Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6459|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

[08.11] Dương Mịch bộc lộ về các nam diễn viên cùng hợp tác: Hồ Ca, Phùng Thiệu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-11-2011 15:44:26 | Xem tất |Chế độ đọc
Dương Mịch giải thích về các nam diễn viên hợp tác cùng cô ấy, tại sao lúc nào cũng xảy ra tin đồn? Thực ra tất cả đều không có gì, quan hệ đều rất tốt, đều là bạn bè tốt.

“Bởi vì ngày nào tôi cũng làm việc, bản thân rất bận, thú vui lớn nhất là được làm việc. Thật không ngờ là lại xảy ra nhiều tin đồn như vậy, làm cho nhiều người không thích, vậy nên mong mọi người đừng tin vào những tin đồn. Tôi nghĩ có thể do não của tôi lớn, có số “vượng phu”.

“Tôi thích người bạn trai có thể bao dung tôi, bởi vì công việc của tôi rất bận. Tôi là một cô gái khá độc lập, không thích phải khai báo với người khác. Hy vọng người đó có thể cảm thông tôi, cảm thông công việc của tôi.”

Đối với các nam diễn viên từng hợp tác qua với cô ấy, Dương Mịch có những nhận xét không giống nhau.

1.        Hồ Ca

Trước khi “Cung” phát sóng thì Hồ Ca được xem là người “môn đăng hộ đối” với Dương Mịch nhất. Hai người năm 2005 cùng nhau diễn bản tình yêu tuyệt đẹp giữa Ninh Thái Thần và Nhiếp Tiểu Thiện. Năm 2009 “Tiên kiếm kì hiệp truyện 3” bùng nổ, “Ca Mịch phái” từ đó cũng “thịnh hành” theo.

“Trước khi quay “Tiên kiếm 3” cùng lão Hồ thì kì thực tôi cũng chưa từng diễn qua hỉ kịch *chỉ các cảnh hài hước*. Tiên kiếm 3 có thể tính là bộ đầu tiên, có một số các cảnh gây cười. Tôi cảm thấy chính là anh ấy truyền hài hước cho tôi. Những lúc ở bên cạnh anh ấy tôi học được rất nhiều thứ. Trong cuộc sống anh ấy là một người u buồn, một chàng trai rất hay u buồn. Nhưng khi anh ấy đóng phim, đứng trước ống kính lại là một người hoàn toàn khác. Rất kính nghiệp, một người diễn viên rất giỏi. Cùng anh ấy hợp tác học được rất nhiều, chúng tôi quen nhau nhiều năm, là bạn tốt nhiều năm, rất thân thiết.”

2.        Phùng Thiệu Phong

Đối với Phùng Thiệu Phong thì quan hệ giữa hai người có rất nhiều lời đồn đại “phim giả tình thật”, mở ra rất nhiều cuộc bàn luận của mọi người.

“Tôi cảm thấy tôi cùng Phùng Thiệu Phong, có thể là vì bộ “Cung” làm cho mọi người hiểu nhầm. Tôi cùng anh ấy quay 5 bộ, cả 5 bộ đều là tình lữ. Cùng với anh ấy không thể nào không thân, rất thân là khác. Nhưng mà thân ở đây là loại thân thiết giữa những người thân. Tôi nghĩ quan hệ giữa tôi và Phùng Thiệu Phong luôn luôn chỉ ở dưới, có khả năng cả đời này sẽ chỉ là bạn bè tốt.”

3.        Lưu Khải Uy

Khác với Hồ Ca và Phùng Thiệu Phong thì số lần Dương Mịch hợp tác cùng Lưu Khải Uy vốn không nhiều. Hai người mới đây hợp tác trong bộ phim truyền hình “Như ý”.

Lưu Khải Uy bày tỏ Dương Mịch vào nghề sớm hơn anh ấy rất nhiều, bây giờ ở trong công ty có lẽ là nhỏ nhất trong các tiểu sư đệ. Dương Mịch là đại sư tỷ của anh ấy.

“Tôi cùng Khải Uy lúc quay “Như ý”, vai diễn của anh ấy là một người vừa trẻ tuổi lại rất đáng yêu. Trong cuộc sống anh ấy là một người rất thích pha trò, một chàng trai thích ầm ĩ. Tôi cảm thấy anh ấy là một chàng trai có rất nhiều mặt.”

Source: http://www.imgo.tv/special-201111-1-177-213087-224012-2061.shtml *clip xem online*
Vtrans: LovingGe4ever @ KST
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +23 Thu lại Lý do
loveIU93 + 5 :x
Jane + 5 Ủng hộ 1 cái!
N2H_K0u + 3 ^^
TrongDuc2903 + 5 Like ku Mi nak
Lộng_Nguyệt + 5 Nhớ Ca ca quá đi :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 15:46:11 | Xem tất
Hà hà, bà bà giành tem trước đã, nói gì nói sau

Hem biết sao chứ thật sự thì Mi làm việc rất kinh hoàng
Trong vòng 1 năm lại đây từ hồi biết đến em ấy thì liên tiếp liên tiếp không ngừng thấy em ý xuất hiện trên báo chí, đóng phim cả điện ảnh lẫn truyền hình, chụp ảnh thời trang, .. không gì không làm
Có người nói Mịch đi theo trường phái của Phạm Băng Băng, tấn công toàn diện, chinh phục khán giả bằng sắc đẹp, tài năng và sự làm việc chăm chỉ, lạnh lùng bất chấp mọi tin đồn, ... nghe chừng cũng có điểm ... giống giống ^^

Bình luận

tại em thấy từ u buồn có vẻ ko hay nên em giải thích ngay, thê ko phải là bênh hả em?  Đăng lúc 8-11-2011 06:26 PM
sao hem nói về Ca :)) Mịch bảo Ca rất hay u buồn, bà bà thấy đúng hem ;))  Đăng lúc 8-11-2011 03:53 PM
mai gặp rùi, nhớ gì mà nhớ :))  Đăng lúc 8-11-2011 03:49 PM
rết e đê bà bà, trans từ clip onl đó, hem phải trans new có chữ đâu nhá >:) siêu hem >:)  Đăng lúc 8-11-2011 03:47 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 5 tem ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 15:56:34 | Xem tất
câu này Mi tỷ nói chuẩn nè=))
Ca chuyện đi truyền hài cho người khác=))
Nếu không muốn nói là Ca truyền sự hâm đơ=))
nhưng mà Mi tỷ bảo Ca hâm rất hay u buồn á .
hơi bị bất ngờ á Ca bình thường rất vui vẻ mà chẳng thấy Ca u buồn
hay là Ca ngoài thì cười nhưng trong lòng lại có chuyện ko vui .
thôi hem nói nửa càng nói càng nhớ Ca hâm.

Bình luận

mai đc gặp rồi, khỏi nhớ :))  Đăng lúc 8-11-2011 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 16:00:43 | Xem tất
Dương Mịch sướng thế
được diễn cùng toàn giai đẹp thôi
Nhưng sao ngoài đời Hồ Ca lại buồn vậy, chắc tại chưa tìm được ý trung nhân chăng?
Thiệu Phong quá đẹp đôi với Mịch nhé, vậy mà chỉ là bạn, tiếc thật, hihi
Còn Khải Uy thì mình không ý kiến.

Bình luận

:P chưa tìm được ý trung nhân cũng có thể là một chuyện đáng suy nghĩ ha ha. Mà em chỉ suy đoán chữ "u sầu" mà Mi nghĩ về Ca thôi, sao ss bảo em bênh Ca là sao ^^   Đăng lúc 8-11-2011 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 16:02:29 | Xem tất
ke ke mh` ngoi ghe go sao haiz dau mong a
cai' may' ko go dc TV ti ve edit sau, dung rate tru ss nha{:263:}{:290:}

cai gie the nay luc post da co ai post dau sao gio lai rot xuong may tang vay

Bình luận

ss thích Tiên tam phải hem  Đăng lúc 8-11-2011 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 16:10:32 | Xem tất
Pasta gửi lúc 8-11-2011 16:00
Dương Mịch sướng thế
được diễn cùng toàn giai đẹp thôi
Nhưng sao ngoài đời Hồ Ca ...

hehe, có lẽ không phải u buồn, mà chỉ là trầm lặng
Hồ Ca từng nói, khi ở chỗ đông người, anh ấy có thể rất vui vẻ, (như nhiều người nói, anh ấy thường là người bày trò, khiến mọi người vui vẻ), nhưng những lúc ở một mình, anh ấy hay trầm mặc, suy tư
Kiểu trầm mặc suy tư này nhìn tưởng u buồn thôi chứ thực sự có khi cũng chẳng phải vậy đâu
chẳng qua là ca đang lang thang suy nghĩ lung tung, cũng có thể u sầu thật, nghĩ chuyện tự kỷ này nọ, nhưng cũng rất có thể là đang vẽ kịch bản hay nghĩ ra trò chơi mới =))

Đoạn sau thì thực ra là suy từ bản thân ra
Mọi người hay bảo em hay mơ màng. Đã từng có lần cả một ngày nhốt mình trong nhà, up lên mạng một hai bài thơ thất tình, ... mn cũng có hỏi thăm này nọ thì lại hem có trả lời, bởi vì thực sự thì cũng chả có vấn đề gì hết, là thích có chút thời gian riêng tư một mình, lãng đãng vậy thôi, mà nói thì mọi người đâu có tin --> tốt nhất hem nói nữa =))
Còn bản chất là lạc quan yêu đời =)) coi nỗi buồn là gia vị cho cuộc sống

Bình luận

:P Ca trước giờ vẫn tinh nghịch như thế ik bà bà, giống trẻ con quá :X  Đăng lúc 8-11-2011 04:57 PM
Ca sến, bà bà sến  Đăng lúc 8-11-2011 04:14 PM
chỉ có 1 chữ sến đã nói lên tất cả  Đăng lúc 8-11-2011 04:14 PM
sến  Đăng lúc 8-11-2011 04:14 PM
mà em bênh vực Ca của em quá đấy nhé, :))  Đăng lúc 8-11-2011 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 16:15:00 | Xem tất
thích Hồ Ca hehe

"Trước khi “Cung” phát sóng thì Hồ Ca được xem là người “môn đăng hộ đối” với Dương Mịch nhất. Hai người năm 2005 cùng nhau diễn bản tình yêu tuyệt đẹp giữa Ninh Thái Thần và Nhiếp Tiểu Thiện. Năm 2009 “Tiên kiếm kì hiệp truyện 3” bùng nổ, “Ca Mịch phái” từ đó cũng “thịnh hành” theo. "

Bình luận

ha ha, là thích, chỉ có một chữ thích, không còn gì nói thêm nữa sao :P  Đăng lúc 8-11-2011 04:22 PM
comt kiểu gì vậy bạn =))  Đăng lúc 8-11-2011 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 16:25:24 | Xem tất
Tình hình là Mịch tỷ đúng là số vượng phu thật rồi =)) toàn hợp tác với những "nam nhân" như thế này bảo sao lại k vượng phu cho đc :))
Mình là mình thích cả 3 nhé,nhưng đọc đoạn Mịch tỷ nhận xét về Ca thì vẫn cảm thấy Ca trc h vẫn hay cười nói rất vui vẻ,có lẽ đó chỉ là ở phim trường,đc gặp mọi ng,giống như comt mọi ng đã giiar thik ở trên.Nhưng dù sao vẫn thấy Ca hâm rất đáng yêu :((
Còn Phong ca và Mịch tỷ là thấy hợp nhau nhất rồi,mình chỉ mong Hồ lô đường thành sự thật thôi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 16:43:34 | Xem tất
Hey hey hey

Sky khoái Ca-Mịch từ lâu lắm rùi... Khoái ra mặt lun ^^

Ca  "kính nghiệp, một người diễn viên rất giỏi" thì rõ ràng rùi,
riêng chuyện Ca "u buồn" thì cần super soi lại... :D
fan hội của Ca ơi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, mn nghe thấy gì chưa nè :D :D

Bình luận

nghe thấy rùi, mà nghe thấy cái chi chi ss =))))  Đăng lúc 8-11-2011 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 16:57:32 | Xem tất
Y Thần cũng từng nhận xét Ca:
" Nhìn anh ấy có vẻ nghịch ngợm, nhưng thực ra là người trầm tính "
Còn có bạn diễn nhận xét Ca bình thường hay trầm mặc ( quên là ai rồi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách