Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6207|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(07-01-2015) Tình yêu khó định nghĩa, Mark Prin nhận định Kimberley là người quan trọng của cậu ấy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hãy hỏi về thông điệp mà bạn đã đăng trên IG, nó thật sự rất ngọt ngào và động lòng người, rất nhiều người cho rằng bạn đang tiết lộ rằng cả hai là bạn trai bạn gái của nhau,
Tiết lộ ư? (mỉm cười). Hãy cứ nghĩ theo cách của các anh chị đi ạ, riêng em thì em thích nghĩ Kim là người quan trọng của lòng mình hơn. Nếu như hỏi chúng em có phải là một đôi hay không, em sẽ nói rằng mối quan hệ của chúng em đang tiến triển ạ.

Có vẻ như trong kì nghỉ năm mới em đã dẫn Kim về Lampang gặp gỡ gia đình?
Đúng như  những gì các anh chị thấy trong hình ạ. Em dẫn em ấy về quê để thư giãn, bơi lội cũng như gặp gỡ bố mẹ em. Không khí lúc đó rất tốt và rất vui ạ, bởi vì bố mẹ em có cơ hội đưa Kim đi làm từ thiện trên núi ạ. Chúng em cùng bố mẹ cũng đi ăn tối cùng nhau nữa.

Nghĩa là trong kì nghỉ bố mẹ em đã chăm sóc đặc biệt cho Kim?
Đúng ạ, trước giờ bố mẹ em rất tốt bụng. Đây là lần đầu em ấy có cơ hội đi thăm nhà em ở Lampang và ăn tối cùng nhau luôn. Bố mẹ em không nói gì nhiều nhưng rất hạnh phúc ạ.

Kim có thấy căng thẳng không khi em ấy biết tin sẽ gặp gia đình em?
Ban đầu em ấy trông căng thẳng nhưng bởi vì bố mẹ em vốn rất tốt tính nên Kim rất dễ hoà nhập ạ. Nếu như hỏi em giới thiệu em ấy thế nào với cả nhà, thì cũng như mọi người trên đất nước đã rõ, tụi em rất thân nhau ạ (cười to)

Bên cạnh việc đưa Kim về, có vẻ như em có ý định mua nhà mới?
Đúng ạ. Em tìm kiếm trên bản đồ một nơi em sẽ xây một ngôi nhà gần nhà của bố mẹ em ở Lampang. Em đã mua đất rồi. Hiện giờ em chỉ chờ kế hoạch xây nền thôi. Em không nghĩ sẽ biến ngôi nhà này thành nhà tân hôn đâu. Em chỉ muốn có một ngôi nhà của riêng mình tại quê nhà thôi.

Thế Kim có đóng vai trò góp ý về kiểu dáng hay thiết kế của căn nhà không?
Tất nhiên rồi, vốn dĩ mọi chuyện em vẫn hay hỏi ý kiến của em ấy mà.

Lý do em hỏi ý em ấy là vì tụi em có thể sẽ dọn về sống cùng nhau trong tương lai à?
(cười to) Em hỏi ý em ấy vì nhìu lúc tụi em hay quyết định nhiều thứ  giống nhau ạ.

Gần đây em có đăng trên IG một hình với nội dung như “Tôi không còn để ý chuyện đó nữa, cứ  cho qua thôi, cuộc sống vẫn tiếp diễn”, rồi đột ngột tấm hình đó bị xoá, chuyện gì đã xảy ra vậy em?
Ừm… về tấm ảnh đó? Thật lòng thì em đã muốn đăng nó từ lâu trước đó rồi nhưng tìm không thấy. Mà em cũng không lien hệ nó với một cá nhân nào hay chuyện gì đâu ạ. Lý do em xoá nó vì em đọc được những bình luận không hay mà có thể dẫn đến xung đột giữa những người hâm mộ ạ. Em nghĩ tốt hơn là xoá đi, tất cả chỉ có vậy thôi. Không có gì đặc biệt đâu.

Nhiều người có thể đã kết luận rằng em đăng hình đó ám chỉ đến mẹ của Mint Chalida?
Không đúng đâu, không có lien quan ạ. Thông điệp em đăng lên chỉ muốn nói rằng em không còn để tâm đến việc đó nữa và em sẽ vượt qua nó, và cuộc sống vẫn tiếp tục thôi. Chỉ có thế, không gì khác hơn ạ!

source: http://sugar-daily.com/undefined ... s-important-person/
viettrans: [email protected]

PS: Hai ẻm Mark Kim mở đầu năm mới theo cách không thể ngọt ngào hơn được nữa! Ngồi trans mà miệng không ngậm được cười à!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-1-2015 17:52:47 | Chỉ xem của tác giả
khui beer dc rồi nha!!!!! anh chị cứ tiếp tục là người quan trọng của nhau đi ko cần công khai cũng dc!!!
hi vọng sẽ có HAPPY ENDING vào năm nay !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-1-2015 19:08:16 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt chớ thấy nhà Mark-Kim rần rần vầy tui thích quá đi ak, người ta thì vậy đó còn 2 bạn Yadech nhà tui hỏi tới lúc nào cũng lảng lảng không ak.
Hai bạn này đẹp đôi lắm ak nha, mà giờ cũng được tuổi òi đó, tới luôn đi, làm cái kết đình đám cuối năm cho thiên hạ ầm ỉ luôn đi.
Chúc cho 2 bạn trẻ nhà này sau này cũng sẽ như bây giờ, lúc nào cũng hạnh phúc và cute như giờ đó, còn nữa nhờ 2 bạn nhắn giùm 2 bạn kia làm ơn gì gì đó cho tui nhờ với nha, hành động rần rần mà lúc nào cũng chối đây đẩy ak.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-1-2015 23:51:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yêu hai cục cưng quá :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-1-2015 22:35:30 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, MK, cứ làm tim shipper rạo rực điên cuồng  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-1-2015 19:23:22 | Chỉ xem của tác giả
Yêu hai đứa này dễ sợ luôn à . Cảm ơn bài trans của bạn nhiều nhiều nha

Bình luận

xíu là nhầm to òi hen nàng! ^^  Đăng lúc 28-1-2015 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-1-2015 17:41:21 | Chỉ xem của tác giả
Thế anh chị như này là ngấm ngầm công bố nha :3 fan bọn em tự hiểu đấy )
Nhìn đẹp đôi chết đi được >_<
Mấy ảnh trên ins nhìn mà tình trong cái bình nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách