Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3446|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(01/11/2017) Aff Taksaorn và Songkran ký đơn ly hôn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(01/11/2017) Aff Taksaorn và Songkran ký đơn ly hôn

Năm năm sau đám cưới hạnh phúc của họ, cuộc hôn nhân giữa nữ diễn viên hàng đầu "Aff Taksaorn" và hi-so "Songkran Taechanarong" đã đến hồi kết thúc. Đôi vợ chồng cũ này đã chính thức ký đơn ly hôn. Mặc dù tin đồn về vấn đề trong hôn nhân của họ đã xuất hiện cách đây vài tháng trước, nhưng tin tức ly hôn của họ cũng làm nhiều người thấy sốc. Chuyện này xuất hiện nhiều trên các phương tiện truyền thông xã hội của họ tạo ra các bằng chứng rằng muốn có lửa phải có khói. Rằng chuyện ly hôn sắp xảy ra.

Cặp vợ chồng tưởng như hoàn hảo này có một cô con gái 2 tuổi  “Nong Peemai”. Vẫn không biết được cả hai sẽ chia sẻ quyền nuôi con hay "Aff" sẽ giành quyền nuôi con. "Peemai" đang giành hết thời gian của mình với mẹ trong mấy tháng qua.

"Aff" cùng cha mẹ mình và "Peemai" đã bay sang Pháp... một chuyện rất phổ biến với các ngôi sao Thái khi có tin tức nổ ra

Peemai cùng mẹ và bà ngoại

Một thông tin thêm - Theo như cha của Songkran, họ vẫn chưa ly hôn vì ông "không cho phép Songkran ly hôn với Aff. Songkran đang đến Pháp và mang vợ và con gái của mình về. "

Source: Sugardaily
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2017 19:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Với tính chế Aff, chuyện tới mức phải ly thân thì sợ là chuyện quá lớn,mà ly thân thì cách ly hôn cũng không xa. Trời ơi, lần trước khi có tin ly hôn mình thấy có tin cha Songkran bảo là không cho phép và anh cũng khẳng định là không có chuyện đó, mình còn hy vọng chút xíu.
Thôi chuyện qua nhanh để đời chế trở lại yên bình. Mong sớm thấy chị ấy vui vẻ hạnh phúc.
Sao tin lại là 1/11 vậy bạn?

Bình luận

hình như bạn ấy dịch lại cái tin đồn từ lần trc đấy tại cái này trên nguồn của surgar daily dịch cũng lâu rồi mà  Đăng lúc 20-11-2017 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-11-2017 05:37:07 | Chỉ xem của tác giả
Theo chính chị Aff nói là chưa ly hôn nha bạn, chỉ ly thân, không ở cùng mà thôi. Trước đây ly hôn chỉ là tin đồn vì người trong cuộc chưa ai lên tiếng xác nhận gì hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-11-2017 10:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tin buồn cũng thấy buồn theo.
Ko hy vọng 2 người sẽ đi đến bước cuối.
Chỉ mong người trong cuộc dù có gì xảy ra thì vẫn yên ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-6-2021 09:56:03 | Chỉ xem của tác giả
mình bị mất nick, rồi theo chồng bỏ cuộc chơi, giờ đu lại mà thấy xóm diều nhà Thái hiu hắt quá, vẫn còn các chiến hữu xưa nhưng không thấy bài mới nữa rồi, khóc nguyên 1 dòng sông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách