Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minh-minh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[07.10]Yamashita Tomohisa và Nishikido Ryo rời NEWS!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-10-2011 14:13:27 | Chỉ xem của tác giả
tuy mình là fan JUMP nhưng NEWS mới là nhóm đưa mình đến với J-biz. ngày đầu tiên đến với Jbiz mình đã nhầm 1 bài hát của NEWS là của JUMP, chính bài hát đó đã khiến mình thích JUMP. nhưng sau này tìm hiểu ra mới bít bài hát đó là của NEWS. vì đã yêu JUMP quá rồi nên kô thể thay đổi. nhưng NEWS vẫn mãi là tình yêu thứ 2 của mình. dù pi và ryo rời NEWS thì vẫn mãi yêu NEWS, yêu pi và ryo. mong NEWS sớm có hoạt động mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-10-2011 23:17:05 | Chỉ xem của tác giả
ko thể chấp nhận nổi! Từ lúc đọc được tin này trên Japan yahoo đã không chịu nổi! Mấy ngày liên tục tớ ko dám nghe, dám nhìn đến NewS, sợ nhìn lại thì sẽ khóc! Mãi đến giờ cứ mong cho điều này không thật! Mới nghe tin này, thực ra mà nói hận YAMAPI và RYO-chan kinh khủng! Nhưng hận nhất vẫn là PI. Cảm giác tồi tệ khi nghĩ đến việc NewS chỉ có 4 người! Thiếu thốn và đau bùn!
Tớ đã mắng chửi, trù rủa PI suốt mấy ngày liên tục.  Thật sự, lần đầu tiên tớ mới quan tâm và yêu thích một nhóm nhạc đến vậy. Tớ luôn tin tưởng PI là một leader tốt và PI sẽ giữ cho niềm hạnh phúc của NewS tồn tại mãi. Tớ thích NewS vì NewS là một tập thể, thích mọi người trong NewS. Đó là lí do tớ hận PI vô cùng.

Quá đau buồn, tớ nghĩ ko thể tiếp tục ủng hộ NewS nữa. Tớ lo cho K-chan và Shige hơn Tegomass. Tegomass có sự nghiệp riêng còn K-chan và Shige thì chưa đạt được nhìu. Định bỏ NewS nhưng rồi không an tâm cho bọn nhỏ. Vì vậy tớ muốn được tiếp tục dõi theo sự cố gắng mà NewS mới đã hứa. Muốn được ủng hộ bọn nhỏ vượt qua thời kì khó khăn nhất trong 8 năm qua này!
Giờ thì chuyện ghét PI và RYO mặc dù vẫn còn nhưng đã nghĩ thoáng hơn. PI có con đường của mình, hãy để anh ấy tự đi trên còn đường đó. RYO thì thông cảm được.
NewS mới của ta! Hãy đứng lên và chứng tỏ thực lực đi nào!
Mọi người, những người đã từng ủng hộ NewS trong nhìu năm qua! Xin hãy ở bên cạnh NewS mới của chúng ta để vượt qua thời kì khó khăn nhất này! Không có mọi người bên cạnh, bọn nhóc sẽ không thể vượt qua nổi! XIn mọi người, hãy tiếp tục ủng hộ cho NewS! Có lẽ sẽ đau buồn lắm khi chứng kiến NewS chỉ có 4 người. Nhưng vì nghị lực của NewS, xin hãy bên cạnh họ!

Bình luận

bạn ơi, bạn vào nhà NEWS xây nhà vs bọn mình nhá, nhà NEWS vốn vắng vẻ :)  Đăng lúc 12-10-2011 09:59 PM
Trưa nay đọc news Koya phát biểu mà mình rướm nước mắt, buồn quá  Đăng lúc 11-10-2011 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-10-2011 02:19:28 | Chỉ xem của tác giả
tôn trọng quyết định của các anh,ai cũng có quyền làm những điều mình muốn. Có thể NEWS có khởi đầu không như các nhóm nhạc khác nên thành viên cứ ít dần đi. Mong những thành viên còn lại sẽ mạnh mẽ để NEWS tiếp tục đi trên con đường âm nhạc này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách