Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Me♥
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1.10] *Cung tỏa châu liêm- Cung 2* tung loạt hình của Dương Mịch và Phùng THiệu

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-10-2011 20:27:30 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này Đại ca gầy quá, thương :((

Nhìn càng lúc càng gầy, chẳng thấy thịt đâu cả, thích mũm mĩm như Bát ka ở phần 1 hơn cơ.

Nhìn đại ca tạo hình hiện đại có chút giống Mạnh Hòa Bình của Giai Kỳ Như Mộng nhỉ?

Thích tấm gần cuối (trông đẹp + oai) và tấm cuối (tình củm vợ chồng hai đứa thật là thắm thiết) :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-10-2011 20:27:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Iu qá đi nha
Cuối cùng cũng lộ diện couple Phong Mi của mềnh rồi
Mà không bik Phong Mi sẽ típ tục là Nv chính hay chỉ làm nổi bật lên câu chuyện của Ung Chính nhỉ :-?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 20:39:57 | Chỉ xem của tác giả

Ôi tấm này {:308:}

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-10-2011 20:42:28 | Chỉ xem của tác giả
ối, hóng quá
xuyên tới xuyên lui. rốt cuộc cũng chẳng biết sống hiện đại hay sao này sẽ trở về quá khứ
ko biết kết cục sẽ như thế nào nữa cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-10-2011 20:58:38 | Chỉ xem của tác giả
papparoti gửi lúc 1-10-2011 17:45
là sao hở bạn Me
đây là hình của phần 2 à?
vậy phần 2 là tiếp tục cuộc sống của T ...

Theo mình biêt thì cảnh TX và 8ka ở quá khứ kia chỉ  là giấc mơ của TX ở hiện đại
Theo giang hồ đồn đại thì Cung 2 ,TX là 1 nữ tiểu thuyết gia, cảnh 2 người ở hiện đại kia chắc là lúc cô ấy giật mình tỉnh sau giấc mơ
CÒn câu chuyện trong Cung 2 có thể chính là tiểu thuyết mà cô ấy viết lên

Cũng theo tin đồn thì 8ca ở hiện đại là nhân viên bán xe thể thao ^^
Nói chung thực hư thế nào đợi tết sẽ rõ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-10-2011 21:14:28 | Chỉ xem của tác giả
catspin gửi lúc 1-10-2011 19:44
Không khoái phim này bằng "bộ bộ kinh tâm". Nhưng phải công nhận dàn diễn viên phim n ...

Bạn nài thiệt tâm đầu ý hợp zới mình ^.^
Dv CUng thì đẹp, cốt tr BB thì hay , kết mỗi cái bài thơ cuối fim CUNG, chỉ có đoạn đó la ko tua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-10-2011 21:22:19 | Chỉ xem của tác giả
ui cặp đôi PhongMịch nhà chúng ta đáng iu quá đi mất {:295:}
mới nhìn thấy mấy cảnh hậu trường đã thấy thích rùi, không biết 2 người này bao lâu rùi chưa được gặp nhau mà giờ như hình với bóng {:300:}
hehe nhìn mấy bức ảnh mà có cảm giác như có chục trái tim bay xung quanh 2 người vậy {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-10-2011 23:38:31 | Chỉ xem của tác giả
catspin gửi lúc 1-10-2011 19:44
Không khoái phim này bằng "bộ bộ kinh tâm". Nhưng phải công nhận dàn diễn viên phim n ...

Bạn nói đúng ý mình quá, tuy dàn Cung long lanh nhưng mà ác nỗi biên kịch nó quá thập cẩm xào nấu, chẳng biết nếu nó và Bộ Bộ chiếu cùng nhau sẽ thế nào nhỉ ;))
Mà nói chung là chờ phần 2 xem bác Vu Chính còn bày trò copy - paste những kiểu nào nữa. Phải chi Phong Mi đóng phim của người khác thì có phải hơn không, đụng ngay cái lão mình ghét nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-10-2011 00:10:08 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng được xem các tác phẩm khác hay hơn của Bác Vu Chính.Bác ý biên kịch " Mỹ nhân tâm kế" xem thuyết phục hơn là " Cung tỏa tâm ngọc".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-10-2011 00:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Kyoko2601 gửi lúc 1-10-2011 23:38
Bạn nói đúng ý mình quá, tuy dàn Cung long lanh nhưng mà ác nỗi biên kịch nó quá t ...

Thực ra cũng thông cảm cho Bác biên kịch bạn à, có tác phẩm ngon có tác phẩm "nhai cố cho no bụng" thôi. Tự dưng ngồi nghĩ ra cả một xã hội tồn tại đủ loại người, đủ tính cách nhiều khi đau đầu lắm. Cứ thử nghĩ lại cảnh mình dạo trước vật vã toát mồ hôi hột mới viết nổi bài kiểm tra văn dài độ 1,5 trang nộp cho cô giáo mà không cần sách " để học tốt" là mình đã phải khâm phục các bác ý lắm lắm rồi. He he, lại nhớ dạo đó , mỗi lần đến giờ kiểm tra là mỗi ngăn bàn học lại bày ra đủ kiểu sách tham khảo. Đứa yêu văn, nhiều " hứng" thì thả sức cắm mặt viết lia lịa, đứa chống đối thì nhặt chỗ nọ một tẹo, nhặt chỗ kia một tẹo, qua quít cho xong. Riêng mình lần nào cũng ngơ ngẩn mất 15 phút đầu nghĩ ra cái mở đầu, nghĩ được rồi thì tự dưng thân bài kết bài cứ thế "ra" như tháo khoán. Rồi khoảng 30 phút sau "hết chữ" lại làm việc riêng đến hết giờ. Văn thuộc loại "bình quân 5 điểm" nên không dám đánh giá ai.Ở góc độ giải trí kiểu " cổ trang bàng hoàng lãng mạn teen teen kute" vậy là " Cung tỏa tâm ngọc" thông rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách