Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4525|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[09.09]Mã Tô trong "Nguyên Soái Vui Vẻ" ôm thỏ ngọc chúc tết trung thu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[09.09] MÃ TÔ TRONG "NGUYÊN SOÁI VUI VẺ" ÔM THỎ NGỌC CHÚC TẾT TRUNG THU

Gần đây, hình ảnh nữ diễn viên Mã Tô đang vào vai Hằng Nga trong bộ phim truyền hình "Nguyên Soái Vui Vẻ" ôm thỏ ngọc được đưa ra, cùng lúc với ngày lễ trung thu truyền thống đang đến gần, nên những bức ảnh này được xem như là lời chúc mừng trung thu đến khán giả. Đây quả là một việc làm rất đúng lúc.

Source: sina
Vtrans: edward.cullen@KST
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 00:07:32 | Chỉ xem của tác giả

source: sina

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-9-2011 02:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Chị Mã Tô này nhìn cũng xinh xinh dịu dàng ghê.
Chưa có coi phim nào của chị nữa.
Vừa bên kia nói Lâm Giác Dân Lâm bạch thỏ của Hồ Ca đáng yêu này nọ, bên này thấy thỏ trắng luôn nè
Nguyên soái vui vẻ - Hoan lạc nguyên soái, hình như đây là bộ phim dạng thần thoại có Twins tham gia nữa thì phải

Bình luận

ta bị sợ đvật gặm nhấm nàng ạ, nhìn thì nhìn thôi chứ ko muốn nuôi =))  Đăng lúc 10-9-2011 11:47 AM
Hình như chị này đóng vai Tiểu Tuệ trong bản Tân Bích Huyết Kiếm 2006 thì phải, phim đó còn có 2 ss là Huỳnh Thánh Y và Tôn Phi Phi tham gia nữa  Đăng lúc 10-9-2011 10:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-9-2011 02:53:45 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 10-9-2011 02:20
V ...

Mình cũng thế, chưa coi phim chị này đóng bao giờ. Nhưng loạt hình này nhìn ch ấy đúng là rất xinh đẹp, nhẹ nhàng, có cái gì đó thần tiên thoát tục, gương mặt và tạo hình này cho chị ấy đóng vai tiên nữ chắc là hết chỗ chê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-9-2011 10:12:13 | Chỉ xem của tác giả
trông Mã tỷ tỷ xinh nhưng em ko thích cái kiểu tóc này lắm
công bố tạo hình đúng lúc ghê
chị Hằng thỏ ngọc
đúng dịp Trung Thu
không biết bao giờ cái phim Nguyên soái vui vẻ này công chiếu nhở
cũng thấy thú vị ra phết
dán cast cũng có kha khá sao thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-9-2011 11:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Vừa hay gần đến lễ Trung Thu, ở đâu cũng tấp nập sửa soạn, chúc tụng nhau nhỉ

Chị này nhìn nét nhu mì, mỏng mày hai hạt ;P Con thỏ nhìn xinh quá. Không biết phim nói về gì, dạo này phim TQ nhộn nhịp quá, tin tức phim mới cứ dồn dập.

Bình luận

phim này nói về chàng Trư đó pạn ^^  Đăng lúc 10-9-2011 04:42 PM
=)) hông sợ động vật gặm nhấm nhưng cũng ko thích nuôi =))  Đăng lúc 10-9-2011 11:51 AM
thỏ con người ta bán ở ngoài đường, không thấy có cảm giác đáng yêu nữa.  Đăng lúc 10-9-2011 11:42 AM
hơ, hồi xưa nhà nuôi thỏ, thường đi hái là sắn cho thỏ ăn. Không hiểu sao cứ ấn tượng là thỏ rất xinh rất đáng yêu. Nhưng bây giờ nhìn mấy con thỏ  Đăng lúc 10-9-2011 11:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-9-2011 14:34:47 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ là có coi phim kiếm hiệp nào đó có ss này đóng rùi
cơ mà hình như nhìn bây giờ ss ko xinh như trước thì phải
cơ mà tung tạo hình này đúng dịp Trung thu
ổn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-9-2011 16:10:18 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu xem Mã tô là phim Muôn sắc cuộc đời trên tivi
Ấn tượng là nhìn xinh đôi mắt hai mí có hồn sau này xem thêm phim Đại mạc kiêu hùng và Tân Bích huyết kiếm, nói chung là xem sis đóng cũng hay nhưng chắc do thiên thời địa lợi mà nhân không hòa cho nên mãi không thể nổi tiếng hơn được nữa mặc dù sis sinh năm 81
Độ tuổi này để phấn đấu cũng đã xem là hơi muộn
Nhưng vẫn luôn chúc sis thành công
Vì sis diễn những vai hồn nhiên, tốt bụng rất ấn tượng
Xem sis đóng trong Đại Mạc kiêu hùng vai mã não ấy rất là hay và thương
Về cơ bản thích những diễn viên trước hết đóng hay đã còn xinh àm diễn đơ là chỉ ngắm dung mạo thôi

Bình luận

hehe tớ đọc mà còn phải tra từ điển tới lui ấy chưa nge nổi đâu :( ngồi mà lo đọc phụ đề chắc ko kịp ngắm zai qá :))  Đăng lúc 10-9-2011 05:09 PM
hiz hiz tiếng Trung Ed tự học từ pạn ấy, còn bập bõm lắm, thấy nhà Bộ bộ có pạn heou ấy, coi đc clip ùi :x  Đăng lúc 10-9-2011 05:00 PM
éc cm lộn ở dưới :P  Đăng lúc 10-9-2011 04:52 PM
keke tớ cũng xin thêm này, tối nay có BBKT <3  Đăng lúc 10-9-2011 04:46 PM
hihi pạn Mi ^^  Đăng lúc 10-9-2011 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 16:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 10-9-2011 02:20
V ...

hyhy pạn tuongst nói đúng ấy ss Tô có đóng Tân Bích Huyết Kiếm ấy
phim đầu tiên của ss mà tớ coi là Đại Đường Ca Phi hồi xưa chiếu trên HTV7 ấy, vào vai Ca Phi nên tạo hình nhìn sinh lắm :x mà chiếu ngay chìu chìu nên coi ko liền đc vì ih học, sau đó thì có Muôn Sắc Cuộc Đời nữa, chẳng hỉu sao nhưng tớ thấy ss này đóng vai hiện đại có vẻ hợp hơn :"> vì thấy sinh hơn ấy ^^
ah NSVV có Twin có a Ron vs a Cổ Cự Cơ nữa ấy ;))

Bình luận

hình như chúng ta đang sờ pam hả ;)) mình xin nốt lần này nữa nhé =))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 05:10 PM
thế là giỏi ùi biết chút chút cũng tốt, nghe được là hay ồi :)  Đăng lúc 10-9-2011 05:03 PM
dẹt bạn Ed ôi bạn biết tiếng bông à hay ek, ôi tối nay mình chỉ nghe tường thụt thôi, còn nếu không thì nhìn hình đoán chiến sự vợi =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 04:55 PM
hyhy dĩ nhiên ùi qa nge ngóng tình hình chứ, tại mới bập bõm tiếng Trung mà, nge sao kịp vs phim :( qa nge mọi ng vs pạn heou bình luận ;)) ah mà gọi tớ là Ed nhé ^^   Đăng lúc 10-9-2011 04:51 PM
tối nay sang nhà Bộ bộ ủng hộ nha Cullen :)  Đăng lúc 10-9-2011 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-9-2011 23:46:45 | Chỉ xem của tác giả
biết nàng nì lâu roài mà giờ mới biết tên
xí hổ quá đê
trung thu ma gặpđc chị hằng xinh thế thì vui quá còn gì. ^^
nhìn chị ấy xinh đẹp dịu dàng ghê. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký