Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4187|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[11.02.12] SNSD và dàn sao "khủng" của Kpop sẽ đổ bộ Việt Nam vào 15/3

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Dù phía KBS chưa lên tiếng nhưng thông tin này đã được tin chắc tới 90%.

Giữa năm ngoái, Giám đốc Jun Jin Guk của KBS chính thức công bố về kế hoạch “hàng khủng”: tổ chức tour diễn thế giới cho Music Bank. Theo đó, dàn sao Kpop sẽ đổ bộ lần lượt New York, Trung Quốc rồi sau đó đến Việt Nam và châu Âu trong năm 2012. Chương trình biểu diễn kỷ niệm 20 năm mối quan hệ hữu nghị Việt – Hàn dự kiến sẽ diễn ra tại thành phố Hồ Chí Minh.

KBS thông báo về dự án quy mô “Music Bank World Tour” từ giữa năm ngoái

Tuy nhiên đến giữa tháng 1 năm nay, Giám đốc Trung tâm văn hóa Hàn Quốc tại Việt Nam – ông Keum Gi Hyung đã update cho Kpop fan những thông tin mới, nóng hổi hơn. Đầu tiên là việc 2PM sẽ đến thành phố Hồ Chí Minh biểu diễn trong tháng 2, tiếp đó là việc KBS thay đổi địa điểm tổ chức Music Bank sang Hà Nội.

Tháng 1/2012, Giám đốc Trung tâm văn hóa Hàn Quốc tại Việt Nam xác nhận rằng
                                                 Music Bank sẽ được tổ chức ở Hà Nội vào tháng 3

Những ngày qua, sự sốt ruột của Kpop fan đã bị đẩy cao hơn bao giờ hết sau khi thông tin Music Bank sẽ diễn ra ở Hà Nội vào 15/3 được xác nhận trên nhiều fansite và tài khoản Twitter của các fanclub. Mặc dù vậy, phía Việt Nam vẫn chưa có đại diện BTC nào lên tiếng.

Thời điểm chính xác 15/3 đang được Kpop fan xác nhận với nhau
                                                  trên nhiều fansite và tài khoản Twitter của các fanclub

Hiện nay, những thông tin xung quanh concert này khá mù mờ. Nếu như Music Bank in Paris diễn ra 8/2 vừa qua, vé đã được bán trước từ tháng 10 năm ngoái (với mức giá thấp nhất là khoảng 1,9 triệu VNĐ) thì vé cho chương trình tại Việt Nam, cho đến nay vẫn chưa thấy “tăm hơi” đâu cả. Do đây là concert kỷ niệm quan hệ hữu nghị Việt – Hàn, nhiều fan cũng đoán già đoán non rằng sẽ chỉ có vé mời, không có vé bán.

Trong khi danh sách nghệ sỹ tham gia vẫn còn chưa được công bố,
                                                 SNSD đang là nghệ sỹ có nhiều khả năng góp mặt nhất

Danh sách nghệ sỹ tham gia biểu diễn cũng chưa được xác nhận, fan Việt chỉ có thể dựa vào lực lượng sao vừa tham gia Music Bank in Paris để cầu trời thần tượng của mình sẽ tới Việt Nam. Các fan SNSD chắc hẳn đang là những người hạnh phúc và dào dạt hi vọng nhất bởi sự góp mặt của SNSD trong concert sắp tới đã được Giám đốc Trung tâm văn hóa Hàn Quốc tại Việt Nam xác nhận.

Cùng chờ đợi những thông tin update sắp tới nhé!

Nguồn : Kênh14.vn

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 5 OMG =)))
bluebell_2801 + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-2-2012 01:28:43 | Chỉ xem của tác giả
tưởng tin này bên box kpop

ai dè nhìn lại thì bên box Vn

thôi đừng có qua gái  ui

tận HN lận ....xa ơi là xa

Bình luận

vớ vẩn muốn ăn oánh ko =)))))))  Đăng lúc 11-2-2012 02:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
bluebell_2801 + 1 :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-2-2012 01:31:34 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài tận HN >.<

Sao không là HCM

Muốn được thấy mấy đứa 1 lần chẳng lẽ vô vọng àh

Dù sao cũng mừng vì S9 đã "ghé" thăm VN

Rate

bluebell_2801 + 1 dỗ dành :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-2-2012 01:33:45 | Chỉ xem của tác giả
các chị đến VN
mà em ở xa vì điều kiện không cho phép
em hóng các chị từ xa vậy

Bình luận

đâu đây cô ;))))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2012 01:34 AM

Rate

bluebell_2801 + 1 xoa xoa

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-2-2012 01:34:28 | Chỉ xem của tác giả
khiếp, bữa nay cô Kat cũng chạy qua đây ah`
định giành miếng cơm của tui sao =.=
nãy tính post news này rồi mà làm biếng quớ nên nó thành thế này
com news:
mấy trỵ ra HN, ko bon chen, hóng hớt dc tí nào
vào Xì gòn thì may ra còn nghỉ học đi đón mấy trỵ ở sân bay
còn MB show ư? em sv nghèo, lấy tiền đâu mà đi :((
p/s: đêm khuya pùn quá :((((

Bình luận

Kat
dụng cụ gì cơ ss? kiếm hường? =)))  Đăng lúc 11-2-2012 01:42 AM

Rate

bluebell_2801 + 1 cơm tới rồi đây =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-2-2012 01:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Mèn ơi năm kia đã không được đón gái rồi. Năm nay gái đến nhưng lại đi cùng hàng tá sao khác kéo theo là hàng tá fan muốn xem => mình có nguy cơ hụt lần 2. Vé hạn chế, người thì đông thể nào giá phải lên đến hàng triệu chứ ko đùa.
Gái làm concert ở đây đi may ra e mới đc ngắm. SV nghèo đúng là khổ

Bình luận

kekeke sv nghèo, cuộc đời sv là gắn liền với mỳ tôm mà ss  Đăng lúc 11-2-2012 01:38 AM

Rate

bluebell_2801 + 1 sv nghèo lắm :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 11-2-2012 01:38:11 | Chỉ xem của tác giả
ây gu, m chỉ có thể ra NoiBai đón các bạn thâu
chứ m không có vài triệu để đi xem đâu, SV nghèo là tôi {:436:}

Vậy nên mong các bạn đừng có đi cửa VIP kẻo m sẽ chẳng thể nhìn thấy các bạn bằng xương bằng thịt được {:430:}

Bình luận

ý ss là máy ảnh, máy quay ah, còn mấy cái màu hường thì ko thể thiếu rồi :).  Đăng lúc 11-2-2012 01:46 AM
nhớ sắm dụng cụ tác ngiệp đầy đủ :D  Đăng lúc 11-2-2012 01:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-2-2012 01:43:19 | Chỉ xem của tác giả
èo ai hạnh phúc chớ ta thì rầu bỏ mẹ
Hà Nội toàn sân khấu để hót opera với thính phòng ko mà mang qua đó làm cái giề {:442:}
nhưng nói đi cũng nói lại, tổ chức ở HCM cũng chả có tiền đi xem, mà có tiền cũng ko đi {:426:}
để dành xiền chờ concert gái coi lun mới phê {:438:}
chỉ mong các sao về đây và đi bình an, giề chớ thể loại fan Việt mình ko thể tưởng tượng nỗi {:404:}

Bình luận

Kat
Này nha, HN đây có Mỹ Đình nhá, tha hồ rộng :))  Đăng lúc 11-2-2012 01:46 AM

Rate

bluebell_2801 + 1 Mỹ Đình rộng hết xảy =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-2-2012 02:18:40 | Chỉ xem của tác giả
mình ko ở HN nhưng đc cái cũng lên đc mình đang phân vân nếu gái mà có conert k biết thì ntn
có ít $ để dành đủ mua vé bt cơ mà mình mà đi xem cái này cũng k thjk bằng concert
P/s ai ở Hải Phòng gái về lên Hà Nội hóng có gì rủ đi chung nha{:301:}
mà ở pari nó bán vé cách nửa năm ở vn mình còn 1th mà chẳng thấy thông tin đẻ chuẩn bị gì cả{:304:}
Hay là nó cho ăn dưa đây{:313:}

Rate

bluebell_2801 + 1 Rate hết com này :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-2-2012 07:20:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhắc đến lại buồn không được gặp gái, ngày gái đến là ngày e học quân sự bữa cuối đó chán như con gián, sao không về HCM 1 lần vậy gái, về 1 lần thui mà :((

Bình luận

Ai ko ở hà nội đa phần đêu cùng chung số phận. Thui thì ôm nhau cầu nguyện cho 1 ngày gái về đến chỗ mình nhé:((  Đăng lúc 11-2-2012 12:32 PM

Rate

bluebell_2801 + 1 ôm ôm

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách