Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4808|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[13.12] Movie "L-DK" tung poster trong veo.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Poster của bộ phim điện ảnh L-DK do 2 diễn viên trẻ Gouriki Ayame và Yamazaki Kento đóng vai chính. Movie được chuyển thể từ bộ truyện tranh đình đám "L-DK" của tác giả Watanabe Ayu và do Kawamura Yasuhiro  ("Nodame Cantabile The Movie II"/"Akko-chan: The Movie") đạo diễn.

Ngoài ra, L-DK dự kiến công chiếu từ ngày 12 tháng 4 năm 2014.

Source: asianwiki
Vtrans: [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-12-2013 19:13:56 | Chỉ xem của tác giả
Manga này có đọc đến chap ba mấy rồi, lâu không đọc tiếp không biết tới đâu rồi nữa

Nhìn poster trông giống Ayame gì cả {:440:}

Sao cứ thỉnh thoảng có mấy phim chuyển thể từ manga mình thích, thì toàn rơi vô tay Takei Emi với Ayame hết trơn TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-12-2013 10:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Photoshop cái poster xong không nhìn ra Ken với Ayame nữa.

Bản thân chưa xem qua truyện và cũng chẳng trông đợi vào bộ này nhiều, nhưng hy vọng nó sẽ thành công. Đừng như cái Kyou, chán đến không nuốt nổi. Ít ra mình nhìn hai đứa cũng ưng hơn là bé Emi và Tori. Xem qua Kyou là chính thức cạch mặt bạn Tori luôn rồi, dù vào Ousama có đóng cặp với Fumi cũng không vớt vát được gì.

Càng đọc những tin như thế này càng buồn, trời ơi, cái lũ kia, sao các cậu các mợ không đi đóng roman cho tôi nhờ cứ chạy theo mấy cái dòng tối thui đó làm gì {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-12-2013 12:39:05 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng đang theo dõi manga này
chưa ra hết thì phải
chỉ là bản movie chắc là làm tóm gọn thui
dv cũng chuẩn
hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-12-2013 17:31:22 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui liệu đây có phải sự thật? Ayame đóng nhiều live action thế nhỉ, Dù vậy không thích chị này lắm. Hi vọng bộ shoujo này sẽ có bản chuyển thể hay hơn các bộ khác. Nói chung là movie live action của shoujo xem mãi chỉ có Lovecom vs Kimi ni Todoke là hay thôi.

Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-12-2013 05:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình có đọc bộ truyện tranh này, ko phải fan nhưng ko đến nỗi nào.
Cơ mà ko thích chị NV nữ chính lắm. Chị đóng phim hơi bị cường điệu hoá quá đà, ko thật lắm (ý kiến cá nhân). Còn nam chính thì ko biết gì.
Đành đợi phim ra mới biết được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-12-2013 22:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Manga này mình có đọc rồi, nhưng đến chap bao nhiêu thì thôi vì hình như với mình nội dung k đc thu hút lắm
2 diễn viên nhận vai trong phim này nhìn cũng xinh và hợp phết ^^
Hi vọng movie sẽ đc chuyển thể thành công
Thx bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2014 18:11:37 | Chỉ xem của tác giả
má ôi cái poster đẹp ghê gớm luôn
mà 2 nv chính nhìn cũng đẹp
khá là giống nguyên tác
hope là sẽ sớm có bản leak để đc xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2014 14:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Không coi truyện này, nhưng mà mình nhớ truyện này nhân vật nữ chính tính cách hơi mạnh bạo mà, phải không nhỉ?
Đại khái là cái poster quá đẹp đi (mà cái poster giống truyện ghê đó) nhìn nam nữ chính cũng đẹp, đặc biệt là nữ chính thấy hiền khô, trong sáng, làm mình cũng muốn coi phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-1-2014 14:11:21 | Chỉ xem của tác giả
oa poster đẹp thật nhưng hình như ps quá đà, suýt không nhận ra chứ hình ảnh của 2 người này đúng như trong truyện bước ra,
2014 mới chiếu, hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách