Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1516|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[08.03] Rupert Grint (Harry Potter) biết rõ rằng anh ấy trông giống Ed Sheeran

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Anh ấy thường xuyên bị nhầm với Ed Sheeran nhiều hơn bạn tưởng tượng đấy!

Việc phát hành của album được quảng bá rầm rộ thứ ba của Ed Sheeran đã gây ra một sự nhầm lẫn khá bối rối cho Rupert Grint, khi mà anh đã thừa nhận mình thường bị nhầm với nam ca sĩ tóc đỏ.

Grint xuất hiện tại chương trình The Late Late Show vào tối thứ Hai (Ngày 6 tháng 3), nơi mà người dẫn chương trình James Corden đã hỏi anh về việc có Sheeran là bóng ma của chính mình.

"Bây giờ điều đó dường như là 50/50 rồi," Grint nói. "Nếu có ai đó cản tôi lại, có thể sẽ là một trong hai chiều hướng. Tôi có thể làm Ed hoặc tôi cũng có thể là chính tôi. "

Nam diễn viên Harry Potter đã mô tả một cuộc gặp gỡ hài hước với nam ca sĩ người Anh Leo Sayer, nói rằng, "Anh ấy đã đến chỗ tôi và nói rằng anh ấy yêu thích nhạc của tôi, tất nhiên anh ấy nghĩ tôi là Ed. Và tôi đơn giản chỉ là "hợp tác" với điều đó thôi. "

Công bằng mà nói thì, Grint đã từng xuất hiện đóng vai Sheeran trong video âm nhạc "Lego House" vào năm 2011, vì vậy khó có thể trách người hâm mộ đối với sự nhầm lẫn này. Kiểu vậy đó. Nhưng ít nhất bây giờ bạn đã biết rằng việc nhầm Grint với Sheeran sẽ hoàn toàn không gây xúc phạm cho anh chút nào; anh ấy sẽ chỉ việc "hợp tác" với điều đó như một môn thể thao lịch sự thôi.

Xem đoạn ghi hình chương trình The Late Late Show ở dưới đây, chương trình còn có sự tham gia làm khách mời của Patrick Stewart cùng với giai thoại vui nhộn về việc anh bị nhầm lẫn với Ben Kingsley.

Credit: MTV
V-trans: [email protected]

P/S: Lâu rồi không thấy anh đóng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-3-2017 00:30:49 | Chỉ xem của tác giả
Coi ổng kìa, trả lời kiểu tưng tửng cưng ghê =
Bao nhiêu năm trôi qua, tui vẫn còn nhìn thấy tính cách của Ron ở  Rupert Grint
À, mà quả thật album lần này của Ed rất hay, từng bài đều được up lên youtube với hình ảnh minh họa đẹp mắt, rất có đầu tư
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-4-2017 02:25:27 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là hai người giống nhau dã man ấy có phải là anh em gì đó thất lạc của nhau không công nhận nhìn mặt thấy ngơ quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-4-2017 15:43:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn lướt qua thấy 2 người giống nhau ghê nha
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-4-2017 10:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất từ khi đóng phim tới nay thì thấy cậu ấy khác nhiều quá, trong phim HP trông cậu ấy dễ thương hơn, lớn lên lại trông bụi bặm quá nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-12-2017 22:58:39 | Chỉ xem của tác giả
haha mỗi lần xem MV của anh Ed là lại cảm thấy nuối tiếc, ước chi giọng ảnh mà gắn vào mặt của hot boy chắc còn nổi như cồn dữ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-4-2018 01:49:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là giống dã man ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-4-2018 07:43:20 | Chỉ xem của tác giả
sao nhìn ngày bé dễ xương thế mà lớn trông xấu zai vậy trời Ron ơi
dàn diễn viên trong phim Harry potter lớn lên ko thấy có diễn viên nào gọi là dậy thì thành công rực rỡ hết nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-5-2018 10:40:13 | Chỉ xem của tác giả
Hihi mình thấy giống mỗi khoản tóc xoăn xoăn hung hung còn lại thấy nét của Ron đẹp hơn xíu Hay là mình nhận xét thiên vị
Dàn diễn viên của Harry Potter ngoại trừ Emma Watson thì có vẻ không ai nổi lắm thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách