Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1256|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

[03.03] Natalie Portman sinh con gái

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-3-2017 15:27:40 | Xem tất |Chế độ đọc
Vậy ra đây chính là lý do vì sao cô ấy không tham dự lễ trao giải Oscars!

Natalie Portman đã một lý do tuyệt vời cho việc không tham dự Oscars năm nay: Cô ấy đã bí mật hạ sinh cô con gái thứ hai của mình bốn ngày trước khi chương trình diễn ra.

Nữ diễn viên và chồng cô, biên đạo múa người Pháp Benjamin Millepied, đã trở thành ba mẹ đáng tự hào của một bé gái mới có tên là Amalia. Người đại diện của cô đã thông báo với tờ People số ra ngày hôm nay (03/03) rằng Portman đã sinh em bé vào ngày 22 tháng Hai và rằng "Cả hai mẹ con đều vui vẻ và khỏe mạnh."

Portman, 35 tuổi, và Millepied, 39 tuổi, đã kết hôn vào năm 2012 sau khi gặp nhau trên trường quay bộ phim Thiên nga đen (Black Swan, 2010), do anh làm biên đạo múa. Họ đã có với nhau một cậu con trai năm tuổi tên Aleph.

Portman đã được đề cử cho giải Oscar trong hạng mục Nữ diễn viên xuất sắc nhất trong năm nay cho vai diễn của cô trong bộ phim Jackie. Một vài ngày trước buổi lễ ngày 26 tháng Hai, cô đã tuyên bố: "Vì tôi đang mang thai nên không thể tham dự Giải Tinh thần Độc lập và lễ trao giải Oscars. Tôi cảm thấy mình thật may mắn vì đã được vinh danh trong số các ứng viên đồng nghiệp của mình và chúc các bạn có quãng thời gian đẹp nhất trong tất cả các ngày cuối tuần".

Rõ ràng là, cô ấy đã có quãng thời gian tuyệt vời cho bản thân mình. Xin chúc mừng cặp đôi hạnh phúc với việc bổ sung thêm thành viên mới!

Credit: MTV
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2017 15:23:53 | Xem tất
chúc mừng chị, rùi lại có 1 natalie con xinh đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2017 20:15:48 | Xem tất
chúc mừng mẹ tròn con vuông nhé dù có thêm nhóc tỳ thứ hai thì nhìn chị vẫn rất tuyệt vời chúc c thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2017 15:37:38 | Xem tất
Chúc mừng gia đình chị nhé
Em bé chắc xinh lắm đây
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2017 17:11:21 | Xem tất
Tình yêu của đời tôi

Nàng thơ của tôi

Chúc mừng chị và anh nhà có thêm một tiểu công chúa