Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2427|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[05.10]Đoàn phim Xin thật lòng rung chuông hai lần tụ họp mừng thành công

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[05.10]Đoàn phim Xin thật lòng rung chuông hai lần tụ họp mừng thành công

Bộ phim truyền hình thần tượng "Xin thật lòng rung chuông hai lần" đã bắt đầu phát sóng tập đầu tiên từ 02/10, thu về thành công. Đoàn làm phim bao gồm các diễn viên Trương Quân Ninh, Hà Nhuận Đông, Phòng Tư Du, Tu Kiệt Giai, ... đã cùng tụ tập mừng thành công rating bước đầu của bộ phim. Cả đoàn lấy champagne và nước ngọt có ga thay rượu uống mừng,  hy vọng bộ phim rating càng lúc càng cao.

Do Hà Nhuận Đông trong phim ngay tập đầu đã có cảnh khoe da thịt câu rating, bị trêu là từ "đại điêu" biến thành Đông "nãi cơ". Hà Nhuận Đông nghe được danh hiệu mới này cười không được khóc cũng không xong, kêu bị người của đoàn làm phim tính kế gạt.

Hà Nhuận Đông còn nói nếu rating trên 5 sẽ giúp Tu Kiệt Giai thoát y lộ hai điểm.

Note:
đại điêu: chim điêu lớn
Nãi cơ: cơ ngực, nãi: từ chỉ con gái

Source: http://ent.sina.com.cn/v/h/2011-10-04/12563433496.shtml
     Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt@KST) lược dịch
     [Kst.net.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-10-2011 15:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Lại 1 bộ phim thần tượng nữa này. Dạo này bên Đài làm nhiều phim thần tượng quá nhỉ

Đoàn làm phim bao gồm các diễn viên Trương Quân Ninh, Hà Nhuận Đông, Phòng Tư Du, Tu Kiệt Giai, ... đã cùng tụ tập mừng thành công rating bước đầu của bộ phim. Cả đoàn lấy champagne và nước ngọt có ga thay rượu uống mừng,  hy vọng bộ phim rating càng lúc càng cao.

Chúc mừng bộ phim đã thành công bước đầu
Hy vọng phim sẽ tiếp tục thành công để còn được thấy
Tu Kiệt Giai thoát y lộ hai điểm

PS: Sửa bài xong thấy em Lộng_Nguyệt nói mình là chuyên gia giành tem mà mình lại thấy buồn, có khi lần sau nhìn thấy tem của em Nguyệt mình cũng ko giành nữa vậy

Bình luận

Giờ chị phải về rồi, bb em nhé. Nếu em post new bây giờ thì chị chịu ko giật tem được nữa đâu :))  Đăng lúc 5-10-2011 04:08 PM
À nếu đã vậy thì chị sẽ tiếp tục giật tem, ko nhường cho người khác nữa đâu, hehe  Đăng lúc 5-10-2011 04:06 PM
Hồi lớp 1 em cứ xếp thứ 1 mãi chả ngại gì cả. Nếu giờ em đi học mà vẫn thế thì em cũng vẫn không ngại gì hết :*>  Đăng lúc 5-10-2011 03:56 PM
Nếu chị giật tem thì em cứ rate thôi, hehe, có điều lần sau chị sẽ nhường cho em khác giật tem nhé, ko lúc nào cũng được rate ngại quá cơ  Đăng lúc 5-10-2011 03:53 PM
hi hi, vậy thì em không dám nói không dám rate nữa rồi ^_^  Đăng lúc 5-10-2011 03:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 Thiệt tình là chuyên gia giành tem .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-10-2011 15:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Đả chiếu rồi cơ à.D
Củng chúc phim sẻ được rating cao ,nhưng hơi nguy cho anh Tu Kiệt Giai.P
Mấy anh chị ấy ai củng tươi như hoa.,D
Dương Tứ Lang ngày nào,sao lại có biệt hiệu *nãi cơ *thế kia.hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-10-2011 20:32:41 | Chỉ xem của tác giả
Đài Loan dạo này lại tiếp tục làm phim thần tượng.
Đã có một thời gian dài phim thần tượng Đài Loan chiếm lĩnh thị trường Hoa ngữ.
Nhưng hiện nay thị hiếu của mọi người nghiêng về phía Trung Quốc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-10-2011 22:33:41 | Chỉ xem của tác giả
Dộ ôi {:291:}
Rating bao nhiêu thế ss, có đc đứng đầu k?

Ôi phim zai đóng chắc chắn phải liệt vào list "Chắc chắn phải xem" {:308:}
Mỗi tuần 1 ep, ra đến đâu luyện luôn đến đó.
Ep 1 zai đẹp lắm, cười như mùa thu tỏa nắng lun.

Ss bê 2 new mới vào luôn topic phim bên Cdrama resource đc k ạ.
Thank ss nhìu ạ {:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách