sau có 1 năm.
Hơi ngạc nhiên k biết chồng bạn hay bạn theo đạo Hồi? Nếu là bạn thì hơi nghi, vì đạo Hồi quy định nghiêm ngặt, chuyện ngoại tình hình như bị phạt roi ghê lắm.
Buồn vì từ giờ chắc k xem được phim bạn diễn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2014 02:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Pinky & Petch đều đạo hồi , vì mẹ Pinky là dòng máu Pakistan mà , đạo hồi là khi người phụ nữ đó có chồng rồi mà ngoại tình thì mới bị phạt roi . chứ chồng Tanya chơi 1 cú đó , thì Pinky còn ai lấy nữa , không làm vợ lẻ thì cũng đi giật chồng người khác thôi , ko biết Petch có vậy ko , mới còn sợ đây .@@ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-9-2014 13:46:10 | Chỉ xem của tác giả
rất thích pinky từ khi xem trái tim băng giá, công nhận là người đẹp, nhìn lai mà cao, nét nào cũng đẹp, gần như ô có góc chết luôn, pinky diễn giỏi, tiếc rằng gặp scandal nên ô lên dược, vẫn mong piinky tái hợp với weir chân dài, 2 người nhìn đẹp đôi kinh, chúc mừng hanh phúc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách