Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: maraget
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[12.07.13] [ VnExpress.net] Fan nữ bị Đan Trường tố tội tống tiền lên tiếng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-7-2013 09:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này lùm tum thật, cứ làm như ĐT lừa tình, lừa tiền của cô ta vậy.
Khổ thân vợ chồng ĐT, lấy nhau chưa đc bao lâu mà hết sóng này nổi lên lại đến sóng kia nỏi dậy.
Rõ ràng cô kia có mưu đồ thật, rõ ràng muốn tạo xì căng đan mà, giữ lại tin nhắn, hoá đơn này nọ mà.
Luật sư, pháp luật vào cuộc rồi, hy vọng mọi chuyện sớm đc giải quyết. Xã hội dạo này "yên bình" quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-7-2013 09:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình không nghe nhạc của ca sĩ Đan Trường nên không biết giọng ca này hát thế nào, nhưng thấy vẽ bề ngoài cũng sáng láng coi cũng được nên có nhiều Fan nữ ái mộ kêu thân thiết là anh BO. Chuyện quan hệ cá nhân của mỗi người là chuyện bình thường mà ca sĩ Đan Trường cũng đâu còn trẻ nữa, mình còn đọc được là người ta kêu là anh BO già nữa chứ. Là người đọc tin tức trên các phương tiện truyền thông nên mình bình tỉnh đọc tin rồi chờ nghe cách giải quyết của hai bên là chính xác. Hi hi.

Bình luận

Cố gắng đoạt giải nhé!  Đăng lúc 15-7-2013 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-7-2013 09:47:48 | Chỉ xem của tác giả
thanhduy213 gửi lúc 15-7-2013 09:39
Mình không nghe nhạc của ca sĩ Đan Trường nên không biết giọng ca này hát thế nào, n ...

Mình thì nghe Đan Trường hát rồi. giọng ca của anh ấy rất đặc trưng.
Đan Trường có chất giọng nhẹ, trầm, khả năng hát khá đa dạng các dòng nhạc nhẹ, nhạc trẻ, gần đây Đan Trường còn thể hiện khá thành công dòng nhạc cách mạng và dân ca, nhạc trẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-7-2013 09:52:55 | Chỉ xem của tác giả
không biết thực hư thế nào đây
mà tại sao lại để vướng vào lùm xùm này nhỉ
tội anh quá đi
mắc nợ gì mà lắm thế
cô gái kia muốn gì đây chớ >.<
anh cố lên vượt qua khó khăn nhé nhé nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-7-2013 09:55:14 | Chỉ xem của tác giả
làm choáng nhỉ
chị kia muốn gì đây chứ
người ta mới kia nhau mà lầm rầm lên thế rồi
{:138:}
không biết có ẩn khuất gì không đây
mong là không
anh trường cư xử tốt đây
mà lại vướng vào cô kia thì khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-7-2013 10:01:46 | Chỉ xem của tác giả
citrine9999 gửi lúc 15-7-2013 09:47
Mình thì nghe Đan Trường hát rồi. giọng ca của anh ấy rất đặc trưng.
Đan Trường c ...

Vậy hả bạn, mình chỉ thích nghe nhạc của các ca sĩ như Tuấn Hưng, Lệ Quyên, Uyên Linh, nhạc của Phương Uyên, Lê Cát Trọng Lý Còn ca sĩ Đan Trường có nghe loáng thoáng đâu đó trên TV thì phải hát nhạc đỏ, nhạc dân tộc thì phải. Đúng là thiếu nợ thì trả tiền, nhưng mình nghĩ theo cách nói ông bầu của ca sĩ Đan Trường phải đưa giấy nợ ra để giải quyết một lần cho xong không kể lể kéo dài rồi được đằng chân lân đằng đầu đòi hoài sao trả nổi, huống chi đây là nợ tình mới chết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-7-2013 10:13:09 | Chỉ xem của tác giả
thanhduy213 gửi lúc 15-7-2013 10:01
Vậy hả bạn, mình chỉ thích nghe nhạc của các ca sĩ như Tuấn Hưng, Lệ Quyên, Uyên L ...

Hi, mình cũng thích Lệ Quyên, Uyên Linh!
Uhm, giải quyết gọn lẹ đi, cứ lây nhây hoài là mệt lắm. Cứ như thế thì các fan cũng mất lòng tin...
Ôi, mình thì ít khi nào thần tượng ca sỉ lắm, chỉ là yêu thích thui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-7-2013 10:24:12 | Chỉ xem của tác giả
citrine9999 gửi lúc 15-7-2013 10:13
Hi, mình cũng thích Lệ Quyên, Uyên Linh!
Uhm, giải quyết gọn lẹ đi, cứ lây nhây hoà ...

Mình đúng là không phải Fan của ca sĩ Đan Trường rồi, Lệ Quyên hát nhạc nào nghe cũng sang trọng, quyến rũ, trên sân khấu The Voice ca sĩ đã phải thốt lên rằng đây mới chính là giọng ca đích thực (nghe sướng tai thiệt). Cái vấn đề chính của ca sĩ Đan Trường là NỢ TÌNH với các Fan nữ Việt kiều, lùm xùm cho mất uy tín người đã bỏ rơi mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-7-2013 10:31:25 | Chỉ xem của tác giả
Đan Trường nổi cũng khá lâu rồi. Từ hồi mình còn nhỏ kia. Nhưng mà mình cũng chắng chú ý lắm. Ấy thế mà thời gian gần đây, chính thức là từ khi anh ấy lấy vợ tin tức về anh ấy cứ liên tục xuất hiện trước mắt mình.
Nào là DT lấy vợ Đại gia, ... và bây giờ là lừa tiền và lừa tình...hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 15-7-2013 10:43:42 | Chỉ xem của tác giả
citrine9999 gửi lúc 15-7-2013 10:31
Đan Trường nổi cũng khá lâu rồi. Từ hồi mình còn nhỏ kia. Nhưng mà mình cũng chắng ...

"Nào là DT lấy vợ Đại gia, ... và bây giờ là lừa tiền và lừa tình...hix". Bạn nói đúng đó vì những cái tít đó mà xảy ra vụ đòi nợ tiền nợ tình xảy ra, những cái tít đó giống như ca sĩ Đan Trường chuột sa hủ nếp, đám cưới tốn bạc tỷ ở bên Mỹ... Bây giờ lên tiếng đòi tiền, khai xấu nhau cho bỏ tức.
  Mà mình thấy đúng là có mượn tiền mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách