Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: maraget
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[05.07.13] [dantri.com.vn] Bản sửa của phim "Bụi đời chợ Lớn" bị rò rỉ

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 7-7-2013 01:27:30 | Chỉ xem của tác giả
thanhduy213 gửi lúc 6-7-2013 18:08
Vậy là mấy người down phim về coi cũng bị liên lụy hả bạn, thôi thì không biết cho ...

kiểu gì trong các chú down về lại chả có chú re-up đi chỗ khác, cái ày vẫn tính là tội mà, như vụ của Hoàng Thùy Linh ấy, tội của đa số mấy bạn đó là tội phát tán mà 8-)
Cá nhân mình thì, trước nay hầu hết chỉ xem phim nhẹ nhàng, hài hước, cùng lắm thì hơi buồn một tẹo chứ máu me thế này chắc mình không coi đâu, nhưng vì nó bị cấm nên mình cũng muốn biết tại sao mấy bác ở cục lại cấm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 7-7-2013 07:47:43 | Chỉ xem của tác giả
binkyo_forever gửi lúc 7-7-2013 00:09
Công nhận, Hồng Nhung chuyên cần thật. Comment nhiệt tình...

Ơ, nhìn nick, vừa gặp th ...

Nếu bạn thường thấy mình thì không sai đâu mình là thành viên tích cực của diễn đàn mà. Bạn cũng nên vào đây thường xuyên để đọc tin Vietnamese Showbiz nhé, cho nhà mình đông vui.
Nếu mà nói mạng không mạnh thì không đúng nó giống như mạch máu lan ra khắp cơ thể. Cho nên phát tán lên mạng là nhanh nhất, hiệu quả nhất và có tội nhiều nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 7-7-2013 08:05:54 | Chỉ xem của tác giả
binkyo_forever gửi lúc 7-7-2013 00:13
Đọc CM từ đầu đến giờ toàn thấy Cm của hông nhung với thanh duy ko ha?

Hiii, tiếp c ...

" Mặc dù Bụi đời chợ Lớn từng bị cấm chiếu vĩnh viễn và cấm lưu hành dưới mọi hình thức nhưng đoàn phim này vẫn nuôi hi vọng một ngày nào đó phim sẽ được nhìn nhận lại"  Câu này thì đúng là như vậy rồi, bị "cấm chiếu vĩnh viễn và cấm lưu hành dưới mọi hình thức" mà "vẫn nuôi hi vọng" giống như bị ở tù chung thân mà còn mong ngày được thả ra khỏi nhà tù, cũng đúng phải hy vọng thội. Nhưng đùng một cái vượt ngục chắc phải tiếp tục thọ án tiếp thôi nhiều khi còn bị nặng thêm tội nữa, ai làm chi nên nỗi này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 7-7-2013 09:29:00 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm nay tràn lan trên khắp các trang báo về vụ phim này bị rò rỉ nhỉ
thấy trên youtube cũng nhiều lắm nhưng mấy người up sợ bị xoá toàn đổi tên, như là LON market :))
dù phim này bị cấm chiếu vĩnh viễn đi chăng nữa thì hành động này cũng chả hay ho gì, thiếu ý thức quá
thấy tội cho toàn thể ekip làm phim :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 7-7-2013 12:01:05 | Chỉ xem của tác giả
cuongdang199 gửi lúc 7-7-2013 00:18
Phim "Bụi Đời Chợ Lớn" phải nói đã gặp rất nhiều cản trở khi đến với người xem. V ...

Phim "Bụi Đời Chợ Lớn" phải nói đã gặp rất nhiều cản trở khi đến với người xem.

Phim này chưa ra mắt mà có nhiều trục trặc thế này. Lại giống cái phim gì cũng bị cấm chiều vì cảnh nóng nhiều quá ý nhỉ.

Dưng lại quên mất tên.

Thôi thì anh đạo diễn thay đổi lại tình tiết phim đi vậy. chứ mất công làm rồi lại bị cấp chiếu, uổng công rồi mất bao nhiêu là chi phí liên quan.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 7-7-2013 13:45:16 | Chỉ xem của tác giả
Jess_love_EXO gửi lúc 7-7-2013 09:29
mấy hôm nay tràn lan trên khắp các trang báo về vụ phim này bị rò rỉ nhỉ
thấy trên  ...

Mình nói rồi mà upload lên mạng là phát tán ghê gớm lắm, rồi lại có chiêu đổi tên để search cho tránh sự theo dõi nữa hả bạn vậy là rõ ràng có người cố ý phá hoại rồi, mai kia dù có chiếu ai thèm xem nữa.
Mong cho Công an tìm được thủ phạm giải oan cho đoàn làm phim, cái gì thì phải cụ thể điểm mặt chỉ tên chứ. Đúng là càng cấm càng hot đây mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-7-2013 16:14:01 | Chỉ xem của tác giả
thanhduy213 gửi lúc 7-7-2013 13:45
Mình nói rồi mà upload lên mạng là phát tán ghê gớm lắm, rồi lại có chiêu đổi  ...

Nghe đâu công an vào cuộc rồi đấy, chính bên nhà sản xuất gửi đơn đấy
Nói chung ai tung thông tin thất thiệt cho người khác thì mọi người đều muốn làm rõ và đưa người ấy ra ánh sáng thôi hà.
Chắc phim này cũng hổng chiếu được nữa rồi, hầu hết mọi người down về xem hết rồi mà (mà mình chưa xem, hic hic)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-7-2013 16:26:42 | Chỉ xem của tác giả
-BoM- gửi lúc 7-7-2013 16:14
Nói chung ...

Thì thớt nhà mình có đưa tin rồi đấy chứ, giờ chỉ chờ đợi xem sao thôi, nhà sản xuất gửi đơn thì thì đúng là thiệt hại rồi, bỏ của rồi, phải bắt cho được người nào phát tán đền tiền thiệt hại cho nó biết thế nào là ăn cắp của người khác.
  Thôi bạn ơi coi làm gì cho nó phiền, cũng không có gì ngoài chém giết đang chỉnh sửa lại mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 7-7-2013 17:43:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
-BoM- gửi lúc 7-7-2013 16:14
Nói chung ...

mình cũng đọc thông tin là công an đã vào cuộc bắt tay truy tìm thủ phạm.
Người trong đoàn phim ai cũng bức xúc vì phim bị tung lên mạng thế này cũng đúng thôi.
Đứa con tinh thần của mình mà bị đem ra trưng bày khi không được phép của mình thì ai mà chẳng tức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 7-7-2013 17:51:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuxi_Lily gửi lúc 7-7-2013 01:27
kiểu gì trong các chú down về lại chả có chú re-up đi chỗ khác, cái ày vẫn tính l ...

không ngờ down và coi phim thôi mà cũng bị phạt ah?
Mình cũng down và xem lướt qua rồi và cũng chỉ thấy mấy cảnh chém giết là nổi bật thôi.
Hy vọng sớm tìm ra thủ phạm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách