Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongchi2901
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[07.09.13][vnexpress.net]Quang Anh đoạt ngôi Quán quân Giọng hát Việt nhí

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-9-2013 20:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Quang Anh thắng hoàn toàn thuyết phục, nghe phần biểu diễn của em mà nổi cả da gà lên. PMC và ND đều rất tuyệt, nên mình yêu thích cả ba. mong rằng sẽ k có ai đưa kết quả ra săm soi bới móc nữa. các em còn quá nhỏ, ăn thua sẽ làm các em tổn thương thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-9-2013 21:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Quang Anh thắng thì hoàn toàn xứng đáng rồi, cơ mà tối qua xem online, nhìn biểu hiện của em lúc công bố kết quả mình thấy hơi choáng cho thái độ của em ấy. Mình hơi bức xúc cho thái độ ấy một tí, mặc dù là biết em ấy chỉ là một đứa trẻ, nhưng mà cũng không thể cảm tình được. Nói chung là tối qua mình thích Ngọc Duy và đội của Thanh Bùi nhất, làm hết sức, chơi hết mình, không nặng nhẹ thắng thua, vô tư yêu đời, đúng như lứa tuổi của mấy em. Thôi thì cũng chúc mừng QA, hy vọng em ấy có thái độ tốt hơn sau này.

Bình luận

Uhm, ss cũng thích Thanh Bùi, suy nghĩ rất thoáng, chẳng cạnh tranh gì với ai, cứ cố gắng hết mình thôi, cũng hao hao giống cụ ế^^  Đăng lúc 8-9-2013 09:20 PM
Thì ss cũng nghĩ vậy đó, em ấy quán quân là xứng đáng rồi, cơ mà thái độ em ấy làm ss choáng quá *vuốt mồ hôi* =))))  Đăng lúc 8-9-2013 09:19 PM
Duy bi có nét gì đó giống Cụ nhà mình chị nhỉ? kute vô đối Cụ và cô giáo Sun Hee - Duy bi và thầy Thanh Bùi <3  Đăng lúc 8-9-2013 09:19 PM
^^  Đăng lúc 8-9-2013 09:18 PM
nhưng e quán quân là xứng đáng, vừa hát hay vừa tự tin có bản lĩnh sân khấu chúc e sẽ tiến xa nhưng muốn vậy thì cần có thái độ khiêm tốn hơn nữa  Đăng lúc 8-9-2013 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-9-2013 22:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Quang Anh thắng giải xứng đáng rồi
Nhưng mình thích team Thanh Bùi cơ. Hê hê
Cả thầy lẫn trò đều cute <3
Hôm qua thất vọng toàn tập với tiết mục của team Hiền Thục
Hát lộn xộn như một cái chợ
Mệnh ai người ấy hét. Nản kinh người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-9-2013 23:05:39 | Chỉ xem của tác giả
nancyt gửi lúc 8-9-2013 21:00
Quang Anh thắng thì hoàn toàn xứng đáng rồi, cơ mà tối qua xem online, nhìn biểu hiện  ...

có thể mọi người không theo dõi em ấy thường xuyên nên thấy hành động đấy của em là hơi quá
Nhưng với những người theo dõi em ý thường xuyên như em thì thấy cũng bình thường ss ợ
em ấy lúc nào cũng cười như thế, đêm qua là đêm cuối cùng rồi, em ấy biểu diễn tốt nhất trong 3 người nên tự tin cũng không có gì sai cả
còn tất nhiên với những người ko quý gì em ý hoặc chỉ mến bình thường thì chỉ cần 1 hành động thôi là sẽ ko vừa ý ngay, còn khi yêu quý em thật sự sẽ không nghĩ như thế
giống em quý cụ thì nhiều khi thấy cụ cũng có hành động làm em không vừa ý nhưng vẫn rất yêu quý
em rép bài ss không phải để tranh luận gì đâu, chỉ muốn giải oan cho em ý tý thôi
vì giờ em ý chịu quá nhiều sức ép trong khi mới 12 tuổi, mà ở cái tuổi đấy đáng nhẽ ra đang hồn nhiên vui tươi

Bình luận

Hi, đúng là ss không chú ý đến em ý nhiều nên cũng hem rõ, cơ mà đừng có đem cụ vô đây mà so sánh nhá *tát*, cụ là người đặc biệt không thể ss được =))))   Đăng lúc 9-9-2013 07:56 AM
Đúng rồi đó, mình thấy QA lúc nào cũng tự tin trên sân khấu. Tin tưởng vào bản thân mình thôi mà cũng bị nói này, nói nọ. Tội thằng nhỏ  Đăng lúc 8-9-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-9-2013 23:12:49 | Chỉ xem của tác giả
Quang Anh tuy còn nhỏ nhưng rất bản lĩnh. Thật sự là mỗi lần em lên sân khấu, cho dù với thể loại nào cũng làm mình cảm thấy rất an tâm. Thằng bé chiến thắng là hoàn toàn xứng đáng. Mỹ Chi hát hay, giọng ngọt như mía lùi vậy đó, nhưng mình vẫn muốn em ấy thử sức ở các thể loại khác một ít. Đây chỉ là một cuộc chơi của các em, thử thách bản thân với thể loại khác cũng sẽ mang lại nhiều kinh nghiệm cho bản thân. Ngọc Duy thì rất hồn nhiên đáng yêu, thấy em hát ăn ý vui đùa trên sân khấu với TB mà thích lắm.

Lúc công bố kết quả, mấy đứa nhỏ mừng rỡ, Thu Hà thì cứ nhảy qua nhảy lại trên sân khấu. Tụi nhỏ vui vẻ hồn nhiên là vậy, tại sao người lớn cứ muốn ăn thua mà nói những lời làm đau lòng người khác như vậy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-9-2013 23:24:17 | Chỉ xem của tác giả
FebFreeze gửi lúc 8-9-2013 23:12
Quang Anh tuy còn nhỏ nhưng rất bản lĩnh. Thật sự là mỗi lần em lên sân khấu, cho dù  ...

mình còn để ý thấy đa số các thành viên cùng tham gia the voice kids đều ủng hộ QA đoạt quán quân
Khi QA thắng mà cảm giác Thu Hà TCL, Hồ Văn Phong, Khánh Hà còn vui hơn em, Thu Hà cứ nhảy loi choi trên sân khấu ý
nhìn thấy cả Lê Nguyên vs Cao Ngọc Thùy Anh đội HT cũng ủng hộ QA hết mình
cả LTM, VSV, HHD nữa, lúc tên QA được xướng lên thấy các em cũng rất vui dù tiếc cho Duy
Còn QA lúc nào cũng tự tin, nhưng thấy nhiều fan tiếp xúc vs em ý bên ngoài bảo em ý hơi nhát đấy, chỉ lên sk với dạn dĩ thế thôi
bây giờ thấy thương ý quá, còn nhỏ mà mọi người cứ dùng những từ ngữ quá kinh khủng để nói về em. nhưng thực ra MC mà win thì chắc cũng lùm xùm không kém, VN mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-9-2013 21:22:26 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng không hay coi chương trình the voice kids chỉ xem đúng ngay lúc Quang Anh hát bài chiếc khăn piêu thì chết đứ đừ vì giọng ca của em
và bản thân mình hy vọng em ấy được giải nhất cuộc thi
không ngờ đã trở thành sự thất
nhưng mà cũng đáng buồn là người lớn lại cứ nói em ấy mua giải thưởng :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-9-2013 14:10:48 | Chỉ xem của tác giả

Chúc mừng em, cho dù cả 3 em, ai chiến thắng cũng đều xứng đáng cả.
Những gì em đã thể hiện rất tốt, nhiều ng lớn cuxg ko làm đc như em.
Chúc em thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-9-2013 19:02:35 | Chỉ xem của tác giả
mình thích quang anh nhất và kết quả đó là xứng đáng, đội hồ hoài anh đầu tư cho em í hơi bị kĩ, và điều đáng buồn là mình không  thích như thế
nhưng dù sao cũng vẫn vui mừng thay Quang Anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách