Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19634|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(1/9/2017) Nychaa thừa nhận dần xa cách Itim, không liên quan Tono.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(1/9/2017) Nychaa thừa nhận dần xa cách Itim, không liên quan Tono.

Thời gian qua phải nói là NychaaItim cực kỳ ngọt ngào, cả hai cùng nhau đi du lịch trong và ngoài nước, đến các dịp đặc biệt thì khiến dân FA không khỏi đỏ mắt ghen tị. Nhưng dạo gần đây dường như cả hai không có ảnh chung với nhau mấy. Vừa qua khi gặp Nychaa tại sự kiện Elle Fashion Week, các ký giả liền hỏi về chuyện tình cảm của cả hai.

Chuyện cặp đôi màn ảnh với anh Tono là các fan ủng hộ từ phim. Có lẽ sẽ tiếp tục là chuyện công việc thôi. Thật sự thì em không có ngăn cản suy nghĩ của ai hết, chuyện ủng hộ xuất phát từ phim, nên hãy để nó là chuyện công việc thôi. Nhưng em không có ngăn cản suy nghĩ của ai, mỗi người có tự do để suy nghĩ. Là bạn bè đồng nghiệp thân thiết bình thường thôi. Anh Itim không có hỏi đến, vì đây là chuyện công việc, anh ấy cũng hiểu.

Trả lời như vậy, có phải là để cho các bên đều thấy thoải mái?

Em trả lời theo sự thật thôi ạ, là chuyện công việc. Chuyện đóng cặp thì tùy người lớn nhìn thấy thích hợp thế nào. Còn em thì sẵn sàng hợp tác với tất cả mọi người. Hiện nay không có kế hoạch đi đâu cùng anh Itim, có chút xa cách nhau vì cả hai đều bận làm việc.

Không có vấn đề gì không thoải mái chứ?

Bây giờ thì xa cách một chút.

Có vẻ như bạn không thoải mái khi nói đến chuyện này cho lắm.

Không đâu ạ, không có.

Bây giờ cả hai quyết định xa nhau hay chia tay rồi?

Bây giờ thì xa nhau.

Chưa dùng từ “chia tay”?

Xa cách nhau ạ. Nguyên nhân thì em xin không nói đến được không? Như đã nói, mỗi người đều bận làm việc. Cơ hội để thân thiết như trước là chuyện của tương lai. Nhưng bây giờ thì xa cách nhau, không có cảm thấy phí thời gian vì đó là chuyện tốt đã đến với em. Không liên quan đến cặp đôi màn ảnh đâu, là chuyện của riêng hai người.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Credit: gossipstar.mthai.com/gossip-content/64217
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-9-2017 16:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Cặp này dễ thương vậy mà ..., chời ơi mất thêm một miếng niềm tin nữa ời.huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-9-2017 23:10:08 | Chỉ xem của tác giả
Buồn ghê tui sợ xa cách là nói giảm nói tránh thôi chứ khả năng quay lại ít quá.
Lạc đề xíu là tôi không ngồi thuyền Tono - Nychaa mà là shipper của Alek - Nychaa từ hồi Sapai Jao.
Alek và Nychaa có phim mới mà hông biết chừng nào mới được lên sóng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách