Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cloudy_vt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[02.01] Những bộ phim tròn 10 năm kể từ ngày ra mắt

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-1-2014 08:20:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem chỉ khoảng 8/10 số bộ phim trên kia thôi. Bộ phim nào cũng ấn tượng cả nhưng chắc hẳn gắn liền với tuổi thơ là Harry Poter rồi. Dù không có điều kiện xem ngay từ đầu nhiên cũng đã xem hết cả 8  tập phim.
Ôi, nhớ quá! Vậy mà cũng đã mười năm trôi qua rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-1-2014 13:53:41 | Chỉ xem của tác giả
ồ, mấy phim mean girls với cả cinderella thấy còn cũ chứ nhìn mấy phim còn lại như mới xem hôm qua ý, thích nhất là 13 go on 30, mình thì 13-23 mấy phim trên xem hết cả rồi
chắc mình già thật rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-1-2014 19:50:39 | Chỉ xem của tác giả
Oa, không ngờ mình xem được nhiều phim phết, mà toàn xem từ hồi nhà chưa có máy tính, phải ra hàng thuê đĩa về xem chứ

nhanh quá đi, mới đấy mà đã 10 năm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-1-2014 21:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Harry Potter luôn là bộ truyện/phim yêu thích của mình
Xem đi xem lại vẫn không thấy chán nhờ HP với Charmed mà mình bị cuồng phù thủy
Cô Rowling giỏi thật khi nghĩ ra được bộ truyện vừa hấp dẫn lại vừa cảm động... tập 7 HP xem mà khóc sướt mướt thương Fred
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-1-2014 02:46:03 | Chỉ xem của tác giả
18 phim thì có tới 10 phim mìh đã xem, 3 phim còn giữ lại trong máy đến bây giờ Cảm thấy mình đang già đi mạnh mẽ, hồi teen cũng mạnh mẽ vì vẫn thích xem những phim này lắm lắm Trời ơi còn đâu cái thời Lindsay và Hillary ở đỉnh cao nữa??? 2 nàng công chúa của tôi bây giờ nàng thì chồng con đề huề k thèm đóng phim nữa, nàng thì bết bát rượu chè ma tuý, chuyển khẩu vào trại Quá buồn cho dòng phim teen, bh hầu như k còn thể loại này nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-1-2014 07:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Coi gần hết mấy phim trên top rồi , mới đó đã 10 năm , hỗm rài phim The Day After Tomorrow thường xuyên được chiếu trên Star Movie , bạn nào muốn xem trên TV có thể đón coi đó , The Notebook hình như sắp trở thành phim kinh điển về đề tài tình yêu rồi , hình như chưa ai là chưa coi . 13 going on 30 xem cách đây đã 7 năm , học được nhiều ý nghĩa từ phim này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 7-1-2014 09:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem có 5 trong số phim trên này vẫn nhớ nhất là Harry Potter. Phải lục xem lại hết mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-1-2014 12:46:19 | Chỉ xem của tác giả
sao mà thấy mình già quá vời, mình mới có 18 mà >< hầu hết tất cả các phim đều xem rồi >< Harry Potter thì khỏi nói, quá là nổi tiếng, đến nỗi trẻ con như mình hồi đó còn biết mà. Trẻ con còn thích xem hoạt hình vậy cho nên Shrek 2, rồi thì hồ lớp 4 được xem The Incredibles mà cứ rú rít cả lên. Rồi thì Hellboy, Spider-Man.. toàn xem cả. Có mấy phim như A Cinderella Story với mấy phim kia thì lớn mới xem >< ôi nhắc đi nhắc lại chỉ thấy mình già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-1-2014 13:19:14 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu chỉ có Aviator và kho báu quốc gia là chưa coi thôi
Toàn những phim gắn với một thời tuổi teen của mình, giờ ngó lại thấy mình già quá xá rồi
Thời teen mê nhất là Mean girl và The cinderella story
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-1-2014 14:23:46 | Chỉ xem của tác giả
10 năm rồi tôi cũng già đi 10 tuổi, thời đấy phim teen không nhiều như bây giờ
2 phim trong danh sách cũng là 2 phim mình thích nhất: A Cinderella Story và Mean Girls
18 phim thì cũng xem được hơn nửa, ngẫm nghĩ lại thấy thời gian trôi quá nhanh
mà nhìn lại mới thấy phim nào cũng hay, mà lúc đấy dân mình còn chưa có thói quen xem phim ngoài rạp, toàn là mua đĩa về xem hoặc đợi xem trên tv, giờ thì khác hẳn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách