Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 53246|Trả lời: 529
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[09.01] Dương Mịch và Lưu Khải Uy thừa nhận đang hẹn hò + Bạn bè trong ngành gửi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

2011 là một năm thành công của Dương Mịch. Từ phim truyền hình có ảnh hưởng lớn đến phim điện ảnh kinh dị có doanh thu cao nhất từ trước đến giờ và phát hành album đầu tay, Dương Mịch đã đạt đến đỉnh cao sau 20 năm trong ngành (dù cô chỉ mới 25 tuổi). Và hơn thế nữa, cô đã chính thức thừa nhận mình đang yêu diễn viên Lưu Khải Uy.
Câu chuyện đã thu hút hơn 16 triệu lượng follower trên weibo chỉ trong hơn hai tiếng đồng hồ.

Theo lời Dương Mịch, hai người trở thành bạn tốt khi quay phim Như Ý. Cô đã giới thiệu Khải Uy với công ty mình và anh đã chấm dứt việc làm một diễn viên tự do. Gần đây Khải Uy đã bất ngờ gọi cho Dương Mịch trong chương trình Happy Camp và cả hai còn xuất hiện trong MV cho album của cô.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây với Southern Metro Weekly, Dương Mịch đã từng nói cô cho rằng mình hiện đang quá bận rộn để phát triển tình cảm với bạn khác giới, nhưng đã tìm được niềm tin ở Lưu Khải Uy.

Trích dẫn lời nói của Dương Mịch trên weibo của cô:
"Thật lòng mà nói tôi đã từng nghĩ về chuyện yêu đương nhưng chưa bao giờ thật sự muốn hẹn hò với ai vì tôi cho rằng nó là một việc tốn thời gian. Tôi quá bận rộn với công việc và sợ rằng tôi sẽ không có thời gian cho mối quan hệ đó. Nhưng tôi có thể đặt niềm tin ở người này. Tôi không dễ tin tưởng người khác nhưng anh ấy làm cho tôi yên tâm rằng mình có thể. Ngành giải trí rất thực dụng, nó làm nhiều người, kể cả tôi, hình thành nhiều tính xấu. Nhưng khi làm việc với anh ấy, tôi sẽ nhìn lại bản thân mình. Tôi chưa gặp ai có thể làm cho mình cảm thấy như vậy."

Ngay sau đó Lưu Khải Uy đã trả lời trên weibo:

"Cuối cùng tôi đã có thể nói to rằng mình đã có bạn gái! Tôi xin gửi lời xin lỗi đến những ai đã lo lắng về tình trạng độc thân của tôi. Việc công khai này tôi đã cố lấy hết dũng khí. Dương Mịch rất lo lắng, tôi mong mọi người sẽ ủng hộ và bảo vệ cô ấy. Cô ấy hi vọng mọi người sẽ xem chúng tôi như hai người đang yêu đương bình thường như bao người khác. Nếu được các bạn chúc phúc chúng tôi sẽ rất hạnh phúc. Mối quan hệ mới chớm nở này còn chưa vững chải và cần được bảo vệ. Vì công việc, việc có một mối quan hệ đơn giản là vô cùng khó. Tôi chỉ muốn nói rất khó có thể gặp được một người tôi thật sự yêu và tôi rất muốn có một mối quan hệ nghiêm túc và giản đơn. Là một nam nhân, tôi sẽ cố hết sức và làm mọi thứ để bảo vệ mọi người xung quanh tôi và Dương Mịch bé nhỏ" @Dương Mịch.

Bạn bè trong ngành gửi lời chúc phúc đến Dương Mịch và Khải Uy qua weibo:
Phùng Thiệu Phong:
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Lâm Tâm Như:

Chương Tử Di:

Đường Yên:

Lưu Thi Thi:

Bành Hạo Tường:

Source: Cfensi + Weibo
Vtrans: Rocky + Lộng_Nguyệt @KST
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +50 Thu lại Lý do
loaneca + 5 Cảm ơn bạn
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái!
Jane + 5 Ủng hộ 1 cái!
hailinh_3112 + 5 ^^
hai2an + 10 :x
loveIU93 + 5 oaaaaaaaa:))
TrongDuc2903 + 5 very Hot =))
N2H_K0u + 5 Cảm ơn bạn
seta + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-1-2012 12:59:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ muốn nói là mình rất ủng hộ couple này :x Những lời lẽ trên weibo của anh chị rất thật lòng & tình cảm. Thật ngưỡng mộ :x. Sự dũng cảm & thẳng thắn của anh chị làm biết bao nhiêu người xúc động đấy :">.

Mình còn thích cái lời chúc của Đường Yên :)) "Có Lưu Khải Uy lo cho bạn, mình an tâm rồi", "Người con gái khi yêu là đẹp nhất, bây giờ bạn là người đẹp nhất" :)). Dễ thương thế Tiểu Yên ơi.

Trong các dv chúc mừng anh chị, có Ruby, Vicky, Myolie, Hoắc Tư Yến, Đồng Lệ Á, Thích Vy, Ada Thái Thiếu Phân :x Yêu ghê cơ, Ada còn nói cái gì "công khai rồi có thể tự do ôm ôm hôn hôn rồi" =))

Bình luận

mes weibo đầu tiên trong năm 2012 của Đường còn dành cho đôi này nữa, may mắn thía còn gì :))  Đăng lúc 9-1-2012 02:58 PM
^^  Đăng lúc 9-1-2012 01:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Rocky + 5 Tem news ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-1-2012 13:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Ui mới đọc tin này xong
Thấy 2 anh chị cũng đẹp đôi mừ
Chỉ tiếc cho fan Phong_Mịch thui á
Cơ mà Thi Thi nhà ta nới giề đơi em Rốc?

Bình luận

ava kute quá :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 10-1-2012 12:24 PM
like cái chứ ký thế :x .Mukai :x  Đăng lúc 9-1-2012 09:14 PM
xong rồi đó ss  Đăng lúc 9-1-2012 03:37 PM
đang dịch ss ơi ^^ chờ xí  Đăng lúc 9-1-2012 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-1-2012 13:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Đã biết tin cũng như lượn vào đây trước kih em Rock mời cơ^^
Hem biết nói gì,
vụ việc này hẳn sẽ gây chấn động không nhỏ trong lòng các fan FengMi.
Nói gì thì nói, hai người cũng là 1 cặp đôi đẹp trên màn ảnh, rất xứng đôi vừa lứa
nên việc các fan kì vọng là không thể tránh khỏi^^
Anyway, chuyện tình cảm là một thứ không thể đoán định hay sắp đặt trước cả.
Cũng chúc phúc cho 2 anh chị Dương Mịch với Lưu Khải Uy.
Mình thấy anh LKU cũng rất ổn.
Hi vọng là các fan sẽ sớm vượt qua cú sốc, và bình tĩnh, vui vẻ ủng hộ couple mới^^

Bình luận

khoảng cách thế hệ mà :P như bà bà già hơn ss tầm 10 tuổi thì đã có bấy bì rùi í :P  Đăng lúc 9-1-2012 03:00 PM
tuổi vẫn quan trọng cơ, thế hệ mà :P vd như Ca đừng có lấy người hơn tuổi quá nhiều nhá =((  Đăng lúc 9-1-2012 02:59 PM
Tình yêu thì tuổi tác ko thành vấn đề :))  Đăng lúc 9-1-2012 02:50 PM
có điều LKU hơn DM những 12 tuổi thì phải :))  Đăng lúc 9-1-2012 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-1-2012 13:18:22 | Chỉ xem của tác giả
Dù là Phong Mịch luyến nhưng chúc Mi hạnh phúc
Ủng hộ với những gì Mi hay Phong lựa chọn
Thật sự khâm phục cái sự can đảm này của Mi nghệ sỹ dám công khai yêu đương không biết được bao nhiêu người
Tình yêu vẫn không thay đổi {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-1-2012 13:21:01 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua đến giờ xôn xao chuyện này
củng tiếc cho fan Feng Mich
cơ mà lần này mình lại ủng hộ Mịch và Lưu Khải Uy
hai người đả nói thế rồi ,với lại cảm thấy là lời thật lòng
Mong là lần này Mịch tìm được hạnh phúc
Chúc mừng anh chị :^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-1-2012 13:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này tin này rầm rồ quá
thấy Mịch Mịch tâm sự trên weibo mà thấy hạnh phúc cho hai người,

Đúng thế, tôi đang yêu.... tôi rất tốt, hy vọng nhận được sự chúc phúc của mọi người...

Mong là 2 người sẽ hạnh phúc, gì chứ mình khoái nhìn các couple happy ending lắm

2 tấm hình trên cùng nhìn đẹp wa iem Rock oiiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận

Long môn phi giáp đó bạn  Đăng lúc 10-1-2012 10:06 AM
c ơi, cho t hỏi ngoài lề tí sign vs ava của c là trong phim gì thế :)  Đăng lúc 9-1-2012 10:57 PM
Ca vậy chắc té ngửa thật quá :)) mà nếu là Tiết Tiết chắc còn chảy cả máu cam mất :))  Đăng lúc 9-1-2012 03:01 PM
@Rock: :)) Ca cũng công khai kiểu vậy ko bít mình có té ngửa ko nữa aaaaaaaaa, ko dám tưởng tượng, mặc dù vẫn mong Ca hạnh phúc  Đăng lúc 9-1-2012 01:46 PM
Ko biết chừng nào mới tới Ca mình đây =))  Đăng lúc 9-1-2012 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-1-2012 13:27:37 | Chỉ xem của tác giả
Shock tỉ độ luôn á!!!!!!!!!!!!!
vừa vô đã thấy tin động trời này

Mimi ơi không ngờ nàng lại huỵch toẹt nói ra như vậy. Dũng cảm quá đi
Chúc mừng Mimi luôn ủng hộ nàng {:303:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-1-2012 13:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Có news rồi đấy, đúng là tin sốc thật, ;))
haha, cuối cùng Dương Mịch cũng có câu trả lời chính thức, ko chỉ còn là tin đồn
Lưu Khải uy cũng manly lịch lãm mà, đẹp đôi toá :x
Kiểu này fan couple PTP DM hết hi vọng rùi, sau nhiều tin đồn thì mọi việc cũng đã rõ ràng, hức nhìu ng thik couple này lắm ý
Chúc mừng ss Mịch, mong couple này luôn hạnh phúc, cho dù có áp lực dư luận thế nào :D

Bình luận

ss ui em ít tuổi hưn ss mà....hí hí  Đăng lúc 9-1-2012 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-1-2012 13:39:27 | Chỉ xem của tác giả
vẫn là thích Phong Mi...
song cũng là tuyệt đối ủng hộ quyết định của Mi tỷ, chúc tỷ hạnh phúc :)

................. tiếc Phong ca quá :((................ hay ca làm người iu em đi ;))

Bình luận

uk, đúng rồi tiếc Phong caca quá t.t dù a đã dừ :))  Đăng lúc 9-1-2012 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách