Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2682|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[13.11] Xem trailer đầu tiên của 'Insurgent', phần tiếp theo của 'Divergent'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Shailene Woodley trong ảnh chụp màn hình lấy từ trailer 'Insurgent' phát hành trên YouTube ngày 12.11.2014.

Cô ấy đã trở lại!

Shailene Woodley trở lại trong trailer đầu tiên của 'Divergent: Insurgent', bản 2015 tiếp theo bản 2014.

Trong phần xem trước này, ta thấy những kết quả của phần phim đầu, phần mà những người dị biệt -- Tris (Woodley) và Four (Theo James') -- đã có thể thoát khỏi hệ thống kiểm soát và tránh được tai họa do một trong các phái dàn xếp.

Nhiều vùng của thành phố đang cháy và Woodley, 22 tuổi, đã cắt tóc ngắn, trông như một người hùng.

"Thế giới sẽ không bao giờ như xưa nữa", dòng chữ lóe lên màn hình khi Woodley cố gắng cứu mẹ mình.

Cốt truyện chính thức đăng trên YouTube ghi: "INSURGENT tăng cược cho Tris khi cô tìm kiếm đồng minh và những câu trả lời trong đống đổ nát của Chicago tương lai. Tris (Woodley) và Four (Theo James) giờ là những kẻ trốn chạy, bị săn đuổi bởi Jeanine (Winslet), thủ lĩnh Phái Uyên Bác thèm khát quyền lực. Chạy đua với thời gian, họ phải tìm ra thứ mà gia đình Tris đã hy sinh mạng sống để bảo vệ là gì, và tại sao thủ lĩnh Phái Uyên Bác làm mọi thứ để ngăn chặn họ. Bị ám ảnh bởi những lựa chọn trong quá khứ nhưng tuyệt vọng bảo vệ những người mình yêu thương, Tris, với Four đồng hành, đối mặt với thử thách bất khả thi hết lần này đến lần khác khi họ khám phá ra sự thật và tương lai sau cùng thế giới của mình."

'Insurgent' phát hành ngày 20.3.

Credit: abcNEWS
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2014 11:43:20 | Chỉ xem của tác giả
hohoho chờ mãi cũng thấy trailer :3
trong các phim series hiện nay thì thấy đc mỗi phim này vs the hunger games là hay thôi :3
mà sao chị lại cắt tóc ngắn rồi :'( em thích chị tóc dài cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2014 14:08:12 | Chỉ xem của tác giả
WOw, trailer quá đỉnh, nhưng mà Tris tại sao lại cắt tóc ngắn rồi
Không biết tới chừng nào có trailer tiếp theo đây
Mong là nhanh nhanh ra cái có cả Tris và Bốn
Tại sao Tris lại cắt tóc vậy trời!! Trả lại Tris tóc dài đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2014 17:41:55 | Chỉ xem của tác giả
xem bộ có thể hy vọng vào phần 2 này
phần 1 coi còn hơi chán
thấy kiểu tóc mới của nữ chính gấu quá
trailer cũng rất hấp dẫn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2014 23:21:36 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu cứ nghĩ Divergent là phim kiểu hành động/ bạo lực thông thường, chỉ là kỹ xảo đẹp mắt nên mới nổi, ai ngờ coi xong bị cuồng luôn Phim hay ghê, vừa lạ vừa đẹp lại có ý nghĩa nữa

Thật ra dù không làm thêm Insurgent thì mình cũng rất hài lòng với kết thúc của phần đầu rồi :"3 Ngồi xem tới đoạn cuối lúc có lời dẫn của Tris quá là phấn khích luôn

Thấy Tris cắt tóc cũng ok :"3 mà cũng nên cắt cho lâm trận khỏi vướng víu :"3 giống như trong The Incredibles, bà Edna tuyệt đối không cho siêu nhân mặc áo choàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2014 00:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Trailer phải nói là quá hấp dẫn. Xem trailer xong thấy cái hẹn 4 tháng sao mà dài thế lâu thế chỉ muốn chạy ra rạp mua vé xem ngay thôi.
Tris cắt tóc ngắn thấy trẻ ra vài tuổi trông xinh ghê.
Cảm ơn bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2014 01:10:05 | Chỉ xem của tác giả
Bị cuồng anh nam chính trong phim này >xem phim mà cứ suýt xoa người đâu mà đẹp trai thế

Nội dung phim vốn đã rất được. Mong đợi ở phần 2

Tóc ngắn của chị nữ chính chắc cũng là do đã cut từ phim Lỗi ở các vì sao kia rồi, nhìn rất cá tính

Hơn 4 tháng nữa mới có phim. Đặt trước 1 chỗ hóng. Năm sau nhiều phim hay thật :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2014 00:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Tris tóc ngắn rồi, chắc chưa kịp dài sau The fault in our stars, bạn ấy để tóc dài như trong Divergent xinh hơn, nhưng ngắn nhìn cũng rất cá tính.
Trailer toàn thấy Tris, chẳng thấy Four xuất hiện giây nào là sao
Ôi Four đẹp trai quyến rũ của tui, bao giờ ra trailer có anh cho tui ngắm đây
Chẳng có lẽ phải đợi đến tận tháng 3 sang năm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2014 00:29:10 | Chỉ xem của tác giả
Trong lúc chờ đợi trailer có cả Tris cả Four thì tặng các bạn xem tạm đoạn pv trước khi quay Insurgent vậy nhé
Shailene tóc ngắn cá tính, mặc rất đơn giản nhưng phong cách, còn Theo thì vẫn quyến rũ chít người
Anh giết tui điiiiiiiiiiiii anh Four

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-11-2014 22:00:58 | Chỉ xem của tác giả
A A A có trailer rồi kìa. Xem trailer hấp dẫn quá cơ.
Cơ mà thích chị Tris tóc dài hơn nhưng tóc ngắn nhìn cũng cá tính mà.
Mong phim ra rạp nhanh nhanh. Đợt này phim chuyển thể từ truyện hay thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách