Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: maraget
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[12.07.13] [ VnExpress.net] Fan nữ bị Đan Trường tố tội tống tiền lên tiếng

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-7-2013 15:34:46 | Chỉ xem của tác giả
citrine9999 gửi lúc 15-7-2013 14:31
Hix, mình cũng thế ấy chứ.
Mà mình comment thế này có tìm được ra chân tướng sự ...

Bạn commet cũng không tìm ra chân chướng thì
commet làm gì cho mất công .Vụ tống tiền này
công nhận hot thật .Nhũng chúng ta ko phải người trong
cuộc thì không nên nhận xét và bình luận gì cả .Cũng không
tò mò gì cả .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 15-7-2013 16:24:59 | Chỉ xem của tác giả
ngannghiaxiu gửi lúc 15-7-2013 15:34
Bạn commet cũng không tìm ra chân chướng thì
commet làm gì cho mất công .Vụ tống ti ...

Ý bạn nói cũng đúng làm người khách quan bên ngoài quan sát sự việc thôi, đúng sai từ từ có người giải quyết, mong cho anh BO không bị làm sao chứ có bị cái gì thì cô doanh nhân Thủy Tiên đau khổ lắm, vậy thì comt để cầu nguyện dùm anh Đan Trường đi hén, mình cũng cố gắng comt để cầu cho anh BO tai qua nạn khỏi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-7-2013 23:55:10 | Chỉ xem của tác giả
thấy đan trường ít bị dính scandal, đời tư trong sạch. bây giờ lấy vợ rồi mới ầm lên vụ này. haizz. đọc tin sốc vậy nhưng vẫn luôn tin anh Bo đan trường không phải người như thế. chắc bà dung kia cứ làm quá lên số tiền mà anh đan trường vay bà ấy chứ. pháp luật vào cuộc là rõ trắng đen ngay ấy mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 16-7-2013 01:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này ầm ĩ thế nhỉ, hôm nay đọc cái stt cảu 1 bạn fan ĐT trên fb kêu chia tay ny vì ny nói xấu ĐT mới xem tn :v
Mình thích nghe nhạc ĐT từ hồi lớp 2, chưa bao giờ thấy anh có scadal gì, hi vọng thời gian có thể trả lời :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-7-2013 15:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ cái cô fan nữ này nói sự thật đấy.

Cô ấy giữ một loạt các chứng cứ nói về chuyện ĐT  lừa đảo cô ấy mà, toàn chứng cứ bất lợi cho ĐT

Người thì tình người vì tiền.

quá phúc tạp và hỗn loạn.

100$ sao mà vất vả khó khăn thía này nhỉ ?

Đề mà về 00  hay 01 thì sao đây ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 16-7-2013 16:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nọ mình đọc báo mới thấy vụ này. Đầu tiên thì giật mình: Đan Trường lấy vợ hồi nào vậy??? há há
Nhớ ngày xưa có báo đưa tin ĐT làm show mấy tỷ cơ mà. Nhưng mà ĐT cũng ko dính xì căn đan mấy.
Vụ này người k hâm mộ ĐT như mình cũng thấy hình tượng a giảm hẳn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 17-7-2013 01:12:48 | Chỉ xem của tác giả
chị này cũng chẳng hiểu nổi kiểu gì
yêu người ta rồi tặng quà cho người ta bây giờ lại có kiểu đòi lại, hăm dọa nọ kia
mình thấy thật chẳng ra sao
nói chung là anh trường thì đời tư trong sạch bây giờ bị vụ này dù không biết trắng đen phải trái ra sao nhưng hình ảnh cũng bị ảnh hưởng không ít
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-7-2013 08:26:50 | Chỉ xem của tác giả
Chuyển tình cảm cũng thật khó nói, Đan Trường cũng thừa nhận có tình cảm với cô Dung này và còn có ý định cưới cô ấy nữa, nhìn những hình ảnh khi họ còn bên nhau cũng rất hạnh phúc.
Về phía người quản lý của Đan Trường chỉ thừa nhận vay 30.000USD, nhưng cô Dung kia lại nói con số đó lên tới 60.000USD, như vậy là con số cô Dung đưa ra gấp đôi con số phía QL Đan Trường thừa nhận,
Nếu là chi phí ăn, chơi, tặng đồ... như Dung nói thì không tính là cho vay được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-7-2013 13:45:34 | Chỉ xem của tác giả
cũng chưa biết như thế nào mà lần nữa
dù sao thì nhưng việc như này phải có phán xét kĩ càng mới biết được
nhưng theo như í kiến chủ quan  cá nhân mình nhận thấy thì từ ngày anh Bo lấy vợ có vô số tin giật gân nhỉ????
hình tượng anh Bo cũng đổ dần dần rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-11-2013 13:25:06 | Chỉ xem của tác giả
minhnhatcons gửi lúc 15-7-2013 11:26
Cái này nếu Đan Trường đúng thì cứ thẳng tay đưa ra pháp luật, cần gì phải ngồi  ...

RE: [12.07.13] [ VnExpress.net] Fan nữ bị Đan Trường tố tội tống tiền lên tiếng [Chỉnh sửa]
RE: [12.07.13] [ VnExpress.net] Fan nữ bị Đan Trường tố tội tống tiền lên tiếng [Chỉnh sửa]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách