Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2270|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[11.02] Glee muốn mời One Direction và Simon Cowell tham gia mùa cuối cùng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài được ventus0203 sửa lúc  11-2-2014 05:53 PM

Bài được ventus0203 sửa lúc  11-2-2014 05:47 PM

Các sếp lớn của Glee đang thuyết phục One Direction và Simon Cowell làm khách mời cho TV show này.

Glee đã từng cover hai bài hát của nhóm nhạc người Anh và bây giờ họ muốn chính 5 thành viên - Harry Styles, Niall Horan, Louis Tomlinson Liam Payne, và Zayn Malik - xuất hiện trên Glee. Ngoài ra, các nhà sản xuất cũng đang tìm cách thuyết phục Simon Cowell, ông bầu của nhóm, cùng xuất hiện khi Glee trở lại với mùa cuối cùng.

Matthew Morrison, vai thầy Will Schuester cho biết: "Chúng tôi rất may mắn vì đã có được nhiều vai khách mời rất ấn tượng, và nếu có cả One Direction nữa thì sẽ rất tuyệt."

"Tuổi của họ không lớn học sinh cấp 3 là bao nên có thể đóng vai học sinh. Và tôi chắc các diễn viên nữ trẻ sẽ không phản đối sự tham gia của họ. Còn khách mời mơ ước của tôi và Jane Lynch là Simon Cowell. Các thành viên của nhóm có thể xuất hiện cùng ông bầu của mình."

"Cảnh Sue Sylvester và Simon Cowell đối đầu với nhau chắc chắn sẽ rất tuyệt vời."

Nguồn: Simon Cowell News
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-2-2014 20:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Glee đến mùa cuối cùng rồi. Thật là buồn, bây giờ ít xem Glee lại rồi. Một phần vì sự ra đi của Cory. Hồi đó thích Glee cũng một phần do tc giữa couple Finn và Rachel nhưng giờ thì k còn Finn nữa rồi. Mỗi lần coi tập mới thấy thiếu thiếu và buồ buồn sao ấy. Nếu có OD tham gia thì chắc sẽ nhiều người xem hơn nhỉ? Vì OD cũng rất nổi tiếng trong giới teen mà. Có thêm Simon nữa thì càng thú vị nhỉ? Cảm ơn bạn dịch tên. Hy vọng sẽ có nhiều bài hay dc cover
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-2-2014 21:02:20 | Chỉ xem của tác giả
Thật tình, có mời mọc Obama đi chăng nữa thì cũng không cứu vãn được cái show đâu
Glee ss1 2 3 ý nghĩa và hay như thế nào, đem ra so sánh thì cái season này thật là thảm họa
Không hẳn là do diễn viên mà thực sự là do Ryan Murphy đã không thèm chú tâm đến cái show này nữa rồi
Làm ơn cho dừng hẳn đi, còn đỡ hơn là đi xuống không phanh thế này. Đừng có làm mấy trò câu khách ăn theo này nữa

btw, thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-2-2014 07:24:46 | Chỉ xem của tác giả
oh rất hy vọng One Direction và Simon Cowell sẽ tham gia mùa cuối cùng này
nhưng quả thật Glee hok còn hấp dẫn như mấy mùa đầu nữa
thích Glee ss 1 và 2
cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-2-2014 12:51:40 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn chưa biết được sẽ như thế nào, cứ đặt niềm tin vào, biết đâu mọi thứ sẽ thay đổi..
Vẫn hi vọng Glee sẽ hấp dẫn trở lại, bởi vì có Simon cowell mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-2-2014 19:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Không biết thế nào nhưng vẫn mong chờ, dù ko hẳn là fan của OD nhưng rất có hảo cảm vs mấy a.
Glee thì ko còn hấp dẫn như 3 mùa đầu nữa rồi, mình cứ ngồi xem đi xem lại dàn cast cũ mà ko thấy chán.
Vẫn mong bác Ryan cố gắng chăm chút nốt cho Glee đến cuối đi chứ ko thì
Dù gì đi nữa mình ko muốn Glee hết tí nào vì mình rất kết các bản cover của Glee...

Tks bạn đã dịch tin này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-2-2014 17:23:53 | Chỉ xem của tác giả
So với phần 1 và 2 có thể nói Glee bây giờ rất chán
Ryan Murphy ko có để tâm đến nó nữa hay sao á này
Nhưng được cái mùa này cực nhiều ng nổi tiếng được mời
Mong rằng những tập sau sẽ hay hơn khi có 1D và Simon Cowell đến
Dù sao đinữa vẫn là Gleek, là 1 fan chung thành của Glee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-2-2014 20:52:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa bao giờ xem Glee một cách tử tế, chỉ nhớ có một lần nó chiếu marathon trên TV thì ngồi xem, tập được tập mất nhưng cũng đã thấy không cuốn hút về phần nội dung lắm rồi :/ nhưng mà phải công nhận là nhạc với các bài hát trong Glee đa phần đều rất hay, nếu kết thúc thì kể ra có hơi tiếc
mình nghĩ mời 1D thì rating sẽ tăng lên chút bởi vì 1D bh đang hot mà, nhưng mà season này bị chê tơi bời như vậy chắc ko cứu vãn được cả show này nữa đâuu
P/S: thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-2-2014 20:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Glee lôi kéo các nhân vật cỡ bự cũng phải thôi vì từ ss4 trở đi, nội dung đã đi xuống nhiều, các nhân tố mới ko làm nên kì tích như các nhân tốt cũ.
Nếu thật sự 1D và Simon tham gia chắc là để kéo rating tăng lên rồi. Đang mườn tượng 1D sẽ là 1 band nhỏ trong glee club của trường đối thủ còn Simon là huấn luyện ở đấy! ˆ_ˆ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-2-2014 21:12:53 | Chỉ xem của tác giả
GLEE từ ss3 mình đã thấy đi xuống rồi,giờ 1D làm cameo nhể,đọc đầu để tưởng diễn cơ,cũng đc,chắc tập nào có Niall thì mình nhảy vào thôi,thích nhất ảnh luôn ý,rõ đáng yêu <3 <3 <3
mà đây đã phải mùa cuối rồi ý gì,tức là ss 6 à,dài ra phết,mặc dù mình rất thích nhạc của GLEE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách