Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _KeunSuk_
Thu gọn cột thông tin

[123] Eels vào báo danh đăng kí nhà K3

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-6-2013 14:30:42 | Xem tất

Tên họ:
Lâu r k đú đởn ~.~! nghĩ mình già òi ,có thích thì cũng giữ 1 mình thôi =.=" .giờ nổi hứng mún mần qen
Ngày tháng năm sinh: 198x
Nick KST :chilsmile
Nick Y!M :ahn.tony
nick name bạn muốn mọi người gọi là gì :chil
Giới thiệu về bản thân: đã có gia đình riêng ,nên ch. hâm mộ yêu thương Suk k đc dạt dào,đầy tự do như nhiều người khác ~.~
1 chồng - 1 con gái - thần tượng : Suk

Bình luận

chào ss  Đăng lúc 21-6-2013 03:12 PM
Bên đó em cũng ít thấy ss, vào nhà chơi thường nha ss.:)  Đăng lúc 15-6-2013 11:35 AM
ss biết ~.~ lâu r ss cũng k vô :D nick ss bên đó là jang.chil :D  Đăng lúc 11-6-2013 09:58 PM
Chào ss, ss biết Hoàng cung của Suk không ạ? http://www.jangkeunsukvn.com/forum/forum.php  Đăng lúc 11-6-2013 09:56 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Hi ss. :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 10:36:22 | Xem tất
Họ và Tên : Nguyễn Thúy Vi
Nick name : không có nên cần tham khảo ý kiến để chọn một cái nick name
Sinh ngày : 07/11/1984
Nguyên quán : TPHCM
Nick KST : cuoctinhdaqua84
Nick yahoo : ngoclinh19vn (cái ID hông liên quan tới cái tên gì hết trơn ~>_<~ bởi khi tạo nick là lúc mới biết tới internet T_T)
Mail : [email protected] or [email protected]
Gia đình : có một cô nhóc 4t
Nghề nghiệp : Web marketing
Màu yêu thích : Màu đen, nói chung là màu tối...
Tính tình : Biết nói sao ta, ít nói (với người lạ thôi chứ người quen thân thì nói rất nhiều à ), sống nội tâm, ít giao thiệp nên rất ít bạn (có thể nói là chỉ có vài người bạn), thẳng thắn quá mức có thể gây khó chịu cho người khác (nói chung là mất lòng trước để sau này hông có gì trách móc nhau đó mà ^_^)
Điều muốn nói : Chỉ mới xem duy nhất bộ You're Beautiful của Suk (xem năm 2009) thôi nhưng đã mê ngay tới nay coi đi coi lại cũng là 3 lần rồi nhưng mà vẫn thấy rất hay rất dễ thương, lội từ đầu page tới giờ thấy hình như mình nằm trong top người cao tuổi thì phải T_T hy vọng là hông bị ném đá vì tội bon chen và ham hố .

Bình luận

bây giờ đi lùng lại mấy bộ chưa coi để có thể nhìn Suk nhiều hơn nữa rất vui vì được mọi người chào đóng ^_^  Đăng lúc 22-6-2013 10:11 AM
Chào ss, ss vô nhà chơi thường nha. Suk sắp có phim mới nữa á.:x  Đăng lúc 21-6-2013 10:09 PM
cúi cúi đầu...e chào ss vào nhà^^  Đăng lúc 21-6-2013 03:10 PM

Rate

_KeunSuk_ + 5 Welcome!:)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2013 14:51:32 | Xem tất
Tên: Lưu Nguyên Nhung
Ngày sinh: 06/04/1995
Mail: [email protected]
Nick KST: hatphuongl_2007
Nghề nghiệp: sinh viên

Về bản thân: Tính tình hơi lạ (mọi người nói vậy), từ cách nói chuyện đến ăn mặc, còn lại đều hoàn toàn bình thường :D

Về duyên nợ với bạn Suk: Tình cờ xem Hwang Jin Ni hồi năm 2006, sau đó mua tất cả tạp chí, báo về phim này để lưu trữ hình anh Suk. Sau này lên lớp 7 (2007) thì biết đến KST và tham gia nhà K3 bên đó đến khoảng 2010, tuy nhiên càng lớn dần thì càng ít ghé vào forum nên chắc trong này không ai biết mình đâu nhỉ :D
Anw, đã vào đây ghi danh có nghĩa là cũng quay trở lại làm một eel, và lần này sẽ cố gắng để gắn bó với cả nhà hơn nữa :D

Bình luận

chào em, vô nhà thường nha e  Đăng lúc 4-8-2013 02:28 PM
Chào mừng ss tới nhà Suk. :)  Đăng lúc 17-7-2013 09:51 PM

Rate

_KeunSuk_ + 5 Chào eel quay lại.:)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2013 17:50:25 | Xem tất
Em vào nhà lâu rồi nhưng bữa nay mới báo danh. {:144:}

Tên họ: TGH
Ngày tháng năm sinh: 24-12-199x

Nick KST : Sunny4887
Nick Y!M : Ny_2000@ ( lau roi không xài chắc bị khóa). {:180:}
nick name bạn muốn mọi người gọi là gì : Ny
Nghề nghiệp: học sinh

Giới thiệu về bản thân: Em xem Love Rain và bị thu hút bởi anh ấy, rồi sau đó tìm hiểu về anh ấy mà công lôi kéo là của ss...= Chị của anh Suk (hàng xóm nhà em).
Sau 1 thời gian cuối cùng em cũng phải theo anh Suk ạ, mê giọng hát và tính cách cũng như tài năng của anh Suk quá. {:181:}

Và hễ quyết theo anh là không bao giờ phản bội lại anh, luôn tin tưởng anh Suk.

* Em chưa từng hâm mộ ai cả. ^ ^

Bình luận

@lovephimhan: chào ss, mem mới nà. Trên bầu trời ngàn vì sao nhưng em chỉ thấy ngôi sao sáng JKS mà thôi.:)  Đăng lúc 3-9-2013 09:48 PM
chào em vào nhà nà, mem mới ấy nha ^^ câu cuối giống ss ấy, anh là người đầu tiên ss hâm mộ điên thế này nà =))  Đăng lúc 21-8-2013 11:51 AM

Rate

_KeunSuk_ + 5 Hi em, giờ mới điểm danh.:)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2013 22:23:58 | Xem tất
Tên họ: Đoàn Thùy Linh
Ngày tháng năm sinh: 9/10/94
Nick KST : chutchit910
Nick Y!M : chut_chit_910
nick name bạn muốn mọi người gọi là gì : Chít
Giới thiệu về bản thân: cực kì nham hiểm. her her

Bình luận

Thích ảnh từ hồi xem phim you're beautiful ý :x dễ thương gì đâu:x Mất ăn mất ngủ mấy tuần vì độ đẹp chai lai láng ý ~~~~. Càng nói càng lộ bản chất hám zai.~~   Đăng lúc 27-11-2013 10:42 PM
Hello ss, ss giới thiệu thích anh Suk khi nào và lý do đi. :)  Đăng lúc 27-11-2013 10:34 PM

Rate

_KeunSuk_ + 5 Welcome vao nha K3. :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2013 15:59:17 | Xem tất
Chào cả nhà, tớ vào điểm danh

Tên họ: Phạm Thu Trang
Ngày tháng năm sinh: 14/11/1988
Nick KST : rinchan1411
Nick Y!M : không dùng
nick name bạn muốn mọi người gọi là gì : Rin

Hóng nhà mình lâu rùi nhưng giờ mới vào điểm danh :">
Mình thích JGS từ hồi xem YAB. Thật ra lúc đầu chán chả muốn xem vì thấy dàn diễn viên xấu không theo chuẩn của mình =)) vậy mà thế nào mà giờ xem đi xem lại chắc ngót nghét mười mấy lần roài. Thích cái mỏ với cái mắt của hắn dã man.

Rate

_KeunSuk_ + 5 Helo ban.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách