Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
Thu gọn cột thông tin

[05.01] Hồ Ca hoàn thành lồng tiếng cho “Hiên Viên Kiếm” - “Đại mạc dao” diễn vi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2012 15:34:01 | Xem tất
Ca giỏi ghê tự lồng tiếng cho nhân vật của mình.
Phong cách làm việc của Ca đúng là không có gi` phải bàn.
Mong đến mùa hè xem HVK quá
mà phim mới của Ca chuyển thể từ thiểu thuyết của Đồng Hoa cũng đáng mong chờ lắm. Xem bộ bộ kinh tâm hay quá. Lại thêm Lâm Canh tân và thy tỷ thì khỏi phải nói rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 15:34:29 | Xem tất
Cuối cùng là Thy Thy đóng vai nữ chính hở
chưa đọc Đại Mạc Dao, ko bít như nào, chẹp chẹp
tạo hình Mạnh Cửu thư sinh nho nhã qué, mình lại ngồi mơ mộng mông mơ
Trước mắt là ngóng HVK, từ từ tới năm tới nữa là Đại mạc dao

Bình luận

@Mi: giống anh Vô tình trong Tứ đại danh bộ á, ngồi xe lăn vưỡn đẹp zai mà, khỏi phải đi lại nhìu, Ca đỡ mệt :))  Đăng lúc 5-1-2012 03:39 PM
có điều Mạnh Cửu chân bị què ss ơi, ngồi xe lăn thổi sáo đó :))  Đăng lúc 5-1-2012 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 15:36:43 | Xem tất
Haha, biết ngay Ca sẽ chọn vai Mạnh Cửu mà. Ca đã bảo trước giờ đóng vai tướng quân nhiều rồi, lần này muốn đổi mới.
Ca ko đóng Khứ Bệnh cũng đỡ, vai này chết trẻ mà )

Trước giờ mình vẫn mong Lâm Canh Tân sẽ đc Đường Nhân tin tưởng giao cho vai nam chính, đặc biệt trong ĐMD hi vọng anh sẽ là Khứ Bệnh. Đúng là như vậy thiệt hehe, LCT có khí chất cho vai này.

Mọi người có thấy LCT và Ca có nhiều nét giống nhau ko, nhìn lướt qua dễ nhầm là 1 người lắm ^^

Vậy là Thi Thi đóng nữ chính à. Sao em tưởng 3 người Khứ Bệnh, Mạnh Cửu, Ngọc Cẩn tình tay 3 mà. Cứ tưởng lần này fan Ca Thi đc giấc mơ thành hiện thực. 2 người này lại ko thành đôi sao?

Edit: Vậy là news chưa 100% chắc chắn à? {:428:}

Nhưng cast 2 nam chính như vầy thì ok rồi, hi vọng đừng đổi.

Bình luận

đúng là 2 người ko có duyên mà. Đã bảo ĐN ko bao h` cho 2 người thành đôi đâu, hình ảnh huynh muội trước h` rồi =))  Đăng lúc 5-1-2012 03:44 PM
nhưng mà Khứ Bệnh mới thành đôi vs Ngọc Cẩn, Ca Thi vẫn là ko thành đôi =))  Đăng lúc 5-1-2012 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 16:06:23 | Xem tất
ui mong đợi quá đi
chắc là tiếng Ca ca hay lắm nên mới được cho lồng tiếng nhỉ
vai diễn của Ca ca trong phim này rất khác những vai trước đây nên rất mong đợi luôn

Bình luận

giọng Ca hay thì mới làm ca sĩ nữa chứ :))  Đăng lúc 5-1-2012 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 16:11:28 | Xem tất
xin hoi cac ban tin nay chinh xac khong.
chac nam sau se co nhieu phim hay lam day.

neu cac ban thac mac minh khong go tieng viet co dau thi thong cam nha bo go may minh hu roi.

Bình luận

Mình nghĩ đến lúc bạn sửa được cách viết dấu trên diễn đàn thì bạn hãy post bài.  Đăng lúc 5-1-2012 04:36 PM
sao mình thấy bên D** bạn vẫn gõ đc Tiếng Việt đó thôi  Đăng lúc 5-1-2012 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 16:13:38 | Xem tất
uhh Ca đóng Mạnh cửu cũng được{:440:}
chỉ cần là nam nhất là được rùi
Ca hâm trc h tòan ng ta chạy theo thôi :X:X:X hy vọng lần này cũng ko ngoaii lệ
hic xem ra lần này Ca lại hành ng ta cho tơi bời á, ngồi 1 chỗ mà, hết sai ng này sai ng kia, oai phong ghê {:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 16:22:08 | Xem tất
Ca ca đúng là no.1
đóng phim cũng giỏi mà lồng tiếng cũng hay, chết ngất với Ca đx
cái ĐMD đó Ca sẽ đóng Mạnh Cửu ngồi xe lăn có chút mưu mô đen tối
nhưng mà dù sao trong phim HKB mới là nam chính Ca đóng MC là nam chính thứ chẳng khác nào phá vỡ kỉ lục của Ca rùi
mà em mong ĐN có thể thay đổi kịch bản gốc cho cuối cùng Ca thành với 1 tỷ tỷ nào xinh đẹp hoặc chữa lành đôi chân  
em thấy cái dấu ? phía sau tức là chưa có chắc chắn phải hem cả nhà
EDITuốt 1 tuần có được 1 tin của Ca

Bình luận

công nhận ĐN chuyên môn sửa kịch bản gốc lun  Đăng lúc 5-1-2012 04:27 PM
vậy em yên tâm rùi  Đăng lúc 5-1-2012 04:26 PM
yên tâm, kịch bản gốc thế nào lên phim Ca vẫn là chính nhất thôi :)) Nhìn HVK kìa, trong game VVT có phải nv chính đâu =))  Đăng lúc 5-1-2012 04:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 16:45:39 | Xem tất
Giờ mới thấy công bố chính thức về Đai mạc dao
Hồ ca ca đóng Mạnh Cửu , ss Thi thi ẵm vai Ngọc cẩn, Tân ca ca chộp vai Hoắc khứ bệnh
Dù dạo coi Hán vũ đế ko thik bạn Hoắc khứ bệnh nè mấy, kẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 17:15:00 | Xem tất
Ôi Ca yêu vấu xuất hiện rồi. Mừng rơi nước mắt ...hichic {:261:}
Hồ Ca chia sẻ: “Lồng tiếng và biểu diễn, giống như quan hệ giữa linh hồn và da thịt.” Tự mình lồng tiếng là một lần trải nghiệm lại vai diễn

Ca tự lồng tiếng cho phim của mình...đúng là rất kính nghiệp, luôn học hỏi...
yêu tính cách này của Ca.
Đại Mạc Dao chưa biết là chi cả nhưng ca đóng vai thư sinh ngồi xe lăn ah? Dạo này Ca toàn nhận những vai mới cư như muốn thách thức bản thân vậy. Ủng hộ ca hết mình.

Bình luận

trước giờ Ca vẫn tự mình lồng tiếng phim mà >:)  Đăng lúc 5-1-2012 05:50 PM
1 tuần ko có tin Ca hả ss ;))  Đăng lúc 5-1-2012 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2012 17:34:32 | Xem tất
CA nhà mình làm chuyện gì cũng thành tâm, thái độ vô cùng kính nghiệp nên lồng tiếng vô cùng hoàn hảo và đã trờ thành chuyên nghiệp.
phim Đại mạc đao hình như ta nhớ hồi xưa em rốc với ku Mi ko thích Ca đóng vai này lắm nhể, kết cục rất thương tâm....bây giờ Ca được chỉ định luôn rồi à? còn có cả Thi thi với Tân ca nữa.
Thấy ba người này trở thành bộ ba Đường Nhân mới rùi thì phải, huhu ta thích bộ ba cũ cơ, Hoằng ca của ta. hức hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách