Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2234|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[11.3] The Flash quay lại và đối mặt với hàng loạt villains

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau 2 tuần nghỉ chiếu, CW đã đưa ra trailer của The Flash tuần sau và đề cập đến các tập tiếp theo của serie này.

Ngày 17-3," Out of Time ". Trong tập này Mark Mardon - Weather Wizard sẽ xuất hiện để trả thù cho ông em Clyde Mardon đã chết trong tập 1 ( bạn nào không nhớ thì coi lại ), anh này từng được cho là đã chết khi vụ nổ S.T.A.R Lab xảy ra khi đang tẩu thoát bằng trực thăng.

Ngày 24-3," Rogue Time ". Heat Wave, Captain Cold và người em gái Lisa Snart - Golden Glider sẽ quay lại Central City để cố đập Barry 1 lần cho đã. Cuối tập này Heat Wave, Captain Cold sẽ gặp Mark Mardon - Weather Wizard có lẽ là bắt đầu thành lập Team The Rogue. ( ai chưa nhớ thì coi lại nhé )

Ngày 31-3. Chưa có thông tin gì thêm về tập này, chỉ biết là Flash sẽ đối đầu với 1 thành viên nữa của The Rogue sau này Axel Walker - The Trickster do Mark Hamill thủ vai. Mark Hamill là ngôi sao của Star War 3 tập đầu tiên và đã từng tham gia The Flash 1990

Tạo hình của The Flash và The Trickter trong The Flash 1990

Ngày 14-4, All-Star Team Up. Lần này Firestorm và The Atom sẽ cùng Flash giải quyết Bug-Eyed Bandit 1 villain của Atom và 1 số việc quan trọng khác.
Bug-Eyed Bandit sẽ do Emily Kinney thủ vai ( đã tham gia The Walking Death )

Trong đoạn trailer này, CW đã đề cập đến tập nào đó khoảng cuối SS1, Flash sẽ gặp chính mình hay 1 Flash nào đó đang du hành thời gian để về quá khứ và đối mặt với kẻ thù của mình Harrison Wells

Trailer của CW.
https://www.youtube.com/watch?v=E4GyxUYAzJk

Credit: http://comicbook.com/2015/03/09/ ... assic-trickster-co/ , fb.com/HoiHamMoNhungNhanVatTrongDcUniverse
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-3-2015 22:11:54 | Chỉ xem của tác giả
Mãi mà chẳng thấy tập mới. Hóa ra là nghỉ chiếu. Haiz. Sao người ta không hiểu cho cái đứa hóng từng tuần như mình chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-3-2015 03:46:40 | Chỉ xem của tác giả
hóng xem e gái của Captain Cold quá. vẫn chưa biết ai đóng à? Caí tạo hình ông Flash với villain nhìn mất hình tượng vật

Thanks bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 12-3-2015 08:31:51 | Chỉ xem của tác giả
puzdao gửi lúc 12-3-2015 03:46 AM
hóng xem e gái của Captain Cold quá. vẫn chưa biết ai đóng à? Caí tạo hình ông Flash v ...

mình không nhớ tên chị Lisa
còn ông villian kia là từ năm 1990 rồi, bộ năm nay nhìn cũng thế nhưng không đến nỗi thảm như cũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-3-2015 05:48:39 | Chỉ xem của tác giả
KuTi251 gửi lúc 12-3-2015 08:31 AM
mình không nhớ tên chị Lisa
còn ông villian kia là từ năm 1990 rồi, bộ năm nay nh ...

a ha, bác Gu Gồ vừa trả lời c này là Alum Peyton, mình biết c này ở series Tomorrow People mà bị cancel rồi, đóng chung với a đang đóng Firestorm luôn. Series kia bị cancel 2 a c rủ nhau sang Flash có trailer mà mình ko để ý, có mặt của Golden Glider

Flash chỉ đc cái dìm hàng villain, nhìn bộ mới cũng thế đc cái trẻ trâu hơn.

Hình như The Atom là Ray Palmer của Arrow thì phải. Sắp có spinoff/crossover để xem r. Toẹt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-4-2015 12:23:31 | Chỉ xem của tác giả
haizzzzz
hèn gì đợi dài cổ mà ko thấy ep mới
ahhhhhh khi nào thì mới gặp lại barry đc đây
với lại nên thiết kế trang phục lại cho các villain nha nhìn cartoon quá )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2015 20:55:44 | Chỉ xem của tác giả
Mãi mà chẳng thấy tập mới. Hóa ra là nghỉ chiếu. Haiz. Sao người ta không hiểu cho cái đứa hóng từng tuần như mình chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2015 09:28:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay tuy không thích nữ chính lắm. Nói thật là nàng ấy diễn hơi chán, cứng và chả xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2015 21:50:13 | Chỉ xem của tác giả

Nàng ca sĩ nhạc pop đã có 1 tiết lộ thú vị khi đang trong tour lưu diễn khắp thế giới của mình về cần sa (cannabis) rằng nó sẽ làm cho cô trở thành 1 kẻ lập dị hơn cả bình thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách