Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: camtam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[01.07.13] [dantri.com.vn ] Mr Đàm lựa chọn gây tranh cãi

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-7-2013 19:49:05 | Chỉ xem của tác giả
The Voice năm nay mình nghĩ có thể là người trong đội Mỹ Linh hoặc Hồng Nhung đăng quang. Mình thích cái cách huấn luyện của Hồng Nhung diễn giải tận tâm <3.
Thảo Nhi cũng rất đáng yêu, ra sân khấu xòe váy, nhúng, chào khán giả và ban giám khảo rất duyên {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-7-2013 20:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình The Voice năm nay có nhiều điều thú vị mà không ồn ào như năm trước. Mình rất thích chị Mỹ Linh...Hy vọng người trong đội chị ấy đăng quang vô địch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-7-2013 20:58:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thích Minh Sang cho lắm ="= Thật sự thấy anh này được ở lại là quá may mắn, hoặc giả cái sự may mắn ở đây nó không ngẫu nhiên. Dù sao trong những cuộc thi như này thì khán giả cũng chỉ là người được xem "trình diễn" thôi, có bình luận hay tranh cãi nhiều hơn nữa thì nó vẫn cứ diễn ra như thường.
Ngồi chờ xem The Voice năm nay lại mang đến "bất ngờ" gì cho khán giả nữa đây *chồng cằm* ~
P/s: nhớ những giọng ca gạo cội của Showbiz Việt xưa quá đi ="= Đến bao giờ mới lại có những nghệ sĩ như thế đây, hik ;_________;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-7-2013 21:48:36 | Chỉ xem của tác giả
  Ở vòng giấu mặt tiêu chí giọng ca được đặt đúng vị trí của nó, những thí sinh có ngoại hình không được bắt mắt thì thật là tự tin để phô diễn giọng hát của mình, thật là một điều đáng khích lệ cho những tài năng không bị mai một. Nhưng đến vòng đối đầu thì mọi việc lại khác đi mèo vẫn hoàn mèo, ngoại hình, sự phô diễn trên sân khấu không bằng đối phương mặc dù đã cố gắng rèn luyện cho giọng ca nổi trội hơn cũng bị out không thương tiếc, hãy nghe kỹ lại những gì Đàm Vĩnh Hưng nói ở news trên đây.
“Với Đăng Thanh, em có một giọng ca khỏe, trong những ngày đầu luyện tập em có một vài lúng túng khi bắt em hát một quãng khác, không nằm trong giai điệu chính. Với người đi hát nhiều năm cũng là một vấn đề khó khăn, chứ đừng nói gì đến một thí sinh đi thi. Nhưng em đã thay đổi rất nhanh và làm tôi thực sự hãnh diện. Với Đức Thuận, em có một giọng hát sảng khoái, mạnh mẽ, em đã biết làm cho khán giả bùng nổ bằng phong thái và cách lựa chọn trang phục."
"bằng phong thái và cách lựa chọn trang phục" cái câu này giống nhận xét của giám khảo đang làm chương trình Next top the model quá đi. Nếu có câu nào hơi quá mong các bạn bỏ qua cho mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-7-2013 21:55:39 | Chỉ xem của tác giả
p.pun gửi lúc 1-7-2013 15:43
à! hôm qua em cũng có xem được đôi 2 người cuối cầm đang hát nên cũng ko rõ chươ ...

công nhận là cũng phải có những người như mr.đàm thì chương trình mới hay được
nếu một chương trình mà không có scandal gì thì cũng khó mà nổi lên được
mình cũng thấy chuyện này là bình thường thôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-7-2013 21:58:51 | Chỉ xem của tác giả
chunie.hyunie gửi lúc 1-7-2013 19:16
Về Đức Thuận và Đăng Thanh mình cũng đồng ý là Đăng Thanh hát tốt hơn tuy nhiên l ...

mình cũng thấy đăng thanh hát hay hơn so với đức thuận và cũng không ngờ tới là vì sao mà mr.đàm lai quyết định như vậy nhưng dù sao cũng là quyết định của anh ấy và chúng ta vẫn nên tôn trọng.
chắc chắn anh ý cũng đã có chủ ý riêng khi chọn lựa như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-7-2013 22:10:35 | Chỉ xem của tác giả
hic... ta chỉ có xem giọng hát Việt nhí thâu
kiểu này biết gì mà còm đơi định giành thật nhiều post để hứng sung rụng ai ngờ
chưa xem ko biết giọng hát của các thí sinh thế nào , nhưng nhìn các HLV rất chất lượng toàn nhân vật máu mặt của làng nhạc VN, các thí sinh ăn mặc cũng khá đẹp
P/s: chắc ta phải xách dép chạy đi xem The Voice quớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-7-2013 00:14:50 | Chỉ xem của tác giả
  Mình công nhận chị Bống Hồng Nhung chọn bài Chạy mưa cho My Hoàn đấu với Thảo Nhi thật là hay, bài này làm cho Thảo Nhi thể hiện được cá tính đặc biệt của mình không lẫn vào ai được, việc chọn Thảo Nhi đi tiếp là một sáng suốt của huấn luyện viên Hồng Nhung. Việc nhạc sĩ Quốc Trung cướp My Hoàn về đội của mình cũng là một điiểm sáng trong cuộc thi, vì nhạc sĩ đã thấy được tiềm năng của giọng ca mạnh mẽ này, chúng ta hãy chờ xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-7-2013 00:45:34 | Chỉ xem của tác giả
Hix không phải mình sánh ngoại mà đi chê việt
nhưng mình thấy mấy HLV Việt mình chọn đội sao sao ấy
hát hay ko chọn đi chọn dở,
hình ức chế nên chỉ xem 1 bài ĐT với ĐT đội Đàm thôi rồi bỏ luôn
chán j đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-7-2013 01:22:33 | Chỉ xem của tác giả
What I Said I Do là một ca khúc rất hay, mình không ngờ giọng ca của Ngô Huỳnh Trúc Vy hát tiếng Anh hay như vậy - Đỗ Hoàng Viễn Dương thì theo mình thấy hát cũng hay nhưng mình ủng hộ Trúc Vy một giọng hát có nội lực, chắc có lẽ về đường dài sao đó mà Giám khảo Mỹ Linh không chọn mình thấy đáng tiếc.
  Trúc Vy hát tiếng Việt rất hay lại là một người có bản lỉnh sân khấu đó chứ, mình không thấy Viễn Dương hát tốt hơn Trúc Vy chút nào hết, chắc tại mình nhạy cảm quá thôi. Để xem sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách