Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 680|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[12.9.2016][ngoisao.net] Á hậu Thuỳ Dung khoe ảnh thuở ấu thơ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Từ bé, Á hậu 2 Hoa hậu Việt Nam 2016 đã là một nhóc tỳ xinh xắn và đáng yêu.

Á hậu Thuỳ Dung sinh năm 1996, trong một gia đình có 4 chị em gái. Cô là con gái út.

Từ bé, Thùy Dung đã sở hữu khuôn miệng rộng, nụ cười tươi và đôi mắt sáng.

Thùy Dung sống trong một gia đình gồm 4 thế hệ. Cô nói, chính sự đùm bọc, che chở của gia đình phần nào ảnh hưởng đến tính cách và lối ứng xử của cô. Thuỳ Dung thấy may mắn vì bố mẹ là người rất tin tưởng vào năng lực và sự phát triển của con cái.

Bốn chị em của Thùy Dung thân thiết với nhau như những người bạn. Từ nhỏ, cô luôn chia sẻ mọi thứ trong cuộc sống cho các chị và nhận rất nhiều lời khuyên đáng quý từ họ. Đặc biệt, chính 3 chị gái của Thùy Dung kiên trì thuyết phục cô tham dự Hoa hậu Việt Nam 2016.

Trong mọi hoàn cảnh, Á hậu đều hướng về gia đình. Với cô, gia đình chính là nguồn động lực lớn nhất trong công việc và học tập.

Thuỳ Dung đang là sinh viên Đại học Ngoại Thương TP HCM. Cô có khả năng giao tiếp tiếng Anh lưu loát. Sắp tới, Thuỳ Dung mong muốn tham gia các hoạt động quảng bá du lịch, văn hoá của Việt Nam nói chung và TP HCM nói riêng.

Ngô Trác

Nguồn:http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-t ... au-tho-3466948.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-9-2016 22:39:54 | Chỉ xem của tác giả
Hồi bé xinh thật Em ấy có đôi mắt đẹp, sáng tinh anh, nhìn thông minh tri thức mong e có thể hoàn thành trách nhiệm một cách vinh quang không sờ can dal
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2016 12:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Thật xinh đẹp

Ảnh hồi nhỏ đáng yêu ghê

Hi vọng bạn ấy phát triển và cống hiến tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-9-2016 23:21:24 | Chỉ xem của tác giả
xinh thật, nhìn tri thức.
Thanks ban post tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách