Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: maraget
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[05.07.13] [dantri.com.vn] Bản sửa của phim "Bụi đời chợ Lớn" bị rò rỉ

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-7-2013 20:41:45 | Chỉ xem của tác giả
hongnhung131290 gửi lúc 6-7-2013 20:26
bây giờ mình cũng hay vào box nhà mình đọc tin tức về showbiz việt.
Cũ ...

Mình cũng mong một điều là nhờ vào event lần này mà nhiều mem nhà mình đến thớt này ủng hộ đọc tin tức nhiều hơn nữa.
Còn vụ việc rò rỉ phim này nghe nói đã có công an vào cuộc điều tra rồi, vụ việc cũng rất dễ tìm ra thủ phạm, mình đang mong giải quyết sớm tìm ra thủ phạm khỏi phải nghi ngờ người này người nọ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-7-2013 22:28:52 | Chỉ xem của tác giả
cái hôm cấm chiếu mình có nói với anh mình: cấm chiếu thì làm đĩa phát tán, anh bảo phát tán để bị phạt à!
bây giờ thì được xem miễn phí rồi, không biết nên vui hay nên buồn nữa!
mong sớm tìm ra thủ phạm, người này sẽ rất nổi tiếng sau vụ này!

thanks bạn đăng tin!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-7-2013 22:36:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
HoangYen.Tran gửi lúc 6-7-2013 22:28
cái hôm cấm chiếu mình có nói với anh mình: cấm chiếu thì làm đĩa phát tán, anh bả ...

nói chung như vậy là vi phạm rồi.
Mình thấy hành vi này là không chấp nhận được.
Cần phải có sự ra tay cũng như vào cuộc của cơ quan chức năng để trả lại chút công lý cho đoàn làm phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 44#
Đăng lúc 6-7-2013 22:43:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thanhduy213 gửi lúc 6-7-2013 20:41
Mình cũng mong một điều là nhờ vào event lần này mà nhiều mem nhà mình đến thớt n ...

Uhm.mình hay đi trans news cho các box khác nên khi vào box việt mình thấy nhà cửa vắng lặng thấy cũng hơi buồn.
Các mems đã rất cố gắng xây dựng box nên cũng rất mong được mọi người ủng hộ.
Comment thôi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-7-2013 23:10:39 | Chỉ xem của tác giả
phim này hình như bị sao quả tạ chiếu hay sao ấy. hết bị bộ văn hóa cấm công chiếu do nội dung quá bạo lực. bây giờ chưa được chiếu ở rạp thì đã bị rò rỉ phim ra ngoài rồi. phim bỏ bao nhiêu tâm huyết ra mà cứ bị mang đi sửa đi sửa lại, chắc đạo diễn cũng nản lắm. hôm nọ thấy tụi bạn post fb ầm ầm phim bụi đời chợ lớn. đến lúc mình vào thì phim đã bị xóa rồi. không biết ai cố tình làm lộ bản nháp này nhỉ. ác quá. giờ thì đoàn làm phim cũng phải đau đầu tìm ra thủ phạm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-7-2013 23:31:02 | Chỉ xem của tác giả
hongnhung131290 gửi lúc 6-7-2013 22:43
Uhm.mình hay đi trans news cho các box khác nên khi vào box việt mình thấy nhà ...

Mình cũng hay đi lang thang các thớt cho nên cũng thấy nick bạn, bạn cũng chuyên cần lắm hén.
Mình thấy các bạn vào đây ủng hộ mình cũng thấy thích lắm, nhà đông vui nhộn nhịp hơn.
Bộ phim lở rò rỉ ra rồi mong sao báo chí chỉ ra cái bạo lực là không tốt cho mọi người biết, nhất là các em thanh thiếu niên hay học hỏi điều lạ mà bắt chước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 7-7-2013 00:09:31 | Chỉ xem của tác giả
thanhduy213 gửi lúc 6-7-2013 23:31
Mình cũng hay đi lang thang các thớt cho nên cũng thấy nick bạn, bạn cũng chuyên cần  ...

Công nhận, Hồng Nhung chuyên cần thật. Comment nhiệt tình...

Ơ, nhìn nick, vừa gặp thanhduy trong Kia xong đã ra đây hóng tiếp rồi àh?

Phim này bị cắt đi đoạn bạo lực mà vẫn rò rỉ trên mạng kể cũng thấy cái mạng nó mạnh đển cỡ nào.

Tốc độ khủng khiếp luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-7-2013 00:13:23 | Chỉ xem của tác giả
thanhduy213 gửi lúc 6-7-2013 23:31
Mình cũng hay đi lang thang các thớt cho nên cũng thấy nick bạn, bạn cũng chuyên cần  ...

Đọc CM từ đầu đến giờ toàn thấy Cm của hông nhung với thanh duy ko ha?

Hiii, tiếp chuyện nhau liên tục.

" Mặc dù Bụi đời chợ Lớn từng bị cấm chiếu vĩnh viễn và cấm lưu hành dưới mọi hình thức nhưng đoàn phim này vẫn nuôi hi vọng một ngày nào đó phim sẽ được nhìn nhận lại. Nhưng tới thời điểm này, khi bản nháp của phim bị rò rỉ trên mạng, rõ ràng tổn thất của đoàn phim là rất lớn. Chưa kể, đoàn làm phim sẽ vướng phải rắc rối lớn với pháp luật nếu không chứng minh được rằng mình không liên quan tới bản rỏ rỉ này"

Hi vọng, Bụi đời chợ lớn sẽ sớm được ra mắt khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-7-2013 00:18:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim "Bụi Đời Chợ Lớn" phải nói đã gặp rất nhiều cản trở khi đến với người xem. Và giờ đây lại vướng phải rắc rối này thì quả thật tổn thất phim khá lớn cộng với bao công sức lao động của cả đờn phim như muối bỏ bể. Cũng đã xem qua vài đoạn nhưng phải nói thật là phim này quá bạo lực . Vụ này nhất định phải điều tra ra để làm sáng tỏ sự viêc. Thank bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-7-2013 00:18:51 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mới được đứa bạn gửi cho xem, mình vẫn đang còn thắc mắc, sao bị cấm chiếu mà lại có phim mà xem thế này? Giờ lên đọc mới biết hóa ra là như vậy, hik, thật khổ cho đạo diễn và cả đoàn làm phim, tình ngay lí gian, vừa tổn thất về của cải, vừa tổn thương về tinh thần. Mong sao mọi chuyện sẽ được làm sáng tỏ và bộ phim có thể công chiếu rộng rãi. Mình cũng sẽ ra rạp để xem bản hoàn chỉnh nếu nó được phép ra mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách